Amehlo
JF-Expert Member
- May 8, 2019
- 10,941
- 31,906
nipo rafiki angu mekumiss🥰Macho maziri upo!
nipo rafiki angu mekumiss🥰Macho maziri upo!
we kashaulo wewe😂😂😂Acheni mapenzi ya jinsia moja, nigombeeni mimi hapa nifaidi mema ya uumbaji![emoji39]
Ila wanaume nanyi nawashangaa kuyajua ya wanawake ilihali siyo wanawake.Ila wanawake mimi mnachonifurahishaga ni jinsi gani mnaweza kuitana baby, honey, sweetie, kipenzi nk wakati huo huo mnachukiana kinyamaa!! Yaani huyo honey, sweetie sijui mpenzi utakuta behind the scenes unamchukia kupita maelezo akiwa hayupo unamtukana na kumsengenya kila aina ya maneno machafu, ila akipiga simu utasikia "hallow darling.." Nyie viumbe ni wa tofauti sana..😀
huenda ana marafiki wengi wa kike walomfanya ajue mengi about keIla wanaume nanyi nawashangaa kuyajua ya wanawake ilihali siyo wanawake.
How do you think like a woman?
wanawake wanajijua mwenyewe.huenda ana marafiki wengi wa kike walomfanya ajue mengi about ke
kwa hiyo alichokituhum dhidi yenu si sahih mkuuwanawake wanajijua mwenyewe.
Mara vup kapokea mume wa Aisha; kwa wivu wako mkuu ghafla inanijia picha ya Uchebe sijui kwanini.Wanawake mnamambo ya ajabu kweli, yaani unachat na ke mwenzako alafu unamuita mpenzi, baby, my, honey na nk... nimekuta kwenye sim ya wife chat ya namna hii alafu naangalia jina ni la rafikie wa kike akati chat ni kama ya mtu na mpenziwe.
Nilimuuliza huyu nani, akajibu Aisha, nikamwambia rafikio ndo mnachat kama wapenzi? Akanambia kama unashaka mpigie, nikapga nikaongea naye ndo ananambia washazoea kuchat hivyo angalau nikapata amani but nimemwambia huu upuuzi uishie leo maana mapigo ya mbio yalikua yashaanza kwenda moyo.
Aise wanawake tabia zingine hizi hazifai kwa ustawi wa ndoa na mahusiano yenu.
kua na wivu kwa mke ni sehem ya upendo bt kumpga nikujisumbua bure coz haiwez badili tabia mbaya kama anayo, chakufanya ukishathibitisha ana tabia mbaya bora umemtaliki tu.Mara vup kapokea mume wa Aisha; kwa wivu wako mkuu ghafla inanijia picha ya Uchebe sijui kwanini.
Mkuu soma 1wakorinto 7:5
Niite mimi basi![emoji39]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kashaulo
Inabidi nikufundishe[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2094]Katika vitu nimeshindwa mojawapo ni hii ya kuitana baby, love, honey wanawake wenzangu
No thanks [emoji1787][emoji1787]Inabidi nikufundishe[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2094]
Kusoma chat za mke ni kujitafutia matatizo
Swali nzuri hili, na limeulizwa kwa usahihi kabisaa.Ila wanaume nanyi nawashangaa kuyajua ya wanawake ilihali siyo wanawake.
How do you think like a woman?
Mmmmmh fikra potofu hizi aaaahUna demu na yeye ana demu wanapeanaga Gemu ...Shtuka
Wengine mtu na dadake kabisa wanaitana myKatika vitu nimeshindwa mojawapo ni hii ya kuitana baby, love, honey wanawake wenzangu