Wanawake hizi stori sitaki kuzisikia tena.!

Wanawake hizi stori sitaki kuzisikia tena.!

kudanganya kwenye mahusiano iyo ni nature... hakuna relationship iliyo perfect hata siku mmoja
kama unasubiri mkamilifu utaumia na roho yako buree
 
Kiukweli hata ukijiuliza mara ngapi ngapi bado ni ngumu kumjua mkweli au anayedanganya kwa sababu siku zote moyo wa mtu ni kichaka. Hivyo ni vyema kumtanguliza mungu mana unaweza kukuta mtu ana maneno matamu kumbe kuna ambacho amekifuata akishakipata anakimbia.

Yanabaki majuto.
Kwani men anapokuja for first time wewe hufikilia anataka nn?
 
Wewe!!
Alidanganywa Eva pale eden sembuse hawa wa sasa.
Mahitaji ya mwili ndo yanahukumu
Kama mambo yenyewe ndo hayo basi jitahidi usiwe na mtoto wa kike
 
Na wao pia wanatudanganya sana. Hawakosi kusema hawajawahi kutiwa lakini ukienda kugusa unakutana na shimo kama la mchwa. Mara nyingine wabakuambia ni zamani sana toka waduu kumbe umekutana naye ndio katoka gesti kukazwa. Acha tudanganyane tu na utamu wa papuchi ni ile ulioisotea kwa uongo
 
Bila kudanganya hupati mwanamke....Vilevile na wao wasipo danganywa hawakubali...


Unakuta mtu anakuambia kama hutaki ndoa Basi sikutaki jifanye kusema ukweli Sasa kama utampata....

Cc jje's unakumbuka ile ahadi ya stunter kukupeleka shopping Dubai?????
Hahah, jje's nimempeleka hadi Toronto... Labda hapo dubai aende mara ya nne
 
Unafikiri hatujui kama tunadanganywa, basi tu akili zikihamia chini ya kitovu unahisi umempata malaika
Mmmh, Sakayo hapo nigeie chenchi yangu... Kwani nanyinyi pia huwa mnawazaga kwa kutumia vichwa viwili kama sisi?
 
Mbona unatuharibia aisee..waache tujilie vyetu bhana.hata wao hua wanapenda na wanapata raha sema tu ukimpiga chini ndo wanasingizia eti aliahidi kunioa kaniacha..na jinsi walivyo siku hizi wanatuchanganya changanya unamkuta mdada ana wanaume watatu waache hivyo hivyo tuwafunze adabu ili wabadilike mwisho wa siku maana kwa maneno ya kuwasihi wameshindwa
Kama mambo yenyewe ndio hayo basi bora nisingepost huu uzi... Habari za kupangwa foleni sizipendi
 
Wao wenyewe hao unao washauri wanapenda kuambiwa uongo sasa sisi tufanyeje eeeh. Mm naahidi tu ukinikubalia tutaenda mwezeni ukirogwa kukubali hata out ya kumbi za video sikupeleki
 
Kiukweli hata ukijiuliza mara ngapi ngapi bado ni ngumu kumjua mkweli au anayedanganya kwa sababu siku zote moyo wa mtu ni kichaka. Hivyo ni vyema kumtanguliza mungu mana unaweza kukuta mtu ana maneno matamu kumbe kuna ambacho amekifuata akishakipata anakimbia.

Yanabaki majuto.
Japokuwa ni vigumu, lakini naamini mtu mwenye nia njema unamjua tu,
Wahenga sio wajinga kusema nyota njema huonekana asubuhi,
sema tu tamaa zinawaponza
 
Back
Top Bottom