Wanawake akili zao wanazijua wenyewe

Wanawake akili zao wanazijua wenyewe

Wanawake bwana, yani mwanaume ndio ana wajibu wa kujishusha, mwanamke hapana?
Mbona KE ni kiumbe kinyenyekevu mkuu?

Tatizo M/Mme anachukulia poa!

Nikufundishe kitu kama hutojali:

Kama demu unampenda hasa na yeye ukahisi anakupenda usichukulie ule uhusiano so simple, we mpende kweli, mjali, mle vizuri....hata siku anajifanya kakumwaga ni lazima fasta arudi tu, mark my words

NB: wanawake wanapenda sana wanaume wanaocare hata kama me una kibamia au hujui mapenzi!
 
wewe hujui kuwa unavuna ulichopanda kama huwaamini unawatafuta wa nini,si ungebaki single,acha kupotosha wengine kwa ujinga wako mwenyewe
 
mkuu mimi huwa nikiwa sina hela huwa sitafuti mwanamke ..nakumbuka nilikuwa nademu wangu mmoja mkali sna alikuwa anasoma C.B.E ila nilimuacha mwenyew kipindi flani baada ya mambo yngu kuyumba...nilikuwa najua tu kwaule uzuri alionao nahela zilikuwa zimetoweka basis atanisumbua na jeuri zitaanzia hapo namwisho wasiku nitapata strock ya ujanani..
alikuwa ananipenda mnoo ddada wawatu but sikutaka tufikie hatua mbaya yakuvunjiana heshima..nimeishi miaka mingi mnoo town najua mapenzi bila pesa heshima yke huwa ni hafifu...
so nikiwaga sinahela kwakuwa cjaoa huwa nablock namba za mademu wote wakali...yaani sitaki wanitafute kabisaa mkuu..
wanawake nikama watoto wadogo huwa hawaamini kama mwanaume umaweza kukosa pesa kweli ..niwachache mnoo wenye hiyo imani..
Haaaaa haaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Nimecheka mpaka machozi yametiririka[emoji24]

Eti stroke za ujanani haa haaa..

Ila umeongea ukweli mwaegoo
 
Uyasemayo ni kweli ila siyo kweli kwa 100%. Tatizo la watu wanageneralize mambo. Kuna watu wanafurahia ndoa zao na wanaishi kwa amani na wengine wanachukia ndoa zao. Shida ya yote haya ni pale mtu anapokutana na kimeo na yy anataka kulipiza kisasi.
Siwezi kumlaumu mwanamke kwa kuwa alinisaliti ila huwa najilaumu mm kwa kumtongoza na kunikubalia, nisingemtongoza yasingetokea yote. Kuna mwanamke mmoja nilimuambia ''Naichukia sana siku niliyokutongoza na siku uliyonikubalia'' baada ya hapo nilitoweka km ndege ya malaysia na namba nilishabadilisha. Kuna wanawake wazuri sana na wenye mioyo safi tatizo hawa wachache ndiyo wanaharibu sekta hii ya mapenzi na ionekane ya ovyo.
Ukitaka kuepukana haya
-Epuka kutongoza kila mwanamke au kumkubali kila mwanaume wengine ni watu ovyo sana. Kwa sbb wengine ni mikosi
-Jenga urafiki kwanza kbla ya kuingia kwenye mahusiano. Ukishamjua tabia zake ndiyo umkumbalie.
-Na usiwe mtu wa kupelekeshwa na mpenzi. Mpigie hesabu kwanza faida na hasara atakayokuletea, ukiona hasara ni nyingi kuliko faida piga chini mapema.
Watu wema na wabaya wapo. Ni kuwa makini tu kufanya maamuzi sahihi
Mkuu nimekuelewa mnoo...
 
Haaaaa haaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Nimecheka mpaka machozi yametiririka[emoji24]

Eti stroke za ujanani haa haaa..

Ila umeongea ukweli mwaegoo
mkuu mimi nayajua hayo mapenzi yenyew haya yakidigital ...kumchunga mpenzi wako wakati hela hazitaki ushoga nawewe nisawa sawa nakuichunga bahari .. yaani wazuia watu wasioge coco ..kumbe wenzako wanaoga sea clif
 
Wewe ndio mwenye matatizo mkuu..
Huyo binti wa kwanza inategemea huko lodge ulifanya nini, aidha hukumridhisha au hukumpa hela mlipoachana [emoji23][emoji23][emoji23] kwa akili yake ndogo akaona isiwe shida.

Huyo wa pili amekuona huna uelekeo, inawezekana uko nae muda mrefu lkn haoni future yoyote kati yenu, kama ungeonesha kweli unampenda na una malengo nae basi asingekwambia anahitaji muda so jichunguze vizuri na uchukue hatua mkuu
 
ni hivi....huwa unachelewa kujiongeza mkuu had mtu anakwambia hvo ni kwamba dalili zilishaonekana ila hukutambua thats a problem ....ungekaa kimya yasingekuwa hvo kingne unaonekana ni msumbufu had unablokiwa


mtu kaleta nyodo juc chill usianze mpeleleza labda uwe umemkosea
 
Usilamu mwanamke huyo,, jilaumu we ,,na hakikisha unajitahidi kua mwanamme Wa thamani.

Ukiona mwanamke amekupa hayo majib nisababu **Haioni future yake ndani yenu**

Kwaufupi we nimtumiaji tuuu tena unayependa bure.....

Dem Wa lodge ...wewe umegonga lkn hukumpa hata kiela cha kufurahia mwaka mpya au hata kizawadi kwa kutambua mchangonwake ..hamna, Lazima ublokiwe.

Demu wakwanza na wapili hawa japokua ushawagegeda ,,nimabint ,wanaakili ,wamegundua we unawapotezea muda.
hchi ndo hakifai kumpa demu hela wakati umemaliza kugegeda ni dharau pesa unayompa ndo inakuwa imemaanisha ndo thaman ya uchi wake
 
ni hivi....huwa unachelewa kujiongeza mkuu had mtu anakwambia hvo ni kwamba dalili zilishaonekana ila hukutambua thats a problem ....ungekaa kimya yasingekuwa hvo kingne unaonekana ni msumbufu had unablokiwa


mtu kaleta nyodo juc chill usianze mpeleleza labda uwe umemkosea
True mkuu,huna ulichofanya kaamua kulianzsha ni kumpotezea tu no need of sijui kubembeleza kuomba msamahaa hakunagaa hizo
 
Hapo pa kuwa na wanawake wengi ndo unaharibu na wala hapakujengi.

Relationships huwa zinatufundisha mengi, zinatukosoa na kuujenga tukawa watu bora zaidi katika mahusiano yajayo.

Chagua mwanamke mmoja. Concentrate on her. Give her your all. Fight for your relationship. Hakikisha unajua A to Z ya mahusiano yenu. Nini anapenda, nini hapendi. Ujue udhaifu wako, na jinsi gani unakabiliana nao ili uhusiano uweze kusogea mbele.

Usiwe mtu wa kugive up kirahisi especially kama unampenda mwanamke na una malengo nae.

We women are complicated. We carry alot of weight on our shoulders and in our hearts. Ukute wanapokuambia they need time away, ni kwa ajili ya pressure za maisha na wanahitaji kweli kupumua na sio kuachana tu.

Hapo sasa ndo unaonyesha mapenzi kwa kumtoa out dinner ama movies, massage and believe me akisha relax, ataweza kuondoa uzito moyoni.

Come on man. No quitting.
Hili ni jibu sahihi kwa asilimia nyingi, maana yake ni kuwa na wanawake wengi lazima utakuwa hauspend nao time vizuri, ukijumlisha na mapambano ya kusaka kipato n.k we unaona sawa ukiita unatandika migoli kibao, kumbe mwanamke anaathirika kisaikolojia, na time ya kumsoma haipo cuz kesho utakuwa kwa mwingine , demu anakosa raha at the end of the day anabwaga manyanga
 
Usilamu mwanamke huyo,, jilaumu we ,,na hakikisha unajitahidi kua mwanamme Wa thamani.

Ukiona mwanamke amekupa hayo majib nisababu **Haioni future yake ndani yenu**

Kwaufupi we nimtumiaji tuuu tena unayependa bure.....

Dem Wa lodge ...wewe umegonga lkn hukumpa hata kiela cha kufurahia mwaka mpya au hata kizawadi kwa kutambua mchangonwake ..hamna, Lazima ublokiwe.

Demu wakwanza na wapili hawa japokua ushawagegeda ,,nimabint ,wanaakili ,wamegundua we unawapotezea muda.
Damn right brother . Sawa analalamika lakin yeye je alijiweka kuwa mwanaume wadhaman kwa huyo dada au na yeye alikuwa lamba lamba tu?

Si wanawake wote wabaya vile vile pia si wanaume wote wabaya. Unapokuwa in relation play your part , huyo mwwnzako akiondoka hasara iyakuwa kwake maybe not now but baadae atakuja gundua kuwa amefanya maamuzi mabov ya kukuacha.. but then it will too late.
 
Damn right brother . Sawa analalamika lakin yeye je alijiweka kuwa mwanaume wadhaman kwa huyo dada au na yeye alikuwa lamba lamba tu?

Si wanawake wote wabaya vile vile pia si wanaume wote wabaya. Unapokuwa in relation play your part , huyo mwwnzako akiondoka hasara iyakuwa kwake maybe not now but baadae atakuja gundua kuwa amefanya maamuzi mabov ya kukuacha.. but then it will too late.
You hit the Point Brother
 
KWA NN WAKUKANE?
GUESSED ANSWERS
1.Hujui kujenga maongezi mazur na mpenzi wako
2.huona kuwa hawaendani nawe kiasi kwamba hawatoweza ishi nawe
 
pole sana na utazidi kuachwa kizembe labda kama unakutana na wanawake ambao akili zao zinashek ila kama ana akili anatambua kabisa kuwa unafek love
 
Hapo pa kuwa na wanawake wengi ndo unaharibu na wala hapakujengi.

Relationships huwa zinatufundisha mengi, zinatukosoa na kuujenga tukawa watu bora zaidi katika mahusiano yajayo.

Chagua mwanamke mmoja. Concentrate on her. Give her your all. Fight for your relationship. Hakikisha unajua A to Z ya mahusiano yenu. Nini anapenda, nini hapendi. Ujue udhaifu wako, na jinsi gani unakabiliana nao ili uhusiano uweze kusogea mbele.

Usiwe mtu wa kugive up kirahisi especially kama unampenda mwanamke na una malengo nae.

We women are complicated. We carry alot of weight on our shoulders and in our hearts. Ukute wanapokuambia they need time away, ni kwa ajili ya pressure za maisha na wanahitaji kweli kupumua na sio kuachana tu.

Hapo sasa ndo unaonyesha mapenzi kwa kumtoa out dinner ama movies, massage and believe me akisha relax, ataweza kuondoa uzito moyoni.

Come on man. No quitting.
Mmmmh!!!! Mbona sasa kaz kubwaaa!! Amna vtu vngine vya kufany
 
Back
Top Bottom