Wanaume wenzangu tusichezee hisia za mapenzi za wanawake!

Wanaume wenzangu tusichezee hisia za mapenzi za wanawake!

Ndo kusema unanisema nini we ndahani?

Uzoefu unaongezeka kadri tunavyogundua mambo karibu yote chini ya jua yanafanana fanana. Umri una mchango mkubwa kwa hilo.
Kama ni wewe, please kamuombe msamaha uliyemchezea feelings zake...
 
Hii kauli practical yake imewashinda hata viongozi wa dini..........! Siku hizi wanakubali tu kubariki ndoa aiseeeeeeee!

lakini kuna wanaume wengine hata ndoa si hoja kwao, akishakinaishwa na tunda anamwaga tu.
 
Uzoefu unaongezeka kadri tunavyogundua mambo karibu yote chini ya jua yanafanana fanana. Umri una mchango mkubwa kwa hilo.
Kama ni wewe, please kamuombe msamaha uliyemchezea feelings zake...

Wala, sinaga hiyo tabia isitoshe kaumri kameshaendaga zake. Kwa nguvu zipi za kungojea 'kishtobe' kmiaka mitatu aiseeeee!
 
Unwezaje kugawa penzi kabla ya ndoa?
Huyo mwanamke alikuwa anafuata maadili ya wapi?
Hiyo mbona haijamtosha!!

Na je angekubali aolewa.
Halafu huyo kaka hapendi na wala
hajisikii kabisa kufanya mapenzi na yeye,??

suluhisho hapo ni nini??
 
Katika zoezi la kufanya mapenzi(ambalo linatakiwa kuwa la starehe & kuliwaza),kuna vitu mwanamke lazima ajue mwanamme anavizingatia mno:i)Harufu,ii)Ukubwa,iii)Majimaji,na iv)Utundu.Uwepo au kutokuwepo kwa vyote au baadhi,haitojalisha ni mke wa mtu au amekufukuzia kwa miaka 3.
 
Wala, sinaga hiyo tabia isitoshe kaumri kameshaendaga zake. Kwa nguvu zipi za kungojea 'kishtobe' kmiaka mitatu aiseeeee!

Kwa nguvu za kufikiria kukuta mgodi wa dhahabu utakaokutoa maisha yako yote...lol! Wengine wamejaariwa.
 
Badilika nini? Mimi nilisumbuliwa na mdada nilimpenda sana lakini akawa ananichomolea kila kukicha, then ananisimulia jinsi alivyokuwa na ex boyfriend wake, bila kutambua kuwa ananiumiza kwa masimulizi yake, mpaka jinsi walivyokuwa wanafanya sex ananisimulia.

Nikimuomba huishia kuichezea kitu changu mpaka wakati mwingine anainyonya, lakini nikimgusa tuu anakimbia, akanichezea miaka mitatu, from 2008 hadi 2011, ndo akaja kukubali wakati nishapata mwingine,

what i did was only to punish her to a point akatamani akimbie chumba ucku wa manane,
what followed you know. Weka mbali na mimi.
 
....
Mdada anadai kuwa kuna mwanaume aliyemtongoza kwa miaka
mitatu. Katika muda wote huo, hakuwa tayari kumkubalia. Lakini ni
mwezi wa jana tu (january 2013) aliamua kwa dhati kabisa kuwa ni wakati
muafaka 'amtulize' huyo kaka kwa kumvulia chupi akiamini kuwa kweli
anampenda na angekuwa mume wa ukweli kwake
......

Kama kweli aliamini atakuwa ni mume mtarajiwa kwake, kwa nini alimvulia chupi??? Kama ulivyoainisha awali, alichokifanya hakika ni kuwa alikuwa anamtuliza tu huyo kijana
 
Mkuu kuna ukweli hapo hasa ukizingatia ile maneno ya 'tear and wear' kwa hakika kwa kina dada hili hutokea kwenye mahusiano. Unadhani kwa nini dowry ya binti mbichi na yule alokwisha zaa iko tofauti? Na usisahau kale kausemi ka 'kifuani saa sita', kana maana sana mkuu! Embe dodo liloivia mtini na likaanguliwa bila kugusa ardhi bei yake ni kuwa kuliko lilopondeka, ebo!

Kwani anayesababisha sisi wanawake tunazaa ni nana? si nyinyi wanaume? na kabla ya hapo wewe mwanaume ndiyo unaanza kunyonya mpk mtoto anapatikana, na baada ya mtoto kupatikana mnanyonya wote, mtoto ataacha kunyonya wewe jitu zimaa unaendelea kunyonya manyonyo mpk kifo chetu, halafu unasema yamepondeka. aliyesababisha kupondeka ni nani? Tafadhali , tafadhali naomba utuombe radhi wanawake .
 
Kwa kauli ya dhati kabisa nimeona niliseme hili baada ya
kuumia moyoni niliposhuhudia manung'uniko na huzuni za shosti
mmoja alipokuwa akibubujikwa na machozi ya 'damu' kwa
mwenzake juu ya alichotendewa na mwanaume aliyedhani
alikuwa na mapenzi ya kweli kwake.

Mdada anadai kuwa kuna mwanaume aliyemtongoza kwa miaka
mitatu. Katika muda wote huo, hakuwa tayari kumkubalia. Lakini ni
mwezi wa jana tu (january 2013) aliamua kwa dhati kabisa kuwa ni wakati
muafaka 'amtulize' huyo kaka kwa kumvulia chupi akiamini kuwa kweli
anampenda na angekuwa mume wa ukweli kwake.

Cha ajabu, tokea walipofanya mapenzi, wiki moja baadae mwanaume
alimuandikia meseji kwa simu kuwa hamhitaji tena. Dada wa watu
anashangaa na hajui ana kasoro gani, kwani kama alikuwa hampendi
iweje aliweza 'kumfukuzia' kwa muda wote wa miaka 3?

Ushauri: Jamani wanaume, tuacheche kucheza na hisia za ladies,
tabia kama hizi zinasababisha wanawake kufanya maamuzi
yatakayowakosesha wenzi wa maana! Tuache kucheza
na hisia za hawa viumbe.

We love at our own risk! Lakini pia, mapenzi ni kama kamali! Binafsi sidhani kama ni busara kulalama mbele za watu pale unapotofautiana na mpenzi wako! Kwani wakati mnaingia kwenye mapenzi mlituomba ushauri? Jamani hebu tusiwe wazembe wa kuibeba mizigo yetu sisi wenyewe!
 
Kwani anayesababisha sisi wanawake tunazaa ni nana? si nyinyi wanaume? na kabla ya hapo wewe mwanaume ndiyo unaanza kunyonya mpk mtoto anapatikana, na baada ya mtoto kupatikana mnanyonya wote, mtoto ataacha kunyonya wewe jitu zimaa unaendelea kunyonya manyonyo mpk kifo chetu, halafu unasema yamepondeka. aliyesababisha kupondeka ni nani? Tafadhali , tafadhali naomba utuombe radhi wanawake .

Pole mkuu Lisa, naona hili la KUPONDEKA PONDEKA kwa nanihiii... Limekugusa kweli!
 
Hivi kumzungusha mtu miaka mitatu bila kumpa jibu la uhakika kama unataka au hutaki siyo kuchezea hisia zake kweli? Mimi naona hapo wote wawili walikuwa wanachezeana hisia.
 
Pole mkuu Lisa, naona hili la KUPONDEKA PONDEKA kwa nanihiii... Limekugusa kweli!
Ni kweli nikiwa kama mwanamke, na nyinyi wanaume ndiyo mnasababisha yapondeke, halafu unakuja unasemaje -----??
 
Back
Top Bottom