Wish to see your eyes onedayaaaawh thanks baby❤
Wish to see your eyes onedayaaaawh thanks baby❤
Sure mkuu wanajua Sana kufanya matukio ktk njia isiyo ya kawaida,..... Simu ya mwanamke Ni ya kukaa nayo umbali wa mita moja kutoka ilipo km unataka Amani ya moyoKaribu na pia usiwaamini wanawake sana unaweza kukuta hata hicho ulichokigundua umepigwa changa la macho. Wanawake wako very smart. Ila potezea ndoa ngumu
Yeah..Hashim Rungwe our next presidentMKUU,
MWAKA HUU MWEZI WA KUMI USIFANYE MAKOSA,
CHAGUA #HASHIM_RUNGWE_SPUNDA,
RAIS MTARAJIWA ILI KUEPUKA ADHA ZOTE NCHI HII!!!
Mwanamke anaweza kufanya tukio akishirikiana na mama yake mzazi na wakakuaminisha kuwa kila kitu kiko sawa. Usishike simu ya mkeo, usiamini kila ruhusa unayoombwaSure mkuu wanajua Sana kufanya matukio ktk njia isiyo ya kawaida,..... Simu ya mwanamke Ni ya kukaa nayo umbali wa mita moja kutoka ilipo km unataka Amani ya moyo
hehehe😂😂😂😂Wish to see your eyes oneday
Wanawake mnamambo ya ajabu kweli, yaani unachat na ke mwenzako alafu unamuita mpenzi, baby, my, honey na nk... nimekuta kwenye sim ya wife chat ya namna hii alafu naangalia jina ni la rafikie wa kike akati chat ni kama ya mtu na mpenziwe.
Nilimuuliza huyu nani, akajibu Aisha, nikamwambia rafikio ndo mnachat kama wapenzi? Akanambia kama unashaka mpigie, nikapga nikaongea naye ndo ananambia washazoea kuchat hivyo angalau nikapata amani but nimemwambia huu upuuzi uishie leo maana mapigo ya mbio yalikua yashaanza kwenda moyo.
Aise wanawake tabia zingine hizi hazifai kwa ustawi wa ndoa na mahusiano yenu.
Katika vitu nimeshindwa mojawapo ni hii ya kuitana baby, love, honey wanawake wenzangu
KashauloNiite mimi basi![emoji39]
Kashaulo
Nini tena, nimekuita kama ulivyotakaAaah mambo gani hayo!!
poa babe[emoji3059] mekumiss
[emoji3059][emoji3059][emoji3059]mi more darling
aaaawh thanks baby[emoji3590]
Nini tena, nimekuita kama ulivyotaka
Mbona siyajui[emoji41]Nilitaka uniite yale majina mazuri mazuri, ya kwenye video.[emoji39][emoji39]
WanasaganaWanawake mnamambo ya ajabu kweli, yaani unachat na ke mwenzako alafu unamuita mpenzi, baby, my, honey na nk... nimekuta kwenye sim ya wife chat ya namna hii alafu naangalia jina ni la rafikie wa kike akati chat ni kama ya mtu na mpenziwe.
Nilimuuliza huyu nani, akajibu Aisha, nikamwambia rafikio ndo mnachat kama wapenzi? Akanambia kama unashaka mpigie, nikapga nikaongea naye ndo ananambia washazoea kuchat hivyo angalau nikapata amani but nimemwambia huu upuuzi uishie leo maana mapigo ya mbio yalikua yashaanza kwenda moyo.
Aise wanawake tabia zingine hizi hazifai kwa ustawi wa ndoa na mahusiano yenu.
mkuu nawe unatabia hiyo?Mecheka mpaka mepaliwa[emoji23][emoji23]
Ila msalmie honey Aisha mkuu
Macho maziri upo![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]polee
mkuu nawe unatabia hiyo?Mecheka mpaka mepaliwa[emoji23][emoji23]
Ila msalmie honey Aisha mkuu