Wanawake hua wana enjoy kutongozwa?

Wanawake hua wana enjoy kutongozwa?

ila ndo ivo mwanaume ukiwa ukiwa unapeti sanaa wanawake utazembea kutafuta pesa,

ukiwa bingwa wa kusaka hela miradi mingi utapunguza ukaribu kwa mkeo matokeo yake mtengeneza sofa anapiga sarakasi kweupe

n0 r0se with0ut th0rn
 
Unajua Kule peponi kuna malaika wazuri lkn si dhani kama wanaufikia uzuri, wako, we we ni wa pekee sana

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unajua Kule peponi kuna malaika wazuri lkn si dhani kama wanaufikia uzuri, wako, we we ni wa pekee sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Jamani babe unasema kwelii teheee teheee,hivi kweli mm mzuri eheeee,je namzidi hata Wema Sepetu hny, ila sasa babe unajua simu ynagu mbovu naomba ninunulie nyingine basi nakupenda eheee mwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Sikuizi imekuwa sambasinde wanaume mmejirahisisha oh kanipa namba, oh kanitongoza! Mwanamke ana thamani maana uishi kwa thamani kubwa huwa tunajua nn tunataka, mtu akiamua kumkubali mtu sababu anapenda si midume.

Sent using Jamii Forums mobile app
ATTEMPT: siku naomba namba kwa mwanamke, simcheki hata wiki maybe, lakini yeye anakuwa na attention ya kutafutwa siku nikikutana naye atanikumbusha, yaani analazimisha nimkaribie, wanaume ni dramatists, but wanawake mnatuandalia jukwaa la maonesho sasa kama jukwaa linafaa kutoa kazi mpya nasubiria nini?
 
lakini shost mwaka jana nimewah kutana na kaka mmoja ananiambia nimsaidie kuchagua mkoba mzuri !huwz amini

nilimuuliza mkoba w kiume? akajibu wa wifi ako! nikamuuliza unamnunuliaga mikoba??? yaan nilikuwa km

nimehanganyikiwa !hapo nipo na simu yake yupo insta anachagua mikoba 2 amnunulie mkewe ! niliishia kumwambia kaka

mpende mkeo naye atakupenda !alinishangaa sana ! tena sio mikoba ya kizwazwa anayobeba TULIA akisoni ! NI MIKOBA haswaa !jaman kuna wanaume wanajua kujali jaman acheni !
Wapo wa ivo mbn hadi underwear anakununulia bikini pedi wakati mwingine anavaa vyupi vya mkewe[emoji12] [emoji12] [emoji12]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ungejua hamna wakati mgumu anaoupata mwanamke ka wakati wa mtongozo mkuu, yaaani majibu huwa magumu hasa kama una mtu tayari. Kuna jibu waweza toa likamuumiza mhusika lakinii halikuwa lengo, na kwa mtu anaejali hutafuta namna ya kukujibu ili usiumie na si sababu anapenda ule mtongozo. Ni wangapi hukutana na wengine na kupewa majibu ya kashfa?? Wapo wengi mnooo, hapo ujue umekutana na wale wasiojali sasa. Na unapomtongoza mwanamke akakupa jibu la hovyo hutegemea namna ulivyo enda!!!!
nilikuwa nasubiria comment yako
 
Subiri ukimkataa au mkiachana ndio utaambiwa ukweli sasa, ooooh lisauti kama chura! Hawanaga maana hawa.
Mamy acha tu
Sifa zote mbaya utapewa
Mara Ww sio type yangu
Mwanamke gani shape kama bumunda?
Khaaaa hawa wenzetu basi tu
 
lakini shost mwaka jana nimewah kutana na kaka mmoja ananiambia nimsaidie kuchagua mkoba mzuri !huwz amini

nilimuuliza mkoba w kiume? akajibu wa wifi ako! nikamuuliza unamnunuliaga mikoba??? yaan nilikuwa km

nimehanganyikiwa !hapo nipo na simu yake yupo insta anachagua mikoba 2 amnunulie mkewe ! niliishia kumwambia kaka

mpende mkeo naye atakupenda !alinishangaa sana ! tena sio mikoba ya kizwazwa anayobeba TULIA akisoni ! NI MIKOBA haswaa !jaman kuna wanaume wanajua kujali jaman acheni !
hahah alikupenda huyo, sema hukujua tu, alianza ivo, mwishowe akaomba namba unabisha?

ni mimi huyo siku ile

[emoji16] [emoji16]

n0 r0se with0ut th0rn
 
lakini shost mwaka jana nimewah kutana na kaka mmoja ananiambia nimsaidie kuchagua mkoba mzuri !huwz amini

nilimuuliza mkoba w kiume? akajibu wa wifi ako! nikamuuliza unamnunuliaga mikoba??? yaan nilikuwa km

nimehanganyikiwa !hapo nipo na simu yake yupo insta anachagua mikoba 2 amnunulie mkewe ! niliishia kumwambia kaka

mpende mkeo naye atakupenda !alinishangaa sana ! tena sio mikoba ya kizwazwa anayobeba TULIA akisoni ! NI MIKOBA haswaa !jaman kuna wanaume wanajua kujali jaman acheni !
Safi sana lazima umwambie, sasa unakuta mwingine dume lina mchepuko ndio unaenda kununua vyakula linaleta hm bila kujali afya ya familia!

Wanawake tuna kazi sana, ni Mungu tu anatutetea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hahah alikupenda huyo, sema hukujua tu, alianza ivo, mwishowe akaomba namba unabisha?

ni mimi huyo siku ile

[emoji16] [emoji16]

n0 r0se with0ut th0rn


ntakuwa kichaa ! inauma kuingilia maisha mazuri yanamna hyo kwanza ni tamaa mbaya !siwez !ninaheshimiana nay
 
Jamani babe unasema kwelii teheee teheee,hivi kweli mm mzuri eheeee,je namzidi hata Wema Sepetu hny, ila sasa babe unajua simu ynagu mbovu naomba ninunulie nyingine basi nakupenda eheee mwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Hapo sasa umeharibu mada,
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mamy acha tu
Sifa zote mbaya utapewa
Mara Ww sio type yangu
Mwanamke gani shape kama bumunda?
Khaaaa hawa wenzetu basi tu
Yaani wananichoshaga, ukiwakataa taabu na ukiwakubali pia taabu.
Kuna mmoja wakati wa mtongozo akanisifia nina sauti tamu nilivyomkataa akaanza ooh lisauti lenyewe kama mmasai, aisee nilicheka hiyo siku.
 
ila ndo ivo mwanaume ukiwa ukiwa unapeti sanaa wanawake utazembea kutafuta pesa,

ukiwa bingwa wa kusaka hela miradi mingi utapunguza ukaribu kwa mkeo matokeo yake mtengeneza sofa anapiga sarakasi kweupe

n0 r0se with0ut th0rn
Unaweza kutafuta lakini bado km ubwabwa ule wa shingoni hautakutoka kazi yote kutumbua na malaya, alafu ndani usifanye chochote (ushamba)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani wananichoshaga, ukiwakataa taabu na ukiwakubali pia taabu.
Kuna mmoja wakati wa mtongozo akanisifia nina sauti tamu nilivyomkataa akaanza ooh lisauti lenyewe kama mmasai, aisee nilicheka hiyo siku.


hahahhaha
 
Back
Top Bottom