Wanawake kwa style hii lazima mfe vibaya sana

Wanawake kwa style hii lazima mfe vibaya sana

Unakuta mwanaume unakaza fuvu na misuli unasaka hela alafu unaacha kuzilia bata na kufanya matanuzi ya hapa na pale , bali unazitumia kumuhudumia mwanamke wako hata viela vya kubadili pichu, nywele zake bandia bandia na kucha zake bandia , anakuja jamaa mwehu mwehu ana mvua pichu na kukukazia mwanamke wako na kumkojolea wazungu ndani kabisa , unakuja kugundua eti mwanamke anakuambia aliteleza tuu ni shetani alimpitia ...
Punguza hasira andika taratibu
 
Mwanaume na akili zako timamu,unaweka jitu zima ndani,achaneni na mpango wa kuoa ao huo ni uzamani.Chapa sepa.
 
Back
Top Bottom