Wanaume wengi wana haraka ya kufanya mapenzi, why?


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,842
Likes
8,660
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,842 8,660 280
ZAIDI ya nusu ya wanawake walioulizwa wameonyesha kutoridhishwa na tabia ya wapenzi wao kupuuzia umuhimu wa kuchezeana kimwili kabla ya kufanya-sex. Hii ni kwa mujibu wa dondoo za utafiti uliofanywa katika Chuo Kikuu cha Gothenburg cha nchini Sweden
Inaelezwa, kuwa hata kama mwanamme na mwanamke wataanza pamoja harakati za kuamsha hisia za kufanya tendo la ngono lakini bado kiujumla mwanamme ndiye atakuwa wa kwanza kutaka kuingia hatua ya kufanya ngono.
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
10
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 10 0
Unaremba wakt mnara ushakamata network,sasa nn c nipige tu nisipoteze muda.EBO
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,394
Likes
14,632
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,394 14,632 280
duh, sa hizi? mchana huu? bado tuko kazini bhana, tusubiri hata watoto walale jamani.
 
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
476
Likes
0
Points
33
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
476 0 33
hii ni kutokana na kwamba wanaume wanapata ashki kwa kuona maumbile ya kike ili hali kwa wanawake walio wengi bila kuandaliwa kwa muda ashki zao ziko mbali.
 
Bronty

Bronty

Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
60
Likes
0
Points
0
Bronty

Bronty

Member
Joined Sep 26, 2011
60 0 0
sasa mtu kishakubali unangoja nini ka sio kuangusha mvule tu...nani anataka mambo ya egoli watu tuko busy na mambo ya igunga
Kweli hili ni janga la taifa wa igunga wenyewe wana enjoi mpaka wanafumaniwa, wewe uko mbaliii unajifanya ndio uko bize zaidi, ndio nyie kazi kupaka watu mimate ili mpenye kiurahisi wakati tumepewa kitu original just a single touch
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
ni kweli kabisa wengine utakuta hata hajamchezea mwenzie antaka tu kutumbukiza ukuni wake
 
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,844
Likes
12
Points
0
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,844 12 0
Kweli hili ni janga la taifa wa igunga wenyewe wana enjoi mpaka wanafumaniwa, wewe uko mbaliii unajifanya ndio uko bize zaidi, ndio nyie kazi kupaka watu mimate ili mpenye kiurahisi wakati tumepewa kitu original just a single touch
True mkuu bronty
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,406
Likes
1,879
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,406 1,879 280
huo ni uongo hao waswed wenyewe waliofanya hiyo tafiti ndio wanaongoza kwa kufanya ngono zembe na ya haraka.
Na kesho yake hawachelewi kukusingizia umebaka hasa ukiwa nigger
 
M

Madcheda

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
422
Likes
18
Points
35
M

Madcheda

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
422 18 35
sasa mtu kishakubali unangoja nini ka sio kuangusha mvule tu...nani anataka mambo ya egoli watu tuko busy na mambo ya igunga
Heheheheeheheheehehheheheehehheheheheehhehehehehehehehehehehehe
 
M

Madcheda

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
422
Likes
18
Points
35
M

Madcheda

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
422 18 35
mashine zenyewe za kupiga na handeli ndo ziwake uanze kulemba ikisizi?
Buahahahhahahahahahahahahaha khaaaaa hehehehehehe,ya nn usubirie mimaji bana wkt mate unayo?????
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
ZAIDI ya nusu ya wanawake walioulizwa wameonyesha kutoridhishwa na tabia ya wapenzi wao kupuuzia umuhimu wa kuchezeana kimwili kabla ya kufanya-sex. Hii ni kwa mujibu wa dondoo za utafiti uliofanywa katika Chuo Kikuu cha Gothenburg cha nchini Sweden
Inaelezwa, kuwa hata kama mwanamme na mwanamke wataanza pamoja harakati za kuamsha hisia za kufanya tendo la ngono lakini bado kiujumla mwanamme ndiye atakuwa wa kwanza kutaka kuingia hatua ya kufanya ngono.
Wawe wanaanza wenyewe kujiamsha hizo hisia kabla ya kukutana na mwanaume. Nafikiri hiyo ni moja ya zile hadhabu walizopewa na Mungu baada ya kula tunda la mti wa katikati na kumpelekea Adam yaani kwa kuwa wao ni chanzo cha dhambi hiyo ila tu hii haijaandikwa kwenye Bible!!!!!!!
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
jamani wewe utakaaje saa nzima ngoma limesimama unahangaikia hisia za mwanamke ??? maana anawea asiwepo hapo ulipo kiakili na matokeo yake ngoma ikapaki wakati hujaingiza
 
I

Imman

Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
17
Likes
0
Points
0
Age
28
I

Imman

Member
Joined Sep 21, 2011
17 0 0
Aaa...h hujui sa hv chapchap mambo ni mengi unaweka ucku wa nni??
 
S

SMART1

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
133
Likes
3
Points
0
S

SMART1

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
133 3 0
Wadau hizi ni tafiti za waswidi kwa waswidi sio kwa tanzania!! waswidi mvuto less sio kama watoto wa kibongo... hata hivyo ya nini uumie wakati kitu kiko karibu, chapa mzigo mengine baadae.....
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,412
Likes
2,998
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,412 2,998 280
sasa mtu kishakubali unangoja nini ka sio kuangusha mvule tu...nani anataka mambo ya egoli watu tuko busy na mambo ya igunga
Kweli wewe GREAT THINKER

SINA MBAVU-------TEHE
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,877
Likes
80
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,877 80 145
kwasababu ndio sababu inayowafanya watafute wapenzi.
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
jamani wewe utakaaje saa nzima ngoma limesimama unahangaikia hisia za mwanamke ??? maana anawea asiwepo hapo ulipo kiakili na matokeo yake ngoma ikapaki wakati hujaingiza
Halafu hawachelewi kwenda kukutanagaza kuwa jogoo hapandi mtungi!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,094
Members 474,351
Posts 29,212,300