Wanaume wenzangu tusichezee hisia za mapenzi za wanawake!

Wanaume wenzangu tusichezee hisia za mapenzi za wanawake!

Ndo maana I onoly eat stangers, kuepuka haya

Wenyewe wanaita kumkomoa kwa kumsumbua muda mrefu. Na wadada got to know, sio kuwa kila anayekusubiri katulia bali anakuwa na sehemu nyingine ya kupozea.
 
Kama kweli aliamini atakuwa ni mume mtarajiwa kwake, kwa nini alimvulia chupi??? Kama ulivyoainisha awali, alichokifanya hakika ni kuwa alikuwa anamtuliza tu huyo kijana

Nadhani baada ya kugegedana huyu jamaa aliamua "kutulizana" na yule ambaye walikuwa pamoja kwa miaka mitatu wakati huyu bibiye anajiuliza ampe au la.
 
Inakuwaga hivi demu anakubania muda mrefu na kukujengea dhana kuwa aidha yuko sealed au hatumii hiyo kitu. Hali hii hujenga hisia kwa mwanaume kuwa demu huyo ni so special na yawezekana akawa tofauti na wengine. Siku ya siku demu anatoa mzigo unakuwa wa kichina jamaa harudi hata bure
 
Tatizo la dada zetu wengi, nao wana njaa sana ya kuolewa kuliko kupendwa ... hata kama wewe ni muuwaji, kwa suala la ndoa hakuachi! Ndio dada zao, akizingua then azingue mazima lakini yeye amzungushe mjuba miaka 3 then mumsifu? Hamna hiyo kitu, jamaa kafanya safi sana ... na hiyo iwe fundisho kwa mashorii wote mliopo humu, miaka 3 ni mingi sana kudanganyishia unamchunguza mtu ...

Binafsi, madada walionzungusha sana huwa nawafanya hivyo hivyo, na wale great thinker ambao hawarembi sana ndo hao ambao hadi leo nawaita my-x na mmoja nategemea kwenda naye altareni soon!
 
Kwani anayesababisha sisi wanawake tunazaa ni nana? si nyinyi wanaume? na kabla ya hapo wewe mwanaume ndiyo unaanza kunyonya mpk mtoto anapatikana, na baada ya mtoto kupatikana mnanyonya wote, mtoto ataacha kunyonya wewe jitu zimaa unaendelea kunyonya manyonyo mpk kifo chetu, halafu unasema yamepondeka. aliyesababisha kupondeka ni nani? Tafadhali , tafadhali naomba utuombe radhi wanawake .

Naomba Lazi madam Lisa na wengine wote!
 
ah...alimsumbua sana, sasa muda wote nae kabla hajavua kaupati kake angampeleka ka wazazi ....
 
Ndio tatizo la kukariri.Unadhani jamaa kakuzimia kumbe anataka akubomoe halafu ale kona.
'
Nakumbuka mwishoni mwa 90's niliwahi kumfukuzia demu mmoja,alinisumbua mwaka mzima,mpaka nikawa najaribu kufikiria huyu ana nini,ilifikia mahali nikawa na matarajio makubwa siku nikipata ufunguo wa kushika kyupi yake.
'
Matarajio yale yakanifanya niongeze spidi ili nije nile "vinono"
'
Hatimae nikafanikiwa kumvua kyupi siku ilipowadia!Lol!Nilikuta hovyo sana,lakini huenda niliona hovyo kwa kiwango kile kutokana na binti yule kunisumbua na kunifanya niwe na matarajio lukuki kumbe hakuna kitu.
'
Huyo jamaa huenda alikuwa na mawazo kama yangu wakati ule,hivyo akakuta kinyume ikabidi ale kona!
 
Naomba Lazi madam Lisa na wengine wote!
Umesamehewa, ila ukiwa unaandika kitu kumbuka humu kuna mama, dada na shangazi zako. siku nyingine nitakuchapa bakora
 
Kwa kauli ya dhati kabisa nimeona niliseme hili baada ya kuumia moyoni niliposhuhudia manung'uniko na huzuni za shosti mmoja alipokuwa akibubujikwa na machozi ya 'damu' kwa mwenzake juu ya alichotendewa na mwanaume aliyedhani alikuwa na mapenzi ya kweli kwake. Mdada anadai kuwa kuna mwanaume aliyemtongoza kwa miaka mitatu. Katika muda wote huo, hakuwa tayari kumkubalia. Lakini ni mwezi wa jana tu (january 2013) aliamua kwa dhati kabisa kuwa ni wakati muafaka 'amtulize' huyo kaka kwa kumvulia chupi akiamini kuwa kweli anampenda na angekuwa mume wa ukweli kwake. Cha ajabu, tokea walipofanya mapenzi, wiki moja baadae mwanaume alimuandikia meseji kwa simu kuwa hamhitaji tena. Dada wa watu anashangaa na hajui ana kasoro gani, kwani kama alikuwa hampendi iweje aliweza 'kumfukuzia' kwa muda wote wa miaka 3? Ushauri: Jamani wanaume, tuacheche kucheza na hisia za ladies, tabia kama hizi zinasababisha wanawake kufanya maamuzi yatakayowakosesha wenzi wa maana! Tuache kucheza na hisia za hawa viumbe.
Labda uyo dada ana bonge la shimo jamaa akaona awezi kuendelea na mtu anajuwa ataweza kumkidhi haja yake.........
 
Kwa kauli ya dhati kabisa nimeona niliseme hili baada ya
kuumia moyoni niliposhuhudia manung'uniko na huzuni za shosti
mmoja alipokuwa akibubujikwa na machozi ya 'damu' kwa
mwenzake juu ya alichotendewa na mwanaume aliyedhani
alikuwa na mapenzi ya kweli kwake.

Mdada anadai kuwa kuna mwanaume aliyemtongoza kwa miaka
mitatu. Katika muda wote huo, hakuwa tayari kumkubalia. Lakini ni
mwezi wa jana tu (january 2013) aliamua kwa dhati kabisa kuwa ni wakati
muafaka 'amtulize' huyo kaka kwa kumvulia chupi akiamini kuwa kweli
anampenda na angekuwa mume wa ukweli kwake.

Cha ajabu, tokea walipofanya mapenzi, wiki moja baadae mwanaume
alimuandikia meseji kwa simu kuwa hamhitaji tena. Dada wa watu
anashangaa na hajui ana kasoro gani, kwani kama alikuwa hampendi
iweje aliweza 'kumfukuzia' kwa muda wote wa miaka 3?

Ushauri: Jamani wanaume, tuacheche kucheza na hisia za ladies,
tabia kama hizi zinasababisha wanawake kufanya maamuzi
yatakayowakosesha wenzi wa maana! Tuache kucheza
na hisia za hawa viumbe.


It not how you start it,but how you finish it...........they both played the game,but at the end she got palyed .....she has to dust off and move on........naye amtafute victim wake ili Ego yake irudi on the par!..........Damn! ........ the world harsh reality is,it not always fair!
 
jamani unapoamua kusex isiwe kwa sababu unaamini huyo atakuoa bali kwa pleasure zako binafsi, kwanio kama aliweza kukaa kipindi chote hicho baada ya kutangaza kuoa ndo uvumilivu umshinde, wadada tuache kulalamika , let us be responsibo on ur own action
 
Kwa kauli ya dhati kabisa nimeona niliseme hili baada ya
kuumia moyoni niliposhuhudia manung'uniko na huzuni za shosti
mmoja alipokuwa akibubujikwa na machozi ya 'damu' kwa
mwenzake juu ya alichotendewa na mwanaume aliyedhani
alikuwa na mapenzi ya kweli kwake.

Mdada anadai kuwa kuna mwanaume aliyemtongoza kwa miaka
mitatu. Katika muda wote huo, hakuwa tayari kumkubalia. Lakini ni
mwezi wa jana tu (january 2013) aliamua kwa dhati kabisa kuwa ni wakati
muafaka 'amtulize' huyo kaka kwa kumvulia chupi akiamini kuwa kweli
anampenda na angekuwa mume wa ukweli kwake.

Cha ajabu, tokea walipofanya mapenzi, wiki moja baadae mwanaume
alimuandikia meseji kwa simu kuwa hamhitaji tena. Dada wa watu
anashangaa na hajui ana kasoro gani, kwani kama alikuwa hampendi
iweje aliweza 'kumfukuzia' kwa muda wote wa miaka 3?

Ushauri: Jamani wanaume, tuacheche kucheza na hisia za ladies,
tabia kama hizi zinasababisha wanawake kufanya maamuzi
yatakayowakosesha wenzi wa maana! Tuache kucheza
na hisia za hawa viumbe.

Aonje na yeye radha ya kumsubirisha mtu kwa miaka mitatu. Tena ingekuwa mimi ningemuacha kitandani bila kumfanya lolote kitandani huku kavua nguo. Kama hunipendi nambie tu, siyo unaniweka kama alternative to.
 
mwezinwenywe Januari 2013 kwahiyo ni baada ya kuona kachapika hana hela maisha magumu december effect ndo anajifanya kumkubalia mkaka wa watu safi sana kijana wanawake wajifunze sana
 
Back
Top Bottom