dochivele
JF-Expert Member
- Dec 30, 2015
- 537
- 350
[emoji23] [emoji23] [emoji23] yani ww..huyo atakuwa Mnefili
[emoji23] [emoji23] [emoji23] yani ww..huyo atakuwa Mnefili
mbna walia tena mpendwa[emoji23] [emoji23] [emoji23] yani ww..
Hapo sawaUnakuwaje wa birika sasa mbele yako
NilimpendaaKhaaa!!
Sasa bas hukumpenda huyo
Rahabu Dhahabu,sasa hasira za nini?,labda haukumvutia,au flat screen ninii?Aiseeee kunajitu nililipenda nalo nilijua ila likajidai kukaza nilipogeuza njia ndo linajileta mfyuuuuuu zake
Na wengine wana gundu,ukilala nao tu unafilisika au unafukuzwa kazi.Ulijuaje kuwa huyo mwanaume anajileta? maybe anataka muwe friends tu...sometimes demu kama naona ananionesha dalili za kunitaka kimapenzi, mm huwa najifanya kama sielewi dhamira yake ili kuepusha mengine, sio kila demu ni wa kulala nae, some girls wanafaa kuwa chat buddies tu a.rahabu
Wewe unastahili uwe mtawa kanisani.na wengine wanapenda ambao hawatowai kuwaona eg kwenye movie hapa ni wengi anavutiwa na star fulaniiiii dah wrngine wacheza mpira unampenda unaishia kumuona kwenye tv
Kwani ukiolewa hutamani?AAA wapi nishaolewa mie
Hapo sasa.,..,.,.,.,.kama ulivyojitupa kwangu.Kama nimempenda si namwambia tu jamani kwanini nife na tai shingoni?
Nyie ilmradi kitobo huo uzuri huwa ni maneno tuZingine unaona kabisa sio, type yako unafanyaje sasa? Wakati ushazoea kula vizuri
Aone atakavyo...mradi umelitua la moyoniutaonekana kicheche[emoji85] [emoji23] [emoji23]
naogopa shetani asinipitieWewe unastahili uwe mtawa kanisani.
mimi nilipenda bhana ila akitaka sex namkimbia........
Usijali nitakutibu shetani asikusogelee.naogopa shetani asinipitie
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]Aiseeee kunajitu nililipenda nalo nilijua ila likajidai kukaza nilipogeuza njia ndo linajileta mfyuuuuuu zake
Hujapata ww wa kukurubun...subiri watakuja tuuAaaaa wapi mimi wamenishindwa wengi tu mbona