Wanawake Bana! 1st Check Hii Text Niliyotumiwa Last Week..

Wanawake Bana! 1st Check Hii Text Niliyotumiwa Last Week..

well a man's overriding question when dealing with a woman is; will i hit that K with the least expense as possible?
sasa kama bupa hujapata achana nae bwana. wanawake wa siku hizi ndugu yangu wanamegwa na wanaume zaidi ya mmoja so just know tupo wengi wewe hakikisha unapata kumega kwa bei che...wacha chizi mwengine audumie
Mkuu apo umenena..!
 
Huyo ni mbweha achana nae. Kwani lazima uwe nae yeye!! wanaume bwana mnapenda sana kujipa moyo kwa mambo ambayo ni impossible.

Sijakusoma shosti kujipa moyo kivipi?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
'Samahani sana (Anataja jina langu). Nina mpenzi bhana na nilikuwa nae siku ile. Am Sorry (anataja tena jina langu)'

Huyu demu tulionana Arusha kama mwaka na kitu hivi. Tukawa marafiki. Kadri siku zilivyozidi ukaribu ulizidi. Kwa kuwa mimi niko dar tukawa tunaonana mara chache sana. Baada ya muda fulani nilihisi ni mtu wa mambo mengi ingawa ilikuwa ngumu kubaini. Hisia zangu tu zilihisi hivyo na ingawa sikuwa na ushahidi wa moja kwa moja. Kidogo kidogo nikaanza kumpotezea baada ya muda nikampotezea kabisa. Nilibadili namba zangu. So kunipata ikawa ngumu kidogo. Ikapita kama miezi sita hivi. Nikakutana na rafiki yake hapa mjini ananiambia nanihi ananitafuta sana na mbona kimya sana? Ananiomba namba yangu nikampatia. Tukaacha. Mara yule demu akanipigia na kuanza kuuliza maswali mengi if I was serious au nlkw nataka nimchezee 2. Seriously I was honest wit her nikamwambia ukweli kuwa sikuwa namwelewa fresh cz at tyms nilikuwa simsomi. So ikabidi nimpotezee. Akaniambia ni kweli cz alikuwa na mtu anamsumbua n stuff. Na hakutaka kuniambia cz alikuwa ananipenda sana so ikabidi amalizane nae kwanza then tufungue page yeye na mimi. I ws like ok poa. Nmekuelewa. If u done wit him. Tunaweza kuride. Poa poa tukarudiana tena. Kwa kuwa mimi niko dar n yeye arusha mawasiliano yakawa ya simu 2 most of the tym. Akawa yuko serious haipiti masaa keshapiga simu texts nn. Hadi smtyms nikiwa busy na shughuli zangu nikawa kama nambore cz anataka kuongea na mimi afu mimi niko busy. Ingawa nilikuwa namuambia. Basi juzi juzi nilikuwa na ka week kamoja ka mapumziko akasema amenimiss anakuja dar. Kweli akaja dar akafikia k'nyama kwa sister ake (according to her). Zikapita kama siku 3 hatujaonana akawa anadai she's busy wit sm stuffs cz anafanya biashara kuna mizigo anafuatilia bandarini n stuffs. I was like poa. Wen u done niambie. The next day ilikuwa b'day yangu. Akanipigia simu tukaongea sana. Tukapanga tuonane. Ilivyofika hiyo time nampigia simu anakata. Nikanitumia text 'sorry I can't make it' I was ok wit it cz naelewa at tyms it happens ukipanga jambo linajipanga vingine. So nikaendelea na mambo yangu mengine. Siku zake za kukaa dar zilivyoisha akaniambia anarudi arusha. Note hatukuwa tumeonana. Alivyorudi arusha akawa kama kawaida yake full kupiga simu tena. Juzi juzi from no where akanitumia hiyo text. Sana najiuliza kwani nilazima awe na wanaume zaidi ya m1? Kwanini wanawake wamekuwa waongo hivi? Nways kwakuwa ni mambo ya kawaida (smthn we men normally do) nmechukulia poa. Naendelea na maisha kama jana yalivyokuwa,

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

adakiss23 hujiulizi kwa nini Microsoft wanaupgrade system kila uchao, unakumbuka ile windows 1997-2003, baadae wakaanza sijui windows XP, sijui windows vista, sijui windows 7 sasa wana windows 8. Halafu kwenye hizohizo main windows kuna-vi-subcategory ati professional, student, home edition, bussiness na kadhalika. Maana yangu ni kuwa huna budi ku-update system yako maana haiendi na wakati, vinginevyo watoto wa mujini wanasema utashaa kama sio kupauka.
 
painful truth. Ndo maana tumewastukia tunawafny mazombie, hehehehe. Raha sana, a taste of your own concoction

Mazombe mnawafanya kama huyu mwanzisha thread, ukutane na Papizo utamuanzaje kumfanyia uzombe??wanaume wengi tatizo wanapenda vibaya na wanawae hapo wanachukua advantages kitu ambacho ni kibaya, hampaswi kuonyeshwa mnapendwa....
 
It is really bad kwa kweli,halafu mdada kama huyo siku akiona mambo yako yamenyooka atakukimbilia kwa mahaba mengi sana.. Ila nakataa kuwa wanawake ndo waongo kuzd wanaume,wanaume wamezd kuwa waongo bana..khaaaa...!
 
Hahahaaaaaaaa!!!!!!!! Umewekwa Zombiii weweee, mpaka mfugaji wako kaamua kukuachia! So sad! Maisha kuliana timing! Mwenyewe hapo una demu nauhakika! Fimbo ya mbali haiui nyoka!!!!


Wanaume wa siku hizi INSURANCE lazimaaa, bila hivo utaachika when ya 40 kama huna backup lazima ujambe!
 
Wakuu, yote yanawezekana. Inawezekana hata dar hakutia mguu au alikuja ila njema akamtight. Binafsi nmesahau cz kama kupiga nshapiga mara 2,3 so lilikuwa kama koloni langu. Nmejaribu kuleta hii story kushare nanyi ili tujifunze jambo moja au jingine kuhusu hali ilivyo sasa. Kiukweli tupo wengi sana. Circle kubwa kinoma yaani.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

adakiss23, uko sahihi kabisa. Achana naye. Good thing hyjainvest mazima mafeeling yako apo. Mwambie asikuchezee mpotezee mazima. Khaaa
 
Last edited by a moderator:
Usimuheshimu mwanamke asiyejiheshimu.
Kama wewe ulikuwa na nia nzuri, endelea na life hivi vitu automatically huwa vinajileta.
Huyo mdada hajiheshimu, na haeshimu feelings za watu wengine, so i wont be sad if some dude will hurt her too, or even catch a nasty STd.
 
kitu ambacho usijekubali kufanya ni wewe kuwa second option mambo yakiharibika wewe ndio anakuona wa muhimu, i hate that serious,wanawake wa siku hizi hawapo serious kabisa na hawana mwanaume mmoja so kama una mwanamke now inabidi usitoe huduma ya aina yoyote ile, ni kula mzigo na kila mtu na mambo yake....

Sent from my blackberry 9800 using jamiiforums

sawa sawa

heshima yako papizo
 
Pole sana songa mbele maisha ndivyo yalivyo!

'Samahani sana (Anataja jina langu). Nina mpenzi bhana na nilikuwa nae siku ile. Am Sorry (anataja tena jina langu)'

Huyu demu tulionana Arusha kama mwaka na kitu hivi. Tukawa marafiki. Kadri siku zilivyozidi ukaribu ulizidi. Kwa kuwa mimi niko dar tukawa tunaonana mara chache sana. Baada ya muda fulani nilihisi ni mtu wa mambo mengi ingawa ilikuwa ngumu kubaini. Hisia zangu tu zilihisi hivyo na ingawa sikuwa na ushahidi wa moja kwa moja. Kidogo kidogo nikaanza kumpotezea baada ya muda nikampotezea kabisa. Nilibadili namba zangu. So kunipata ikawa ngumu kidogo. Ikapita kama miezi sita hivi. Nikakutana na rafiki yake hapa mjini ananiambia nanihi ananitafuta sana na mbona kimya sana? Ananiomba namba yangu nikampatia. Tukaacha. Mara yule demu akanipigia na kuanza kuuliza maswali mengi if I was serious au nlkw nataka nimchezee 2. Seriously I was honest wit her nikamwambia ukweli kuwa sikuwa namwelewa fresh cz at tyms nilikuwa simsomi. So ikabidi nimpotezee. Akaniambia ni kweli cz alikuwa na mtu anamsumbua n stuff. Na hakutaka kuniambia cz alikuwa ananipenda sana so ikabidi amalizane nae kwanza then tufungue page yeye na mimi. I ws like ok poa. Nmekuelewa. If u done wit him. Tunaweza kuride. Poa poa tukarudiana tena. Kwa kuwa mimi niko dar n yeye arusha mawasiliano yakawa ya simu 2 most of the tym. Akawa yuko serious haipiti masaa keshapiga simu texts nn. Hadi smtyms nikiwa busy na shughuli zangu nikawa kama nambore cz anataka kuongea na mimi afu mimi niko busy. Ingawa nilikuwa namuambia. Basi juzi juzi nilikuwa na ka week kamoja ka mapumziko akasema amenimiss anakuja dar. Kweli akaja dar akafikia k'nyama kwa sister ake (according to her). Zikapita kama siku 3 hatujaonana akawa anadai she's busy wit sm stuffs cz anafanya biashara kuna mizigo anafuatilia bandarini n stuffs. I was like poa. Wen u done niambie. The next day ilikuwa b'day yangu. Akanipigia simu tukaongea sana. Tukapanga tuonane. Ilivyofika hiyo time nampigia simu anakata. Nikanitumia text 'sorry I can't make it' I was ok wit it cz naelewa at tyms it happens ukipanga jambo linajipanga vingine. So nikaendelea na mambo yangu mengine. Siku zake za kukaa dar zilivyoisha akaniambia anarudi arusha. Note hatukuwa tumeonana. Alivyorudi arusha akawa kama kawaida yake full kupiga simu tena. Juzi juzi from no where akanitumia hiyo text. Sana najiuliza kwani nilazima awe na wanaume zaidi ya m1? Kwanini wanawake wamekuwa waongo hivi? Nways kwakuwa ni mambo ya kawaida (smthn we men normally do) nmechukulia poa. Naendelea na maisha kama jana yalivyokuwa,

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
umepigwa Reserve akikosa muda anakujaribu wewe hebu muulize TUKO WANGAPI? akikujibu mmalize kwa kumwambie na yeye ana mwenzake kwani unatarajia kumuoa siku za karibuni kwa hiyo apunguze kukupigia simu na text asije kukuvurugia hapo mtaachana salama
 
Pole mkuu, inawezekana tatizo limeanzia kwako kwa kuamini sana unachoambiwa. Mkuu mara nyingi Maana ya maneno iko nyuma ya maneno yenyewe, mtu si anaweza kutamka chochote tu alimradi ametamka au ametunga tu kichwani cha kusema????/

Maswali yanabaki hicho ndicho kitu moyo/mind yake imekusudia kusema, na je huo ndio uhalisia? kwa nini aseme hivyo? ili nini?, kwani alitaka kumaanisha nini? pia una oanisha na maneno yake ya siku za nyuma kujua kama kuna consistency au laa? n.k n.k. you should learn to establish a bit of that to convince yourself to believe. asante.
 
never be someone's second option when you can be somebody's first option.
Mwache aende zake amfuate mpenzi wake
 
me mwenyewemfuasi mzuri wa matendo ya huyo dada, sometime a al nid kampany,tatizo lenu ukiona gal anakufata na kua close na wewe unaanza ushawishi wa kutaka afanye nawe mapenzi, inshoryt kama hajakupenda kimapenz utabaki kua kampan tu weather u like or not
 
Tulizana.. Jiulize mko wangapi?? ..

Huenda AR anae wa kuzugia..dar upo wewe na huyo aliembana vilivyo..

Na wewe nae dar huenda unae ..

Daaa...

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
We subiri uone..atarudi tena,,t olways happenz like that

inaonekana mademu wa arusha wako hivi. Kuna demu niliwahi kuvinjari naye yuko arusha. Akiwa kule anakupigia cmu kila siku ila akija dar anakuwa busy mpaka anaondoka hatujaonana. Mi huwa namuacha tu aendelee kujifanya anajua.
 
Back
Top Bottom