Wanawake mbele ya pesa, mimba na UKIMWI ni matokeo tu

Wanawake mbele ya pesa, mimba na UKIMWI ni matokeo tu

Kama demu wako au dada ako anapenda hela ni hulka yake(yao),wengine tupo tofauti [emoji19][emoji19][emoji19]
Hv kumbe hapa kwa Dunia kuna mdada kweli hapendi kitonga? Siwez amin,achilia mbali dada angu au demu wangu,!!!Pesa ni Sabuni ya Roho,lakn pia pia Pesa ni Shetan kama Alivyo shetani mwanamke na shetani wanaambata kila kona!!
 
mapenzi hakuna, sa si bora ujiliwaze na hvyo vipesa....mpaka unafata kijiji kizima unataguta nini kama si kufilisiwa mkomege
 
Kila siku namuangalia dem wangu kwa macho makali bila ye kuniona and i just pray Mungu aniepushie mabalaa yote ya dunia hii. Acha tu.

Ukitaka kujua au kupima rate ya ngoma kuenea mjini hapa kaa na watu wenye hela then note kwa makini sanaa nyendo zao.

At some point unaweza hisi kila dem mkali mjini hapa unayemtamani wewe either keshagongwa tena kagongwa kote kote tehe au carrier wa kirusi.

Hakuna cha dem kuwa descent wala nn dem analainishwa na pesa anajaa anaingia kingi ye mwenyeeewe. Dem kidogo kidogo anaanza kumuona bwanaake fal.a. Na dem anavyozidi kuwa mgumu na ndivyo wadau wanavyozidi gharamia.

Its very scary ma nigga. Acha tu.
 
Back
Top Bottom