Joseverest
JF-Expert Member
- Sep 25, 2013
- 53,331
- 72,644
Yeah mkuuMkuu vipi?
Siku hizi naona unapunguza makali.
Au ndiyo ile huwezi kuwa mshindi kila siku?
Yeah mkuuMkuu vipi?
Siku hizi naona unapunguza makali.
Au ndiyo ile huwezi kuwa mshindi kila siku?
Hahahahahaha...kumbushia tu mkuu.mwili wa mwanamke ni mali ya mwanaume so lazima akupe mwili wako.Sitaki nimkumbushie hata kidogo maana akikumbuka ataninyima Mkuu.
Siku hiyo nilibembeleza hatari wapi.
Niliona nimsaidie maana siyo vizuri mrembo kama yule kutembea usiku halafu mwenyewe.Tatizo ni
- Kusimama usiku wa giza na kuhatarisha maisha yenu. Je ingekuwaje kama kungekuwa na vibaka around?
- Kama ni roho ya ubinadamu kwanini hamsimami kuwasaidia "me" in a similar situation?
- Dharau ya kutomshirikisha kwenye maamuzi, just because it is your vehicle it doesn't mean.................
Tatizo ni
Mwenye maamuzi nani, gari yangu mwanamke awe ndo mwenye maamuzi! Hapa naona na ww majibu yako "kwnn hamsimami kusaidia me" ni muendelezo wa roho mbaya za wanawake. Wanaume wanatoa lift bila hata kujali he/she. Labda awe na privacy na she.
- Kusimama usiku wa giza na kuhatarisha maisha yenu. Je ingekuwaje kama kungekuwa na vibaka around?
- Kama ni roho ya ubinadamu kwanini hamsimami kuwasaidia "me" in a similar situation?
- Dharau ya kutomshirikisha kwenye maamuzi, just because it is your vehicle it doesn't mean.................
Ila ukweli wanawake hatupendani kbsa.mi ishanitokea nimeingia kwenye bajaji nikamkuta mdada nilimsalimia zaidi ya mara mbili jamni hakuitika nyie yule dada..nikajiuliza niko na malkia nini kumwangalia vizuri nikamuona ***** tu.Sitaki nimkumbushie hata kidogo maana akikumbuka ataninyima Mkuu.
Siku hiyo nilibembeleza hatari wapi.
Hahahahahahaha..hivi kumbe hamjui kuwa wanawake hatupendani eeKwanini muwe maadui sasa?
Kwanini umchukie mwenzako?
Hapo kweli kabisa aiseeh.ungenyimwa ohoooHapana nitapewa nusu kwa sababu hamchelewi kusema kuwa mmeharibiwa siku zenu.
Kweli nyie ni wa ajabu sana maana kama wenyewe hampendani. Je mnatupenda sisi kweli au ni kiunafiki zaidi?Ila ukweli wanawake hatupendani kbsa.mi ishanitokea nimeingia kwenye bajaji nikamkuta mdada nilimsalimia zaidi ya mara mbili jamni hakuitika nyie yule dada..nikajiuliza niko na malkia nini kumwangalia vizuri nikamuona ***** tu.
Hebu tuwen tu Wa kweli wanawake wenzangu kwanini baadhi yao huwa wanaringa jmn???hata salamu kweli unamnyamazia mtu!!!!
Yani almanusura ni mnase kibao aki tena.nikajisemea moyoni huyu akidondoka simuokoti nampita kama kinyesi.mxiuuuuuuuu wanawake wa namna hiyo
Akili zao ni kama akili za watoto wadogo.Tatizo halishii hapo,angalia hata kwenye siasa,wakigombea nafasi fulani mwanamke na mwanamme anapita mwanamme tena kiulaini,kisa wanawake kudharauliana,sasa usawa wanaoutaka utapatikana wapi kama hawapendani.