Wanawake kaeni mbali na Wanaume wa Kikongo otherwise utajuta

Wanawake kaeni mbali na Wanaume wa Kikongo otherwise utajuta

Sina mzaha wala masikhara kwenye segment hiyo, hapo ndipo heshima ya mwanaume ilipo. na isitoshe hata kama huna pesa wanawake wengi wanapenda mtu smart na Wacongo kwenye hili wamewin.

Nina rafiki yangu mcongo huwa nikitokelezea ananisifu na kunipamba mbele za watu mpaka kichwa kinavimba, anaanza kukisifia kiatu mpaka bei yake Paris anakuja kwenye shati mpaka unasikia raha, sasa mtu huyu akikutana na demu mkali unadhani ana ujanja? kama ana uwezo kutake my attention vipi kwa mtoto wa kike.

Mwanaume mwenzako anakusifia mpaka unaona raha? atakuwa alishakukula au yupo kwenye mchakato au upembuzi yakinifu.
 
Sina mzaha wala masikhara kwenye segment hiyo, hapo ndipo heshima ya mwanaume ilipo. na isitoshe hata kama huna pesa wanawake wengi wanapenda mtu smart na Wacongo kwenye hili wamewin.

Nina rafiki yangu mcongo huwa nikitokelezea ananisifu na kunipamba mbele za watu mpaka kichwa kinavimba, anaanza kukisifia kiatu mpaka bei yake Paris anakuja kwenye shati mpaka unasikia raha, sasa mtu huyu akikutana na demu mkali unadhani ana ujanja? kama ana uwezo kutake my attention vipi kwa mtoto wa kike.

Kwene kusifiwa mpaka unajisikia raha na kidume tena mkongo napata mashaka kidogo.... kuwa makini mzee
 
Specilization of work lazima i takeplace......hapo sasa.Nami bila kunyonywa k shughul haijakamilika.

Loooh mkae mkijua ile raha kama unashindwa kuitekeleza hata uwe na hela lori nzima imekula kwako.

Wanaume wa kibongo na sie weng wazembe kazi kufuga vtamb tu tuonekane tuna noti wakati hamna kitu... haya mambo ya bed yana ufundi shugulika uchangamshe damu
 
Mwanaume mwenzako anakusifia mpaka unaona raha? atakuwa alishakukula au yupo kwenye mchakato au upembuzi yakinifu.
Tafadhali rejea comments zangu #36 na #40. Tuache kujiona kila wakati ni wakamilifu, unapopewa vidonge jaribu kuvimeza ingawa vichungu. Siamini mwanaume anaweza kusifiwa na akafarijika
 
Wanajua kuto.mba ndo navyosikia....sasa ni ngumu kuwaacha though ushaur wako umesikika

haijalishi unatoka wapi kama unajua hii kitu unajua tu, na kama hujui hujui. Uvivu ndo unasababisha wengi wamegewe, wallahi mi wanawake nliolala nao na tumeachana hawataki kukubali kama tumeachana.
 
Sina mzaha wala masikhara kwenye segment hiyo, hapo ndipo heshima ya mwanaume ilipo. na isitoshe hata kama huna pesa wanawake wengi wanapenda mtu smart na Wacongo kwenye hili wamewin.

Nina rafiki yangu mcongo huwa nikitokelezea ananisifu na kunipamba mbele za watu mpaka kichwa kinavimba, anaanza kukisifia kiatu mpaka bei yake Paris anakuja kwenye shati mpaka unasikia raha, sasa mtu huyu akikutana na demu mkali unadhani ana ujanja? kama ana uwezo kutake my attention vipi kwa mtoto wa kike.

Alikusifia Vizuri Mpaka Ukasikia rahaaa.,
 
haijalishi unatoka wapi kama unajua hii kitu unajua tu, na kama hujui hujui. Uvivu ndo unasababisha wengi wamegewe, wallahi mi wanawake nliolala nao na tumeachana hawataki kukubali kama tumeachana.

Nasikia viuno feni......
 
Tafadhali rejea comments zangu #36 na #40. Tuache kujiona kila wakati ni wakamilifu, unapopewa vidonge jaribu kuvimeza ingawa vichungu. Siamini mwanaume anaweza kusifiwa na akafarijika
Kwa niaba yako na wale wote wenye same comments kama zako nawaalika weekend kwenye show ya Ngwasuma ndio muone Rais wa Pamba ninaporushwa hewani huku pembeni nipo na Rais wa Pesa halafu sebene limekubali wote mtakuja kufuta hizi comment zenu ziliwotawaliwa na njaa.

Wapi Pedeshee Ben baada ya Mungu ni weweee na kati ya Washngton Dc.

Hapo Nyoshi Elisaadat anaita wadau kwa cv zao kuja kumwaga manoti on the stage, halafu linatokea pimbi JF na njaa zake eti ataki watoa pesa wasifiwe!
 
Back
Top Bottom