mwl. mziray
JF-Expert Member
- Jul 12, 2015
- 598
- 404
Yakiwakuta ndo wananywea mpaka huruma.
Kweli majuto ni mjukuu.
Kweli majuto ni mjukuu.
Nilikwambia siku ukitoka kule nitakudaka haraka sana[emoji85]Ipi hiyo yailahi?
oooooooh, mda unakwenda bora ujipange manake bado nipo nipo lol........Nilikwambia siku ukitoka kule nitakudaka haraka sana[emoji85]
Mimi mvumilivu sana!!oooooooh, mda unakwenda bora ujipange manake bado nipo nipo lol........
mmmmmmmmmmm,mwenzangu sio kwa hili mda unakwenda ivoo!! mwanao takuja kukuita babu baada ya Dad..Mimi mvumilivu sana!!
Jamaa kaaongelea kuhusu wanawake wote wakishalalwa wanataka pesa sio takwimu za nani analalwa sana...n bytheway,wanawake wanaotoka nje ya ndoa zao..wakienda now wengi wao hawafuati pesa wanafuata 'satisfaction'Acha hizo kwani walioko kwenye ndoa mbona ndo wanagongwa kuliko wasio na ndoa?
Mvumilivu hula mbivu.mmmmmmmmmmm,mwenzangu sio kwa hili mda unakwenda ivoo!! mwanao takuja kukuita babu baada ya Dad..
kwa hiyo sura hapo juu kama ni wewe siwezi tembea na wewe hata ub.oo hautadinda. ukija uchi.Nilitafuna zako. Poleeeeeeee
umeongea maneno matamu sana.Pesa ina mchanganya asijitambua,kwa upande wangu huwezi kunijia na vi pesa vyako vya msimu au uwe nazo tele
kwenye magunia kama huna ubinadamu kujali thamani yangu au kuniheshimu pesa yako kaa nayo..au niseme mwanamke anaejua thamani yake hawezi kupelekesha na hela...
malipo ni hapa hapa dunian mkuuYakiwakuta ndo wananywea mpaka huruma.
Kweli majuto ni mjukuu.
Umeonyesha dalili za kutaka pesa ndio maana akakupa.So kwamba imeniuma, hamna chochote, after all cjawah mwomba my pesa, ananipa kwa kupenda.
Ila kwa namna yoyote ile pesa zitahitajikaJamaa kaaongelea kuhusu wanawake wote wakishalalwa wanataka pesa sio takwimu za nani analalwa sana...n bytheway,wanawake wanaotoka nje ya ndoa zao..wakienda now wengi wao hawafuati pesa wanafuata 'satisfaction'
Aaah Vivac katika ubora wako au vipi? yaani umemjibu kichina ile mbaya yaani kama vile kusukuma mlevi haha haaaa.Acha ujinga wewe.
INTERESTINGSome truth
Kama ulikuwa huwafamu vizuri hawa ndugu zetu, mama zetu.
Usitenge muda kuwafahamu, sababu utaweza kuwa chizi
Pesa wananusa kama sisimizi anavyo nusa sukari ipo wapi
Ukiwa na pesa ya kutosha utaweza kuwachanganya kijiji kizima
ukifulia kijiji kizima wanakuacha, utaanza kuonekana kama kituko
Aliye umba pesa Mr pilato kweli kaziloga.
Ukiwa na pesa, wanawake wanacho itaji ni pesa yako tu.
utumie condom, usitumie shauri yako
pesa imewatoa ufahamu kabisaaaaa
Pesa ina mchanganya asijitambua,kwa upande wangu huwezi kunijia na vi pesa vyako vya msimu au uwe nazo tele
kwenye magunia kama huna ubinadamu kujali thamani yangu au kuniheshimu pesa yako kaa nayo..au niseme mwanamke anaejua thamani yake hawezi kupelekesha na hela...