Wanawake hizi stori sitaki kuzisikia tena.!

Wanawake hizi stori sitaki kuzisikia tena.!

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Posts
13,077
Reaction score
17,264
Kabla hujamuamini Mwanaume kwa maneno yake
matamu na ahadi nyingi kuliko Ilani ya CCM mwaka
2015 ilivyokuwa kabla ya Uchaguzi,
FANYA
MAMBO HAYA MAWILI:

1.Jiulize Ni Mara ya ngapi unaambiwa maneno
hayohayo matamu,na ukawa excited hivihivi na wanaishia tu kukuvua nonihino na kuondoka bila
kutekeleza walichoahidi
AU
kutekeleza kwa muda
mfupi tu wakiwa wanakulia timing uchanue
waweke muhuri halafu basi

2.Muulize hayo maneno matamu anayokwambia, ya
natoka moyoni au kwenye Ncha ya Zipu yake ya Suruali
Wanaume tuna Uongo Uleule, Maneno
yaleyale, Style Zilezile miaka 8000 lakini bado na
wewe unadanganywa kwa Style zilezile za minyoo
na unaishia kulia machozi kwa vitu vilevile.
Tumechoka kusikia Stori zilezile,
Danganywa kwa vitu vipya...Oh Aliniahidi kunioa kanipa Mimba
kaikataa....Nakuwamba na Vibao kabisa...Stori
kanipa Bibi yangu na wewe unaitumia???
WAKE UP
GIRLS....Usiwe na moyo wa Ajuza wakati una miaka
24
 
Wewe!!
Alidanganywa Eva pale eden sembuse hawa wa sasa.
Mahitaji ya mwili ndo yanahukumu
 
Bila kudanganya hupati mwanamke....Vilevile na wao wasipo danganywa hawakubali...


Unakuta mtu anakuambia kama hutaki ndoa Basi sikutaki jifanye kusema ukweli Sasa kama utampata....

Cc jje's unakumbuka ile ahadi ya stunter kukupeleka shopping Dubai?????
 
Mbona unatuharibia aisee..waache tujilie vyetu bhana.hata wao hua wanapenda na wanapata raha sema tu ukimpiga chini ndo wanasingizia eti aliahidi kunioa kaniacha..na jinsi walivyo siku hizi wanatuchanganya changanya unamkuta mdada ana wanaume watatu waache hivyo hivyo tuwafunze adabu ili wabadilike mwisho wa siku maana kwa maneno ya kuwasihi wameshindwa
 
Mbona unatuharibia aisee..waache tujilie vyetu bhana.hata wao hua wanapenda na wanapata raha sema tu ukimpiga chini ndo wanasingizia eti aliahidi kunioa kaniacha..na jinsi walivyo siku hizi wanatuchanganya changanya unamkuta mdada ana wanaume watatu waache hivyo hivyo tuwafunze adabu ili wabadilike mwisho wa siku maana kwa maneno ya kuwasihi wameshindwa
Ndio STUNTER kashawaharibia tena.
 
Kiukweli hata ukijiuliza mara ngapi ngapi bado ni ngumu kumjua mkweli au anayedanganya kwa sababu siku zote moyo wa mtu ni kichaka. Hivyo ni vyema kumtanguliza mungu mana unaweza kukuta mtu ana maneno matamu kumbe kuna ambacho amekifuata akishakipata anakimbia.

Yanabaki majuto.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom