Eddy Love
JF-Expert Member
- Jul 25, 2011
- 13,655
- 8,590
yeeec my!Mnefili
yeeec my!Mnefili
Ni mpaka upate hiyo nafasi ya kumrubuni. Unaweza kumpenda mtu lakini ukakosa nafasi ya kuwa nae karibu hata kwa mita moja!Tumepewa uwezo na akili ya kurubuni, ukimpenda mwanaume ni kurubuni tu hadi anaingia kingi
Mkuu ukileta mada kama hizi inabidi wewe uanze kuelezea ya kwako kwa mfano then wadau wanapata morali wanaanza kutiririka!Kwa wanawake ishawahi kutokea ukampenda mwanaume lakini haoneshi dalili za kukutongoza? Kama imewahi kukutokea ulichukua hatua gani? Ili usimkose huo jamaaa?? Na kwa wanaume ulishawahi kutokewa na mwanamke? Ulichukuliaje?
Nafasi inakosekanaje kwa mfano?Ni mpaka upate hiyo nafasi ya kumrubuni. Unaweza kumpenda mtu lakini ukakosa nafasi ya kuwa nae karibu hata kwa mita moja!
Hao lazima watakuwa wageni wa malovee!mi mwnyw hisia za kupenda zilishakufa,sasa hv ni kutamani tuivi kuna wanaume bado wanapenda?
Hahaaaaa...No maneno ni vitendo tu. Ukimpenda mtu muambie tu,wengind vitendo hawaoniTumepewa uwezo na akili ya kurubuni, ukimpenda mwanaume ni kurubuni tu hadi anaingia kingi
Ulilikubali auAiseeee kunajitu nililipenda nalo nilijua ila likajidai kukaza nilipogeuza njia ndo linajileta mfyuuuuuu zake
Tena vitendo vilivyoenda school na vikagraduateHahaaaaa...No maneno ni vitendo tu. Ukimpenda mtu muambie tu,wengind vitendo hawaoni
Wee dada inaonyesha unakula sana BAN humu, inakuaje una id nyingi kiasi hiki?Kwa wanawake ishawahi kutokea ukampenda mwanaume lakini haoneshi dalili za kukutongoza? Kama imewahi kukutokea ulichukua hatua gani? Ili usimkose huo jamaaa?? Na kwa wanaume ulishawahi kutokewa na mwanamke? Ulichukuliaje?
Kwa hiyo ukimpiga tukio hachomoki hata iweje!!! Unaonekana uko vizuriTena vitendo vilivyoenda school na vikagraduate
Wengine huwa tuna enjoy hivyo vitendo vyenu...Kama haujafika viwango uta igiza ukichoka utaachaTena vitendo vilivyoenda school na vikagraduate
Nyie wanaume???? Wenye tabia za panya kuingia ingia kwenye vitobo? Mkitongozwa kidogo tu mnakubali yani kati ya kumi labda mmoja mwenye hofu ya Mungu na mmoja mwenye upungufu wa nguvu za kiume ndo watakataaWengine huwa tuna enjoy hivyo vitendo vyenu...Kama haujafika viwango uta igiza ukichoka utaacha
[emoji23] [emoji23] [emoji23] wakati tunaitafuta kwa tochiUtakua una upungufu wa nguvu za kiume, unakataaje nyapu sasa?
Mie Mdada Kama sijamuelewa...Nyie wanaume???? Wenye tabia za panya kuingia ingia kwenye vitobo? Mkitongozwa kidogo tu mnakubali yani kati ya kumi labda mmoja mwenye hofu ya Mungu na mmoja mwenye upungufu wa nguvu za kiume ndo watakataa