Wanaume wanao wahi kufika kileleni wakamatwe

Wanaume wanao wahi kufika kileleni wakamatwe

Jannatul Firdaus

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2026
Posts
441
Reaction score
1,075
Mkuu wa Majeshi ya Uganda, Jenerali Muhoozi Kainerugaba, amezua gumzo kubwa leo tarehe 2 Septemba, 2026 baada ya kuandika ujumbe huo tata kupitia akaunti yake rasmi ya mtandao wa kijamii wa X (zamani Twitter).

Katika chapisho hilo, Jenerali Muhoozi alitangaza kuwa wanaume wanaoshindwa kuvuka dakika moja (sekunde 60) kwenye tendo la ndoa na kumpa mwanamke ujauzito wanapaswa kukamatwa na kupelekwa jela mara moja. Aliongeza kuwa ametoa siku 60 kwa wanaume wenye changamoto hiyo kujisalimisha wenyewe polisi, akitumia lugha kali kuwa watu wa namna hiyo "hawana faida" na ni "bure kabisa".
1788344448270.png
 
Ila kwa General kabisa kuandika jumbe kama hizo katika mitandao ya kijamii ni aibu mno, ndiyo maana majeshi ya wenzetu kwanza huwezi kufikia hiyo rank kizembe zembe lazima experience iwe kubwa mno siyo lazima tu kupigana vita ila strategically na leadership ya kina. Sasa CDF anawaza kweli kupizi chini ya dakika 1 kwa raia wake 😁😁🙌 tunayaona mengi sana Afrika eeh Mwenyezi Mungu tujalie mwisho mwema tu.
 
Back
Top Bottom