Wanawake hua wana enjoy kutongozwa?

Wanawake hua wana enjoy kutongozwa?

Mm sipendi wanaume wanaotongoza badala aende kwenye lengo anaanza masifa mara Baba angu rubani kwetu kuna magar sita mara mm nilitumwa na mazaa benki ya bot yan badala aende kwenye lengo anajzaa misifaa kibaooo
Ili anishawishi au wewe leta matendo tu achana na masifaa
Unashangaa unashawishika unajua huyu mtu kwao maisha lain baadae ukimjua unamkimbia anabak kulalamika tu jaman kutongoza nako kipaji

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Niko tofauti kabisa, ss wanawake ni sawa, sasa mbona kuna midume nayo inajirahisisha km wanawake yaani akiambiwa anapendwa au mdada akimtokea yy ndio sifa yake hachomoi, yaani wanajiraisisha km baadhi ya wanawake!

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwanaume akitongozwa na mwanamke kumkatalia ni vigumu sababu ya huruma. Unahisi utamuumiza saana moyo wake maana kajitoa muhanga kajirusha kwako halafu wewe unamkwepa! Atumia sana..wala usitake kuweka usawa katika Hili, wanaume hatuumii tukikataliwa ndio dunia yetu, na kama mwanaume uta turn down ombi la mwanamke kukutaka u have to do it in a gentle possible manner....wanawake are so fragile na wangapi katika million moja watatongoza wanaume? Labda kumi tu
 
Niko tofauti kabisa, ss wanawake ni sawa, sasa mbona kuna midume nayo inajirahisisha km wanawake yaani akiambiwa anapendwa au mdada akimtokea yy ndio sifa yake hachomoi, yaani wanajiraisisha km baadhi ya wanawake!

Sent using Jamii Forums mobile app
uwiiiiiiii hzi in golden chance kwa kidume mamaa, yani mtoto amekaa kwenye kilengeo afu umcheleweahe basi ujue hajafikia hata 40% ya vigezo binafsi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanaume akitongozwa na mwanamke kumkatalia ni vigumu sababu ya huruma. Unahisi utamuumiza saana moyo wake maana kajitoa muhanga kajirusha kwako halafu wewe unamkwepa! Atumia sana..wala usitake kuweka usawa katika Hili, wanaume hatuumii tukikataliwa ndio dunia yetu, na kama mwanaume uta turn down ombi la mwanamke kukutaka u have to do it in a gentle possible manner....wanawake are so fragile na wangapi katika million moja watatongoza wanaume? Labda kumi tu
Utakuwa umeona huruma ama tamaa!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijawai kumtongoza mwanamke akanikataa, hadi inafika wakati nakuwa sipo siriasi kwenye kutongoza lkn utakuta demu anaingia laini, hata kuna cku nilisema ngoja nimzingue binam yangu, heee, kuja kutahamaki, namkuta kalegea na maneno nae nikamvua chupi, ila nilimnukuu mwanamke mmoja alishawahi kuniambia, "napenad unavyoongea, unajua unaongea vizuri huwa napenda kukusikiliza ukiongea, ukweli upo hivi wanawake woote duniani humpenda mwanaume mnyenyekevu na anaejipenda, ambae hanuki jasho, hanuki mdomo, haji sifii sifii, hana kejeli, Mwenye uthubu wa kila jambo, mengine wataongezea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hao labda hawajakua jibu moja tu sitaki bwana Fanya yako muheshimiwa
Wengine hatupendi kero ya kufatanafatana
Haswaa, toeni jibu moja kieleweke, unaporefusha story na sisi tunapata mwanya wa kuweka mbwembwe zetu na mara nyingi utaishia kuliwa tu, haijalishi ni mke wa mtu au mchumba wa wenyewe, ukifurahia kutongozwa ipo siku utajaa tu
 
Ungejua hamna wakati mgumu anaoupata mwanamke ka wakati wa mtongozo mkuu, yaaani majibu huwa magumu hasa kama una mtu tayari. Kuna jibu waweza toa likamuumiza mhusika lakinii halikuwa lengo, na kwa mtu anaejali hutafuta namna ya kukujibu ili usiumie na si sababu anapenda ule mtongozo. Ni wangapi hukutana na wengine na kupewa majibu ya kashfa?? Wapo wengi mnooo, hapo ujue umekutana na wale wasiojali sasa. Na unapomtongoza mwanamke akakupa jibu la hovyo hutegemea namna ulivyo enda!!!!
 
Mm sipendi wanaume wanaotongoza badala aende kwenye lengo anaanza masifa mara Baba angu rubani kwetu kuna magar sita mara mm nilitumwa na mazaa benki ya bot yan badala aende kwenye lengo anajzaa misifaa kibaooo
Ili anishawishi au wewe leta matendo tu achana na masifaa
Unashangaa unashawishika unajua huyu mtu kwao maisha lain baadae ukimjua unamkimbia anabak kulalamika tu jaman kutongoza nako kipaji

Sent using Jamii Forums mobile app
Itakuwa huwa unapenda kuambiwa kama navyowaambia kwamba nimekutamani nataka tufanye mapenzi huwa nasema ivyo tu
 
Itakuwa huwa unapenda kuambiwa kama navyowaambia kwamba nimekutamani nataka tufanye mapenzi huwa nasema ivyo tu
Kutongoza kazi Sana tatizo baadhi ya wanaume wagumu kusema lengo la kukutongoza unakuta anakutaman kwa ajil ya sku moja lakin atakupa promise utazan ndo mme wak wa maisha nikikujua nakupiga risasi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Niko tofauti kabisa, ss wanawake ni sawa, sasa mbona kuna midume nayo inajirahisisha km wanawake yaani akiambiwa anapendwa au mdada akimtokea yy ndio sifa yake hachomoi, yaani wanajiraisisha km baadhi ya wanawake!

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni marufuku kwa mwanaume kuchomoa pale mwanamke anapomtokea. Yaani kwa mfano mwanaume unaanzaje kukataa kutokewa na mwanamke wakati wanawake wameumbwa kwa ajili ya Adam?
 
MWANAMKE ASIPOTONGOZWA HAJISIKII RAHA NA ATAJIONA ANA KASORO AU GUNDU. HATA KAMA AMEOLEWA..

KUHUSU KUKATAA AU KUKUBALI INATEGEMEA NA AINA YA MWANAMKE NA HSIA ZAKE
 
Back
Top Bottom