wanaume wanaume wanaume...jiangalieni jamani


jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
habarini za leo ndg zangu...

jamani leo ninakuja na mada hii kwa wanaume mnaokuwa na harufu KALI, MBAYA za midomo na vikwapa. Mtapata shida sana kukubalika kwa wadada. Hata kwenye madaladala humu utakuta mtu akitoa pumzi tu ni harufu mbaya...sasa ombea uwe umesimama naye kaegesha kwapa lake, ni aibu!!jamani kaka zetu, JIPENDENI...tatizo ni nini?
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
376
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 376 180
Wanamme wachache wanajali wanvyonukia, wengi akioga na kwanga tu kamaliza.
Baadhi hubadilika wanapopata 'house assistant', kuna baadhi wanafurahia vikwapa vyao na hawataki kufundishika.

Ila, inakera kwa kweli
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
umeona ee! sijui wakoje? mtu ananuka hadi aibu kuongozana naye kha! badilikeni jamani....
Wanamme wachache wanajali wanvyonukia, wengi akioga na kwanga tu kamaliza.
Baadhi hubadilika wanapopata 'house assistant', kuna baadhi wanafurahia vikwapa vyao na hawataki kufundishika.

Ila, inakera kwa kweli
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Hivi nyie wanaume deodorants ni sh ngapi?
 
Likata

Likata

Senior Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
104
Likes
2
Points
0
Likata

Likata

Senior Member
Joined Nov 17, 2013
104 2 0
habarini za leo ndg zangu...

jamani leo ninakuja na mada hii kwa wanaume mnaokuwa na harufu KALI, MBAYA za midomo na vikwapa. Mtapata shida sana kukubalika kwa wadada. Hata kwenye madaladala humu utakuta mtu akitoa pumzi tu ni harufu mbaya...sasa ombea uwe umesimama naye kaegesha kwapa lake, ni aibu!!jamani kaka zetu, JIPENDENI...tatizo ni nini?
Duh! Kweli umevumilia umechoka
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
kujipenda ni kujali unachokula na kunywa,usafi,watu au mambo unayojihusisha nayo, n.k

chips zege,ulevi na wanuka midomo&makwapa hawajipendi
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
Usifikiri wote ndio wachafu huyo wa kwako ndio usifikiri wote ndivyo walivyo kama huna la kusema hata kutulia njia tosha
habarini za leo ndg zangu...

jamani leo ninakuja na mada hii kwa wanaume mnaokuwa na harufu KALI, MBAYA za midomo na vikwapa. Mtapata shida sana kukubalika kwa wadada. Hata kwenye madaladala humu utakuta mtu akitoa pumzi tu ni harufu mbaya...sasa ombea uwe umesimama naye kaegesha kwapa lake, ni aibu!!jamani kaka zetu, JIPENDENI...tatizo ni nini?
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
Teh teh teh....kuna uzi uliletwa hapa unasema "mapinduzi makubwa jf" I think moja ya mapinduzi hayo ni hii maana ilikua tunawasema sana wanawake ila sasa zamu yetu....go ahead harufu mbaya na kingine nini?
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
inawezekana wewe ndio una shida hii...JIPENDE KAKA! KWA TAARIFA YAKO MUME WANGU HANA SHIDA KABISA NDIO MAANA NIKAMKUBALI TANGU MWANZO,,,,,,,,sasa we endelea na MAUBISHI YAKO uone utakavyohangaika.....pole sana!
Usifikiri wote ndio wachafu huyo wa kwako ndio usifikiri wote ndivyo walivyo kama huna la kusema hata kutulia njia tosha
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
inaowahusu utaona tu wanavyotoka MAPOVU....kubalini ushauri saa zingine jamani kha! mbona siye mnatusemaga hapa hadi thredi nyingine mtu unaishia kusoma na kupita tu....
 
MichazPipoz

MichazPipoz

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Messages
539
Likes
7
Points
35
MichazPipoz

MichazPipoz

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2013
539 7 35
Apa kwenye kwapa tena, kwapa la mwanaume lazma liteme kihewa kikikupiga puani unasikia masikio yanakusimama ka antena ya tecno lol, nb. Mfundishe bwanaako kuoga au mwogeshe mwenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,252,030
Members 481,948
Posts 29,793,471