Wanawake kwa nini mnakuwa ving'ang'anizi?

Wanawake kwa nini mnakuwa ving'ang'anizi?

Ok ni hivi unasoma sua. Na una sup umekuja kufanya na demu mwenywe kibonge yupo min market anaitwa khadija mtu wa Tanga,wew unaishi nyumba ya mzee kondo zamani alikuwa Mkuu wa kituo kastaafu mwaka nadhani sasa, chapati unanunua kwa mama sengo pale...kuwa mpole mkuu...mko wawil bonge na wew size ya kati...bye n pole yule cha wote.


Punguza sifa tunajua unapendwa maana zile mbwembwe na gari la home c mchezo.
 
Ok ni hivi unasoma sua. Na una sup umekuja kufanya na demu mwenywe kibonge yupo min market anaitwa khadija mtu wa Tanga,wew unaishi nyumba ya mzee kondo zamani alikuwa Mkuu wa kituo kastaafu mwaka nadhani sasa, chapati unanunua kwa mama sengo pale...kuwa mpole mkuu...mko wawil bonge na wew size ya kati...bye n pole yule cha wote.


Punguza sifa tunajua unapendwa maana zile mbwembwe na gari la home c mchezo.
Mama sengo 😀😂
 
Tatizo liko kwako mkuu, hivi kwani ungekwenda na kufanya kilichokupeleka bila kujihusisha na mambo mengine yasiyohusiana na kilichokupeleka huko ungepungukiwa na nini? Muda mwingine tuache tabia za kujaribu jaribu kwasababu hujui matatizo ya mtu au nini alichokuwa anakosa na wewe ukampatia bila mwenyewe kujua. Hatma yake utasema umegandwa kumbe mwenyewe emejipeleka. Naungana na mdau Me too "MOYO wa mtu hauchezewi ovyo" Pia acha tabia za kujaribu jaribu kucheza na hisia za wengine usijekuangukia usipopenda
 
Tatizo liko kwako mkuu, hivi kwani ungekwenda na kufanya kilichokupeleka bila kujihusisha na mambo mengine yasiyohusiana na kilichokupeleka huko ungepungukiwa na nini? Muda mwingine tuache tabia za kujaribu jaribu kwasababu hujui matatizo ya mtu au nini alichokuwa anakosa na wewe ukampatia bila mwenyewe kujua. Hatma yake utasema umegandwa kumbe mwenyewe emejipeleka. Naungana na mdau Me too "MOYO wa mtu hauchezewi ovyo" Pia acha tabia za kujaribu jaribu kucheza na hisia za wengine usijekuangua usipopenda
Don naona umeongea FwacT kabisa...
 
Goma limemshinda Mjeda itakuwa wewe raia mwema.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Si umwambie tu kuwa no strings attached . Unafeli wapi mkuu just tell her . Simple [emoji1439]
Nishashtuka , ypo desperate Sana na ndoa ! Ndo maana namuacha kimya kimya
 
Ok ni hivi unasoma sua. Na una sup umekuja kufanya na demu mwenywe kibonge yupo min market anaitwa khadija mtu wa Tanga,wew unaishi nyumba ya mzee kondo zamani alikuwa Mkuu wa kituo kastaafu mwaka nadhani sasa, chapati unanunua kwa mama sengo pale...kuwa mpole mkuu...mko wawil bonge na wew size ya kati...bye n pole yule cha wote.


Punguza sifa tunajua unapendwa maana zile mbwembwe na gari la home c mchezo.
Sio sua mkuu ! Alafu mm sio mwanafunzi, Kuna Mambo yamenileta tu huu mkoa , nitakaa miez mitatu , nikapata chumba Moja hostel za chuo ! Mbona nimeeleza vyema mkuu kwenye thread ! Morogoro sio mkoa wa Baridi pia, kwa fact hizo ubashiri wako Ni batili
 
Umefeli sana mzee baba km uko kikazi kwa miez mitatu. We ungepunguza tu mazoea mdogo mdogo kama unaona anajaa sana af ukisepa ndo unakua kauzu kabisa.
Ndio ninachokifanya mkuu,,,, mazoea nApunguza mdogo mdogo, nikisema nakata mawasiliano
 
Tatizo liko kwako mkuu, hivi kwani ungekwenda na kufanya kilichokupeleka bila kujihusisha na mambo mengine yasiyohusiana na kilichokupeleka huko ungepungukiwa na nini? Muda mwingine tuache tabia za kujaribu jaribu kwasababu hujui matatizo ya mtu au nini alichokuwa anakosa na wewe ukampatia bila mwenyewe kujua. Hatma yake utasema umegandwa kumbe mwenyewe emejipeleka. Naungana na mdau Me too "MOYO wa mtu hauchezewi ovyo" Pia acha tabia za kujaribu jaribu kucheza na hisia za wengine usijekuangukia usipopenda
Mkoa ni wa Baridi Sana mkuu ! Mara moja moja hit an run ! Hapa nlitegemea Ni kupasha tu, yeye anataka future ! Ht miez miwili haijafika anaanza kupanga mipango ya badae ! Nikastuka nikakata mawasiliano
 
Mkoa ni wa Baridi Sana mkuu ! Mara moja moja hit an run ! Hapa nlitegemea Ni kupasha tu, yeye anataka future ! Ht miez miwili haijafika anaanza kupanga mipango ya badae ! Nikastuka nikakata mawasiliano
Sikatai, ila kuwepo kwa baridi sio kigezo!
 
Sio sua mkuu ! Alafu mm sio mwanafunzi, Kuna Mambo yamenileta tu huu mkoa , nitakaa miez mitatu , nikapata chumba Moja hostel za chuo ! Mbona nimeeleza vyema mkuu kwenye thread ! Morogoro sio mkoa wa Baridi pia, kwa fact hizo ubashiri wako Ni batili
Upo Moshi wewe mkuu
 
Back
Top Bottom