Thecoder
JF-Expert Member
- Aug 10, 2015
- 2,612
- 6,761
Hatari sana aiseeNi ngori mzee
Hatari sana aiseeNi ngori mzee
Hakuna kutu sipendi kama mtu kunidhulumu. Kunidhulumu ni sawa na kuniona kiazi.Ushauri wa mashoga huo
Endeleeni kuchagua matako badala ya mioyoSiater ndoa zimekuwa shubiri kwa jinsia ya kiume
Hii ndio comment niliyoitaka kwa muda mrefu sana.Endeleeni kuchagua matako badala ya mioyo
Wapo watu kibao wanaenjoy ndoa zao mpaka uzeeni
Hafai kupigwa risasi huyo, mfunge baruti lipuaHalafu mtu aache kupigwa risasi?
Jambazi ni jambazi mademu zangu wengi wasumbufu hata matako hawakua nayoEndeleeni kuchagua matako badala ya mioyo
Wapo watu kibao wanaenjoy ndoa zao mpaka uzeeni
Adui mkubwa wa mwanamke ni mwanaume mwenye akili..
Adui mkubwa wa mwanamke ni mwanaume mwenye akili..
Watu wanasahau Kuna ndani na njeHii ndio comment niliyoitaka kwa muda mrefu sana.
Hakika lady.But anyway.Watu wanasahau Kuna ndani na nje
Kwamba ukiwa una matako huna akili, na ukiwa flat una akili?Endeleeni kuchagua matako badala ya mioyo
Wapo watu kibao wanaenjoy ndoa zao mpaka uzeeni