Wanawake funguenu PM, tunapata tabu!

Imenifungulia PM ya HS!


[emoji6][emoji6][emoji6][emoji6][emoji6]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wewe tu ulikuwa domo zege usimsingizie magu.
Haya fanya haraka mahari napokea mimi.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wewe tu ulikuwa domo zege usimsingizie magu.
Haya fanya haraka mahari napokea mimi.
Sawa, ila mahali ni mpaka tupate mtoto wa tatu!

Kikao chetu cha juzi cha wanaume tumekubaliana hakuna kuuziwa mbuzi kwenye gunia!
 
Sawa, ila mahali ni mpaka tupate mtoto wa tatu!

Kikao chetu cha juzi cha wanaume tumekubaliana hakuna kuuziwa mbuzi kwenye gunia!
Basi endelea kuishukuru serikali ya awamu ya tano maana bado una safari ndefu sana.
 
Hahahahahahah kaka ake tatizo watu wanajaa pm huko me nikachoka nikaona niweke kakufuli tu kwa usalama wangu. Sasa wewe nitakuwa nakufungulia siku moja moja my brother hahahahah
Hvi dadake umenifungia pm hadi mimi! ?[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Nice poem
 
Hahahahahahah kaka ake tatizo watu wanajaa pm huko me nikachoka nikaona niweke kakufuli tu kwa usalama wangu. Sasa wewe nitakuwa nakufungulia siku moja moja my brother hahahahah
Hahahaha hatuonani siku hzi!!!!Ila mimi na wewe tunajua pa kukutana nikiwa na jambo langu nitakupa code tu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…