marandu2010
JF-Expert Member
- Aug 7, 2010
- 1,201
- 446
YahUnamaanisha wasiojikoboa usoni na kuvaa katani kichwani?
Tupiamo kapicha tuoneTupoooooooo
nakuonaaaaaTupoooooooo
Njoo pmTupiamo kapicha tuone
Weka pic tukuoneTupoooooooo
Hahahaha taratibu mkuu!!Kweli mkuu asilimia kubwa tunaopishana naona barabarani sura zimeng'aa na vidole vya mikono utafikiri ndizi za kuchoma
wana nini?Wanawake hawa nipitapo barabarani,ama kwenye daladala au sehemu zozote zenye mkusanyiko wa watu.
Siwaoni...wamekuwa adimu sanaView attachment 443094View attachment 443095View attachment 443096
Wakuu mtupiamo picha za watu wa dizaini hii walau tufaidi hapa..maana huko uraiani hawapo.
TuoneTupoooooooo
Nitupiamo kapicha pmTupo wengi tu labda haijatokea bahati tukakutana