Je, mpenzi wako anaweza kukusuburi kwa miaka 2?

Je, mpenzi wako anaweza kukusuburi kwa miaka 2?

Kadhakan

Senior Member
Joined
Jul 20, 2026
Posts
126
Reaction score
201
Mwanamke mmoja amegusa nyoyo za watu baada ya kuonyesha uvumilivu na mapenzi ya dhati kwa kumsubiri mpenzi wake kwa muda wa miaka miwili hadi walipokutana tena nchini Macedonia.

Wawili hao walitengana baada ya mwanaume huyo kuhukumiwa kifungo cha gerezani. Baada ya kumaliza kifungo chake, wawili hao walikutana tena, huku furaha ikitawala baada ya kuwa mbali kwa muda mrefu.

Tukio hilo limezua hisia mbalimbali mitandaoni, ambapo wanamtandao wamempongeza mwanamke huyo kwa uvumilivu, upendo na kujali alikomuonyesha mpenzi wake licha ya changamoto walizopitia.


 
Inategemea na akaunti yako ya benki, kama kuna heavy investment uliacha, atakusubiri hata miaka mitano.
Wengi wanaweza beza comment yako ila hii fact.

motivation ya mwanamke katika mahusiano siku zote ni vitu vya kushikika na sio hisia😁😁

Hufanya hisia pekee pale vitu vyako vya kushikika vikigusa moyo wake.
 
Wengi wanaweza beza comment yako ila hii fact.

motivation ya mwanamke katika mahusiano siku zote ni vitu vya kushikika na sio hisia😁😁

Hufanya hisia pekee pale vitu vyako vya kushikika vikigusa moyo wake.
Wasipoelewa hapa, hatuwaeleweshi tena 😂.
 
Inawezekana maana kuna watu wana upendo wa kweli na pia inawezekana akawa na mtu mwingine pembeni ili hali akiwa amemtaarifu kuwa Mr wangu akija wewe huna chako tena. By the way miaka miwili ni midogo sana mbona kwenye upendo watu mbona wanasubili tu.
 
Mbona haina tofauti na "kuna mchongo nausikilizia" huwa tunasubiri hadi mauti🤣🤣🤣
 
Mwanamke mmoja amegusa nyoyo za watu baada ya kuonyesha uvumilivu na mapenzi ya dhati kwa kumsubiri mpenzi wake kwa muda wa miaka miwili hadi walipokutana tena nchini Macedonia.

Wawili hao walitengana baada ya mwanaume huyo kuhukumiwa kifungo cha gerezani. Baada ya kumaliza kifungo chake, wawili hao walikutana tena, huku furaha ikitawala baada ya kuwa mbali kwa muda mrefu.

Tukio hilo limezua hisia mbalimbali mitandaoni, ambapo wanamtandao wamempongeza mwanamke huyo kwa uvumilivu, upendo na kujali alikomuonyesha mpenzi wake licha ya changamoto walizopitia.


That p*ssy has already been around different d*cks
Then jamaa anaaminishwa alikuwa akingojewa 2 years ,and he thinks he is choosen one.
 
Ni jambo zuri Kwa huyo mwanamke kusubiri,kuna tofauti kubwa ya mwanamke kugongwa na kukupenda wewe.

Ni sawa na Sisi wanaume tunawapenda Sana wake zetu ila kubadilisha ladha ni kawaida.

Na wapo wanawake wanachepuka ila wanawapenda waume zao.

Ndugu zangu kuchepuka kupo tangu Zama za kale,na ni moja ya kulinda mahusiano na NDOA
 
Back
Top Bottom