Wanawake kwa style hii lazima mfe vibaya sana

Wanawake kwa style hii lazima mfe vibaya sana

jjs2017

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2019
Posts
2,027
Reaction score
4,316
Unakuta mwanaume unakaza fuvu na misuli unasaka hela alafu unaacha kuzilia bata na kufanya matanuzi ya hapa na pale , bali unazitumia kumuhudumia mwanamke wako hata viela vya kubadili pichu, nywele zake bandia bandia na kucha zake bandia , anakuja jamaa mwehu mwehu ana mvua pichu na kukukazia mwanamke wako na kumkojolea wazungu ndani kabisa , unakuja kugundua eti mwanamke anakuambia aliteleza tuu ni shetani alimpitia ...
 
IMG-20220514-WA0008 (2).jpg
 
Unakuta mwanaume unakaza fuvu na misuli unasaka hela alafu unaacha kuzilia bata na kufanya matanuzi ya hapa na pale , bali unazitumia kumuhudumia mwanamke wako hata viela vya kubadili pichu, nywele zake bandia bandia na kucha zake bandia , anakuja jamaa mwehu mwehu ana mvua pichu na kukukazia mwanamke wako na kumkojolea wazungu ndani kabisa , unakuja kugundua eti mwanamke anakuambia aliteleza tuu ni shetani alimpitia ...
Unapiga chini kisha maisha yanaendelea
 
Back
Top Bottom