Wanaume wenye Upara ni hatari kitandani!

mimi balaa maana si kichwan ninakipara hukuhuku ikulu hapo sijui reseach inasemaje;!
 

Baada ya tafiti kinachofuata ni kuziusianisha na experiance...
Hebu wenye waume, au boys wenye Vipara watupe uzoefu wao....
Naomba asiye nacho asubirie....najua wanao mezea mate huu utafiti wata anza kuponda kwa woga wao tu!

 
Juzi hapa kuna ripoti ilisema wenye vitambi ndio wako vizuri nikatamani kitambi nikaanza kukitafta kwa nguvu zote, ndio kwaanza kinaanza kuja tena hii tafti wenye kipara, sasa kitambi changu ntafanyia nini?

Nianze tena kutafta kipara? What?
Hizi tafiti sasa zinakua kero, hao watafti hawajui wanatuchanganya.

Naweza kutafta kipara kesho ukaja utafti mwingine kua vipofu au viziwi wako vizuri au walemavu wa miguu, sasa sijui ntafanyaje.

Acha tu nibakie na uwezo wangu huu wa goli moja la sekunde 10 kila baada ya wiki.
 
Hahahaha kwani mdada akikohoa inakuwaje mkuu mangatara?
 
Aiseeee!!! sasa inakuwaje jamaaa mwenye upara anamzoea zoea demu wako?
 
Ngoja namim nikanyoe upara alaf nikakutane na mwanamke ntamsasambua hadi akome
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…