"Wanaume wembamba na wenye msongo wa mawazo Wanapenda..

"Wanaume wembamba na wenye msongo wa mawazo Wanapenda..

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Posts
2,458
Reaction score
987
Wanawake wanene na wenye miili mikubwa,

-Utafiti huu umefanyika huko nchini Uingereza kwenye kliniki mmoja na ili wahusisha wanaume wasiopungua 80, utafiti huo ulisema kati ya wanaume kumi wembamba na wenye msongo mkubwa wa mawazo wana wapenzi au wake ambao ni wanene au wana maumbile makubwa..

-SOURCE😀aily mirror
 
we mwenyewe unaonaje

Me mwenyewe naona ni kweli, manaake mpenzi wangu, ni mnene alafu me mwembamba wa kawaida na napenda aina hi ya wanawake, ila sina msongo wa mawazo kiasi hicho, mawazo ya kawaid tu ya maisha ya kila siku, ndo maana utafiti huu umenvutia..
 
Anayehoji ndio amechanganyikiwa????!!!

Utafitia shallow bana

Hapana hajachanganyikiwa ila inawezekana anataka anajaribu kujichanganya, huu ni utafiti tu kwhayo inaweza ikawa kweli au laa..
 
Hapana hajachanganyikiwa ila inawezekana anataka anajaribu kujichanganya, huu ni utafiti tu kwhayo inaweza ikawa kweli au laa..



Utafiti ambao unaweza kuwa kweli au laaa!!!!!!

Nimekuelewa mkuu
 
Back
Top Bottom