Wanawake kuweni wakweli na wanaume toeni ushuhuda

Wanawake kuweni wakweli na wanaume toeni ushuhuda

Mie Bwana Kuna Sehemu Mbili Niliona Dalili Nikagusa Nikaambiwa YOU ARE JUST MY FRIEND,AND LETS REMAIN FRIENDS. Sijatongoza Since Then. And It Was 2013. Imagine.
Nawe ulikubali?! Aisee! Ungekaza mkuu kuwa; you appreciate your friendship with her but what your heart bleeds for, is her love. Akiendelea kukaza tia mkwara mzito, kwamba hata urafiki ufe huwezi kuwa na urafiki na mtu unayemhitaji kama mpenzi utakuwa unateseka. Hapa ungempa communication sanction ya muda. Angekumbuka urafiki wenu na ustaarabu(kama ulikuwa mstaarabu), angeanza kukutafuta.
Ulivyokata tamaa inawezekana ndio ukawa umempoteza labda alikutega aone kama kweli you will fight for her love.
 
Mie sijawah tongoza mabint kwa kweli.

Wanakuja kwa njia nyingi sana,wengine watasifia hapo yaan! Majina yenu wakaka wanakuwa wazur sijui kwa nn hapo anataka kupopolewa tu.

Mwengine Mara akwambie Leo usipike njoo kwangu nimekupikia wali maini.Kidume nikatimba kufika nikala afu nikasepa ile nataka kuwasha kapikipik kangu naskia jaman njoo Mara moja..naomba dawa ya mafua Ile kuitoa tu nikavutwa mpaka uwanja wa taifa.

Mwengine anakuja gheto kuangalia movie afu anaacha macd yake ili kila siku atimbe mpaka nikamgegedua.

Kwa kifupi nishajizoelea kupendwa Na mabint naona sasa mpaka kitu cha kawaida tu.Hali hii imenifanya nisijue kutongoza mpaka kesho.

Daah,! Polen sana mabint mwapata shida sana mkipenda.Siku iz haki sawa funguka tu kwa raha zako mbona sie wanaume wadhaifu tu kwenu,kukataa asilimia 0%
 
na wengine wanapenda ambao hawatowai kuwaona eg kwenye movie hapa ni wengi anavutiwa na star fulaniiiii dah wrngine wacheza mpira unampenda unaishia kumuona kwenye tv
Huo sasa wendawazimu, mbona sisi vidume huwa hatupendi mastaa, tunawatamani tu
 
Ulijuaje kuwa huyo mwanaume anajileta? maybe anataka muwe friends tu...sometimes demu kama naona ananionesha dalili za kunitaka kimapenzi, mm huwa najifanya kama sielewi dhamira yake ili kuepusha mengine, sio kila demu ni wa kulala nae, some girls wanafaa kuwa chat buddies tu a.rahabu
Nilijua tuu maana alianza kunitingoza na kujidai kipindi kile alikua ananisoma
Anisome mie gazeti
 
dah nakumbuka nilivokua la saba kuna kadem ka kichaga kalinitokea ila nikachomoa coz nilikua na kadem ka kihaya pale mtaani, akili za kitoto bhana [emoji23] [emoji23] [emoji23]
nilipokua chuo tena kuna vibinti viwili black byutiz vilinitokea nikawagegeda mmoja mmoja kwa muda wake [emoji23] [emoji23] [emoji23]
halafu mi sio hechibii wala nini kweli Mungu hamtupi mja wake [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Nawe ulikubali?! Aisee! Ungekaza mkuu kuwa; you appreciate your friendship with her but what your heart bleeds for, is her love. Akiendelea kukaza tia mkwara mzito, kwamba hata urafiki ufe huwezi kuwa na urafiki na mtu unayemhitaji kama mpenzi utakuwa unateseka. Hapa ungempa communication sanction ya muda. Angekumbuka urafiki wenu na ustaarabu(kama ulikuwa mstaarabu), angeanza kukutafuta.
Ulivyokata tamaa inawezekana ndio ukawa umempoteza labda alikutega aone kama kweli you will fight for her love.
F...k Those Bishes!

Sent from my HUAWEI Y530-U00 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom