Wanawake Bana! 1st Check Hii Text Niliyotumiwa Last Week..

Wanawake Bana! 1st Check Hii Text Niliyotumiwa Last Week..

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Posts
4,943
Reaction score
5,378
'Samahani sana (Anataja jina langu). Nina mpenzi bhana na nilikuwa nae siku ile. Am Sorry (anataja tena jina langu)'

Huyu demu tulionana Arusha kama mwaka na kitu hivi. Tukawa marafiki. Kadri siku zilivyozidi ukaribu ulizidi. Kwa kuwa mimi niko dar tukawa tunaonana mara chache sana. Baada ya muda fulani nilihisi ni mtu wa mambo mengi ingawa ilikuwa ngumu kubaini. Hisia zangu tu zilihisi hivyo na ingawa sikuwa na ushahidi wa moja kwa moja. Kidogo kidogo nikaanza kumpotezea baada ya muda nikampotezea kabisa. Nilibadili namba zangu. So kunipata ikawa ngumu kidogo. Ikapita kama miezi sita hivi. Nikakutana na rafiki yake hapa mjini ananiambia nanihi ananitafuta sana na mbona kimya sana? Ananiomba namba yangu nikampatia. Tukaacha. Mara yule demu akanipigia na kuanza kuuliza maswali mengi if I was serious au nlkw nataka nimchezee 2. Seriously I was honest wit her nikamwambia ukweli kuwa sikuwa namwelewa fresh cz at tyms nilikuwa simsomi. So ikabidi nimpotezee. Akaniambia ni kweli cz alikuwa na mtu anamsumbua n stuff. Na hakutaka kuniambia cz alikuwa ananipenda sana so ikabidi amalizane nae kwanza then tufungue page yeye na mimi. I ws like ok poa. Nmekuelewa. If u done wit him. Tunaweza kuride. Poa poa tukarudiana tena. Kwa kuwa mimi niko dar n yeye arusha mawasiliano yakawa ya simu 2 most of the tym. Akawa yuko serious haipiti masaa keshapiga simu texts nn. Hadi smtyms nikiwa busy na shughuli zangu nikawa kama nambore cz anataka kuongea na mimi afu mimi niko busy. Ingawa nilikuwa namuambia. Basi juzi juzi nilikuwa na ka week kamoja ka mapumziko akasema amenimiss anakuja dar. Kweli akaja dar akafikia k'nyama kwa sister ake (according to her). Zikapita kama siku 3 hatujaonana akawa anadai she's busy wit sm stuffs cz anafanya biashara kuna mizigo anafuatilia bandarini n stuffs. I was like poa. Wen u done niambie. The next day ilikuwa b'day yangu. Akanipigia simu tukaongea sana. Tukapanga tuonane. Ilivyofika hiyo time nampigia simu anakata. Nikanitumia text 'sorry I can't make it' I was ok wit it cz naelewa at tyms it happens ukipanga jambo linajipanga vingine. So nikaendelea na mambo yangu mengine. Siku zake za kukaa dar zilivyoisha akaniambia anarudi arusha. Note hatukuwa tumeonana. Alivyorudi arusha akawa kama kawaida yake full kupiga simu tena. Juzi juzi from no where akanitumia hiyo text. Sana najiuliza kwani nilazima awe na wanaume zaidi ya m1? Kwanini wanawake wamekuwa waongo hivi? Nways kwakuwa ni mambo ya kawaida (smthn we men normally do) nmechukulia poa. Naendelea na maisha kama jana yalivyokuwa,

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Pole sana ,She was just gauging u if you are lover or company/wussybag material......i think she is using you for the later...hapo chapa lapa,kuna sehemu umechemsha kwenye hizo simu nyingi.....u must at all tyms have ur game 2gether!
 
We subiri uone..atarudi tena,,t olways happenz like that
 
well a man's overriding question when dealing with a woman is; will i hit that K with the least expense as possible?
sasa kama bupa hujapata achana nae bwana. wanawake wa siku hizi ndugu yangu wanamegwa na wanaume zaidi ya mmoja so just know tupo wengi wewe hakikisha unapata kumega kwa bei che...wacha chizi mwengine audumie
 
Kitu ambacho usijekubali kufanya ni wewe kuwa second option mambo yakiharibika wewe ndio anakuona wa muhimu, I hate that serious,wanawake wa siku hizi hawapo serious kabisa na hawana mwanaume mmoja so kama una mwanamke now inabidi usitoe huduma ya aina yoyote ile, ni kula mzigo na kila mtu na mambo yake....

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Hiyo gemu yenu kali lakini lazima kuna luza hapa sasa tafadhari usije ukawa ni wewe

kuwa makini mwana ungekua jela sawa sasa uko kitaa unakua na stress coz ya pin mwana

komaa kiume ukishindwa sana PIGA MKONO MWANA
 
hiyo gemu yenu kali lakini lazima kuna luza hapa sasa tafadhari usije ukawa ni wewe

kuwa makini mwana ungekua jela sawa sasa uko kitaa unakua na stress coz ya pin mwana

komaa kiume ukishindwa sana piga mkono mwana

huyo hakuja dar alikua anakurushaa ahaa hha pole ndio wademu sie wa siku hizi tunatafuta wa kutupa company kwenye mitandao na simu kuchat ,pigiana au msg tuu kuwa makinii ukikaa vibaya unaobwa hela ahahaha ahhaahh
 
huyo hakuja dar alikua anakurushaa ahaa hha pole ndio wademu sie wa siku hizi tunatafuta wa kutupa company kwenye mitandao na simu kuchat ,pigiana au msg tuu kuwa makinii ukikaa vibaya unaobwa hela ahahaha ahhaahh

hahhaa wakuchat na kupigiana simu lol kweli alafu waume zenu wakiwauliza mbona simu nyingi na sms oh just rafiki...hatutawaamini
 
nachukia mchezo wa kuhukumu wote simply because umeudhiwa na mtu mmoja. Nilitegemea kuona wanawake na si mwanamke. Hivyo mwanangu umefulia kuhukumu wanawake wote wakati unayehangaishwa naye ni mmoja. Jaribu kujitahidi ufikiri lau kidogo. Au siyo?

shikamoo baba!
 
Wakuu, yote yanawezekana. Inawezekana hata dar hakutia mguu au alikuja ila njema akamtight. Binafsi nmesahau cz kama kupiga nshapiga mara 2,3 so lilikuwa kama koloni langu. Nmejaribu kuleta hii story kushare nanyi ili tujifunze jambo moja au jingine kuhusu hali ilivyo sasa. Kiukweli tupo wengi sana. Circle kubwa kinoma yaani.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Wakuu, yote yanawezekana. Inawezekana hata dar hakutia mguu au alikuja ila njema akamtight. Binafsi nmesahau cz kama kupiga nshapiga mara 2,3 so lilikuwa kama koloni langu. Nmejaribu kuleta hii story kushare nanyi ili tujifunze jambo moja au jingine kuhusu hali ilivyo sasa. Kiukweli tupo wengi sana. Circle kubwa kinoma yaani.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Ukweli wanawake wa siku hawasomeki kabisa,halafu ni waongo sijaona mfano wana boa sana
 
well a man's overriding question when dealing with a woman is; will i hit that K with the least expense as possible?

painful truth. Ndo maana tumewastukia tunawafny mazombie, hehehehe. Raha sana, a taste of your own concoction
 
Chapa lapa kaka "ngurumbili" asikusumbue hata siku moja
 
'Samahani sana (Anataja jina langu). Nina mpenzi bhana na nilikuwa nae siku ile. Am Sorry (anataja tena jina langu)'

Huyu demu tulionana Arusha kama mwaka na kitu hivi. Tukawa marafiki. Kadri siku zilivyozidi ukaribu ulizidi. Kwa kuwa mimi niko dar tukawa tunaonana mara chache sana. Baada ya muda fulani nilihisi ni mtu wa mambo mengi ingawa ilikuwa ngumu kubaini. Hisia zangu tu zilihisi hivyo na ingawa sikuwa na ushahidi wa moja kwa moja. Kidogo kidogo nikaanza kumpotezea baada ya muda nikampotezea kabisa. Nilibadili namba zangu. So kunipata ikawa ngumu kidogo. Ikapita kama miezi sita hivi. Nikakutana na rafiki yake hapa mjini ananiambia nanihi ananitafuta sana na mbona kimya sana? Ananiomba namba yangu nikampatia. Tukaacha. Mara yule demu akanipigia na kuanza kuuliza maswali mengi if I was serious au nlkw nataka nimchezee 2. Seriously I was honest wit her nikamwambia ukweli kuwa sikuwa namwelewa fresh cz at tyms nilikuwa simsomi. So ikabidi nimpotezee. Akaniambia ni kweli cz alikuwa na mtu anamsumbua n stuff. Na hakutaka kuniambia cz alikuwa ananipenda sana so ikabidi amalizane nae kwanza then tufungue page yeye na mimi. I ws like ok poa. Nmekuelewa. If u done wit him. Tunaweza kuride. Poa poa tukarudiana tena. Kwa kuwa mimi niko dar n yeye arusha mawasiliano yakawa ya simu 2 most of the tym. Akawa yuko serious haipiti masaa keshapiga simu texts nn. Hadi smtyms nikiwa busy na shughuli zangu nikawa kama nambore cz anataka kuongea na mimi afu mimi niko busy. Ingawa nilikuwa namuambia. Basi juzi juzi nilikuwa na ka week kamoja ka mapumziko akasema amenimiss anakuja dar. Kweli akaja dar akafikia k'nyama kwa sister ake (according to her). Zikapita kama siku 3 hatujaonana akawa anadai she's busy wit sm stuffs cz anafanya biashara kuna mizigo anafuatilia bandarini n stuffs. I was like poa. Wen u done niambie. The next day ilikuwa b'day yangu. Akanipigia simu tukaongea sana. Tukapanga tuonane. Ilivyofika hiyo time nampigia simu anakata. Nikanitumia text 'sorry I can't make it' I was ok wit it cz naelewa at tyms it happens ukipanga jambo linajipanga vingine. So nikaendelea na mambo yangu mengine. Siku zake za kukaa dar zilivyoisha akaniambia anarudi arusha. Note hatukuwa tumeonana. Alivyorudi arusha akawa kama kawaida yake full kupiga simu tena. Juzi juzi from no where akanitumia hiyo text. Sana najiuliza kwani nilazima awe na wanaume zaidi ya m1? Kwanini wanawake wamekuwa waongo hivi? Nways kwakuwa ni mambo ya kawaida (smthn we men normally do) nmechukulia poa. Naendelea na maisha kama jana yalivyokuwa,

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
swanglish yako tu inafurahisha...
Huyo amekuweka reserve....Endelea na maisha achana nae.
 
painful truth. Ndo maana tumewastukia tunawafny mazombie, hehehehe. Raha sana, a taste of your own concoction

hahahaha thats y i keep telling people sex is a power battle...women have the power when a man is chasing her but the only way a man can recover his power oover a woman ni kuhakikisha anamgegeda na kusepa. na nyie mlivyokuwa mdebwedo mkishavuliwa chupi hahahaha
 
'Samahani sana (Anataja jina langu). Nina mpenzi bhana na nilikuwa nae siku ile. Am Sorry (anataja tena jina langu)'

Huyu demu tulionana Arusha kama mwaka na kitu hivi. Tukawa marafiki. Kadri siku zilivyozidi ukaribu ulizidi. Kwa kuwa mimi niko dar tukawa tunaonana mara chache sana. Baada ya muda fulani nilihisi ni mtu wa mambo mengi ingawa ilikuwa ngumu kubaini. Hisia zangu tu zilihisi hivyo na ingawa sikuwa na ushahidi wa moja kwa moja. Kidogo kidogo nikaanza kumpotezea baada ya muda nikampotezea kabisa. Nilibadili namba zangu. So kunipata ikawa ngumu kidogo. Ikapita kama miezi sita hivi. Nikakutana na rafiki yake hapa mjini ananiambia nanihi ananitafuta sana na mbona kimya sana? Ananiomba namba yangu nikampatia. Tukaacha. Mara yule demu akanipigia na kuanza kuuliza maswali mengi if I was serious au nlkw nataka nimchezee 2. Seriously I was honest wit her nikamwambia ukweli kuwa sikuwa namwelewa fresh cz at tyms nilikuwa simsomi. So ikabidi nimpotezee. Akaniambia ni kweli cz alikuwa na mtu anamsumbua n stuff. Na hakutaka kuniambia cz alikuwa ananipenda sana so ikabidi amalizane nae kwanza then tufungue page yeye na mimi. I ws like ok poa. Nmekuelewa. If u done wit him. Tunaweza kuride. Poa poa tukarudiana tena. Kwa kuwa mimi niko dar n yeye arusha mawasiliano yakawa ya simu 2 most of the tym. Akawa yuko serious haipiti masaa keshapiga simu texts nn. Hadi smtyms nikiwa busy na shughuli zangu nikawa kama nambore cz anataka kuongea na mimi afu mimi niko busy. Ingawa nilikuwa namuambia. Basi juzi juzi nilikuwa na ka week kamoja ka mapumziko akasema amenimiss anakuja dar. Kweli akaja dar akafikia k'nyama kwa sister ake (according to her). Zikapita kama siku 3 hatujaonana akawa anadai she's busy wit sm stuffs cz anafanya biashara kuna mizigo anafuatilia bandarini n stuffs. I was like poa. Wen u done niambie. The next day ilikuwa b'day yangu. Akanipigia simu tukaongea sana. Tukapanga tuonane. Ilivyofika hiyo time nampigia simu anakata. Nikanitumia text 'sorry I can't make it' I was ok wit it cz naelewa at tyms it happens ukipanga jambo linajipanga vingine. So nikaendelea na mambo yangu mengine. Siku zake za kukaa dar zilivyoisha akaniambia anarudi arusha. Note hatukuwa tumeonana. Alivyorudi arusha akawa kama kawaida yake full kupiga simu tena. Juzi juzi from no where akanitumia hiyo text. Sana najiuliza kwani nilazima awe na wanaume zaidi ya m1? Kwanini wanawake wamekuwa waongo hivi? Nways kwakuwa ni mambo ya kawaida (smthn we men normally do) nmechukulia poa. Naendelea na maisha kama jana yalivyokuwa,

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Huyo ni mbweha achana nae. Kwani lazima uwe nae yeye!! wanaume bwana mnapenda sana kujipa moyo kwa mambo ambayo ni impossible.
 
Back
Top Bottom