Wanawake kuweni wakweli na wanaume toeni ushuhuda

Wanawake kuweni wakweli na wanaume toeni ushuhuda

Dah nilishatongozwa nakidem kimoja hivi nikizur ila tatzo lake nikifup sana so niliishia kula mzigo mara mbili nikasepa, toka nimekipiga kibuti kimenichukia sana hakitaki hata kuniona
 
Niliwai kutongozwa na mama mmoja wa kichaga kipindi hicho Nina miaka kama 16 yeye alikuwa over 35 nilimshindwa kumtia aliniforce sana mpaka kunikalia uchi Mara kwa Mara mpaka alinipa kesi ya kumpiga chabo na mwingine nae no MTU mzima alikuwa amepanga sehemu moja na sister yangu nae mchaga huyu hakuwai kunitamkia alinionesha vitendo tu na kuna mwingine huyu age sawa sema yeye kilichonishinda ni mume wake ni kama bro alafu family friend niliyo bahatika kumtia ni mmoja tu kati ya wanawake zaid ya 13 walionesha kuvutia na mimi
 
Mie Bwana Kuna Sehemu Mbili Niliona Dalili Nikagusa Nikaambiwa YOU ARE JUST MY FRIEND,AND LETS REMAIN FRIENDS. Sijatongoza Since Then. And It Was 2013. Imagine.
Nahisi ulitegwa tu..mimi ilinitokea kama wewe since 2013. Tulikuwa friends na yeye ndiye aliyeuanzisha.

Kutokana na mazingira tukajikuta tumeshafahamiana hata kabla ya kutongozana. Mwisho nikaona ni ujinga mtoto ananikubali nachelewesha nini sasa! Nikachomeka akachomoa. Nikamwambia basi urafiki uishee.

Akawa ananitafuta but si reply call zake. Tumekuja kukutana 2015 tukafanya yetu.
 
dah nakumbuka nilivokua la saba kuna kadem ka kichaga kalinitokea ila nikachomoa coz nilikua na kadem ka kihaya pale mtaani, akili za kitoto bhana [emoji23] [emoji23] [emoji23]
nilipokua chuo tena kuna vibinti viwili black byutiz vilinitokea nikawagegeda mmoja mmoja kwa muda wake [emoji23] [emoji23] [emoji23]
halafu mi sio hechibii wala nini kweli Mungu hamtupi mja wake [emoji23] [emoji23] [emoji23]
ni mungu bwana na c Mungu...rekebisha hapo maana huyo wa herufu kubwa hasaidiag watu kufanya uzinzi
 
Back
Top Bottom