Wanawake mko na shida gani?

Wanawake mko na shida gani?

Ndio hiv hivi mtu anakula chuma, hawa viumbe hawana logic kabisa halaf wakisha pigwa tukio wanataka huruma kwa jamii.

Huyo si mume wake anymore , tena jamaa akigundua kuna attempt kutoka kwa huyo wmanamke afungue kesi za madai against her ili iwe fundisho
Vyombo vyetu na sheria zetu kwa bahati mbaya vimeegemea upande wao.

Ukienda mahakamani unafuata hata na karani anakuambia hii kesi imekukalia vibaya kubali so and so mmalizane unajikuta umetemea mali tena.
 
Back
Top Bottom