Wanawake Kwa Tabia Hii Hamtaolewa!!!


chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,418
Likes
15,514
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,418 15,514 280
Unakuta mwanamke ameingia katika mahusiano na mwanaume lengo likiwa ni kupeana mapenzi,..

Kabla hata kufikia hatua ya kupeana hilo penzi unamkuta mwanamke ameshamtengenezea mwanaume bajeti ya mahitaji yake as if huyo mwanaume ndicho kilichomleta kwa huyo mwanamke,.

Kila siku mwanamke anataka kwenda saloon ku-retach nywele zake hata kama hana tukio maalum linalomlazimu kufanya hivyo,.

Mwanamke yeye kazi yake hawazi jambo lolote bali kila wakati anawaza ni jinsi gani atakavyotumbua hela za mwanaume pasipokuwa na huruma,.

Mwanamke kila siku analia shida as if wewe ndiye uliyemsababishia hizo shida,.

Mwanamke hana mchango wa mawazo ya msingi kwa mwanaume kama kumshauri ni namna mwanaume ataweza kuinua kipato chake bali yeye anawaza matumizi tu pasipokujua hata hizo hela zimepatikana vipi,.

SOMO KWA WANAWAKE

1.Wanawake kumbukeni wanaume wanahitaji kuwa na wake wenye msaada katika familia na asiyekuwa tegemezi,.

2.Katika suala zima la mahusiano ndipo mwanaume anapopata nafasi ya kuzisoma tabia za mwanamke na kujua yupi anayefaa

3.Mwanamke usiingie katika mahusiano kwa lengo la kupata hela mwishowe kuishiwa kutumiwa tu

4.Mwanaume atakuheshimu tu pale atakapoona msaada wako katika maisha yake mbali na kumfaidi tu


Tofauti na haya wanawake mtazidi kusota mtaani kutokana na tabia zenu zinazowaondolea sifa ya kuolewa!!
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,256
Likes
5,474
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,256 5,474 280
Ukiona hivyo piga chini.
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,534
Likes
38
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,534 38 0
Ni kweli kabisa.... ila anayeanza na list ya vitu atakuwa ana duka huyo, hana shida na ndoa! wenye shida na ndoa tunaelewa cha kufanya!
Isitoshe inategemea na mwanaume yupoje! Kama naye ni full mishauzi lazime apigwe tuu! Kama ni mume wa mtu lazima shopping list itamhusu!
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,859
Likes
185
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,859 185 160
pesa imekuwa penzi kwa kiasi kikubwa, japo si kwa wote ila kwa wengi
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,013
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,013 280
Unakuta mwanamke ameingia katika mahusiano na mwanaume lengo likiwa ni kupeana mapenzi,..

Kabla hata kufikia hatua ya kupeana hilo penzi unamkuta mwanamke ameshamtengenezea mwanaume bajeti ya mahitaji yake as if huyo mwanaume ndicho kilichomleta kwa huyo mwanamke,.

Kila siku mwanamke anataka kwenda saloon ku-retach nywele zake hata kama hana tukio maalum linalomlazimu kufanya hivyo,.

Mwanamke yeye kazi yake hawazi jambo lolote bali kila wakati anawaza ni jinsi gani atakavyotumbua hela za mwanaume pasipokuwa na huruma,.

Mwanamke kila siku analia shida as if wewe ndiye uliyemsababishia hizo shida,.

Mwanamke hana mchango wa mawazo ya msingi kwa mwanaume kama kumshauri ni namna mwanaume ataweza kuinua kipato chake bali yeye anawaza matumizi tu pasipokujua hata hizo hela zimepatikana vipi,.

SOMO KWA WANAWAKE

1.Wanawake kumbukeni wanaume wanahitaji kuwa na wake wenye msaada katika familia na asiyekuwa tegemezi,.

2.Katika suala zima la mahusiano ndipo mwanaume anapopata nafasi ya kuzisoma tabia za mwanamke na kujua yupi anayefaa

3.Mwanamke usiingie katika mahusiano kwa lengo la kupata hela mwishowe kuishiwa kutumiwa tu

4.Mwanaume atakuheshimu tu pale atakapoona msaada wako katika maisha yake mbali na kumfaidi tu


Tofauti na haya wanawake mtazidi kusota mtaani kutokana na tabia zenu zinazowaondolea sifa ya kuolewa!!
wapi pretty huu ni uzi wa mia tano mmu mnapondwa tu..
 
Leah Brown

Leah Brown

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
203
Likes
41
Points
45
Leah Brown

Leah Brown

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
203 41 45
na wanaume walalamishi staili yako hamtaoa.! Mmekua wabaili mno, eti wazo la kujiendeleza yaani mda wote huo ulikua unasubiri ukutana na fulani akupe wazo la kujiendeleza?!!
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,033
Likes
10,398
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,033 10,398 280
Hapo akikufanyia hivyo shukuru kwa sababu kakupigia alarm ya ku "Heat and run"
Hiyo ni business partnership hutakiwi ku settle permanently hapo
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
Mwanaume unayewazia vijisenti hivyo ni balaa kabisa,kuretac 4000/= ndio ikuwazishe namna hiyo huwezi kuhudumia katumie sabuni baba pia inasaidia kupunguza matumizi maana sabuni utanunua hata za kigoma za mia,ptuuuu unalalama hivi ukioa ukajaliwa watoto utalipa ada wewe!!! chakii
 
Last edited by a moderator:
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,418
Likes
15,514
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,418 15,514 280
Mwanaume unayewazia vijisenti hivyo ni balaa kabisa,kuretac 4000/= ndio ikuwazishe namna hiyo huwezi kuhudumia katumie sabuni baba pia inasaidia kupunguza matumizi maana sabuni utanunua hata za kigoma za mia,ptuuuu unalalama hivi ukioa ukajaliwa watoto utalipa ada wewe!!! chakii
sasa nyie mnashindwa kutufikisha katika hatua hizo za kujenga familia kwa mizinga yenu isiyokuwa na maana,..

''Kumbuka siku njema huonekana alfajiri''
 
Last edited by a moderator:
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,128
Likes
4,544
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,128 4,544 280
hakuna kitu kizuri kama kuwa na mwanume ambaye anajua wajibu wake..........................
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,614
Likes
12,218
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,614 12,218 280
Mhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!

Usije kufanya mistake ya KUOA based on FINANCIAL ANALYSIS!!!!!! Utumiaaaaaaaaa

Oa mtu ambae you will marry over and over! Sasa hivi wewe bado junky NJAA IMEKUBANAndo maana hata tu few chenchi twa saluni unatuhesabu na tunakuuma! But with age utapata pesa chafuuu thn kama ulioa mke out of financial security reasons MTU HARIDHIKA NAE woga tu ndo ulipelekea uoe utamfanyia mambo mabaya sanaaa mkeo.

Jifunze kwa bwana Machache. Ndo maana nawaasa wanaume MSIOGOPE UCHUMI WENU NA FINANCIAL STATUS! Kama unaona itaimpact maamuzi yako ya kuoa basi CHELEWA KUOA hadi uzikamate. Otherwise mtu umeihi nae 20 yrs, ila ukimtizama roho yako inaktaa kabisaaa! Jeuri ya MIFWEZAAAA!
 
mr mpole

mr mpole

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
415
Likes
103
Points
60
mr mpole

mr mpole

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2013
415 103 60
Mleta uzi kasema matumizi yasiyo lazima ni sumu ya mausiano kuritach sio mbaya ni usafi kwani mwanamke usafi usije ukastink
 
M

minagirl

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
270
Likes
8
Points
35
M

minagirl

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
270 8 35
Wanaume wenyewe wa sikuhizi majanga tu, acha mchunwe.
 
Leah Brown

Leah Brown

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
203
Likes
41
Points
45
Leah Brown

Leah Brown

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
203 41 45
Mwanaume unayewazia vijisenti hivyo ni balaa kabisa,kuretac 4000/= ndio ikuwazishe namna hiyo huwezi kuhudumia katumie sabuni baba pia inasaidia kupunguza matumizi maana sabuni utanunua hata za kigoma za mia,ptuuuu unalalama hivi ukioa ukajaliwa watoto utalipa ada wewe!!! chakii
alafu anafikiri kwenda salon mpaka uwe na tukio, no money no honey.!
 
Last edited by a moderator:
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,418
Likes
15,514
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,418 15,514 280
hakuna kitu kizuri kama kuwa na mwanume ambaye anajua wajibu wake..........................
wanawake wajibu wenu upo wapi??,.

Tuelimishane
 

Forum statistics

Threads 1,275,228
Members 490,947
Posts 30,536,206