Wanaume waanza kujiuza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume waanza kujiuza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Apr 14, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Uchunguzi wa muda mrefu wa suala hili ulibaini kuwa katika klabu,
    kasino na sehemu nyingi za starehe jijini Dar es Salaam,
    kuna idadi kubwa ya wanaume wanaojiuza kwa mijimama ya mjini yenye ‘MIHELA’ yao.

    ISSUE IPO HIVI:
    Uchunguzi ulibaini kuwa vijana wanaojihusisha na biashara hiyo ni wale walio
    fiti kwa mazoezi ya ‘gym’ au wababeba vitu vizito wanaosifika kwa kutunisha vifua a.k.a mabaunsa.

    USISHANGAE KWAMBA:
    Kuna madai kuwa, baadhi ya wanawake wanaowachukua vijana hao ni wake wa vigogo (wanasiasa)
    na watumishi wa serikalini ambao ndoa zao hazijatulia.

    Kama wadada wakijiuza wanaitwa makahaba,......wanaume wanao jiuza kwa style hii tuwaiteje?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Mmh! Ndio ugumu wa maisha au hobi!
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Naogopa kusema ni nini maana nita conclude topic mapemaaaaa.
     
  4. Da Asia

    Da Asia JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 715
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 80
    hao wake za vigogo wanakutana nao wapi? sina hakika kama wake za vigogo wanakwenda casino au club. labda hao ni wanawake wafanyibiashara wenye pesa, maana wanawake wenye pesa ni wengi, sio lazima wawe wake za vigogo.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    utasema lini?
     
  6. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,966
    Likes Received: 1,164
    Trophy Points: 280
    Khaaa! Sipati picha pale baunsa atakavyoanza kuwa mistreated. Mwili huo halafu anatukanwa hadharani kisa shida na kupenda vya dezo. THIS COUNTRY BWANA!!!
     
  7. serio

    serio JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,607
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Hahaa, mbele ya pesa?
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    Wataitwa makahabu
     
  9. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wataitwa "GIGOLO" Makahaba wa kiume
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Umechelewa jamvini, karamu imeshaliwa!

    Vitu vya zamani sana hivi na havikuanzia huko unaposema, vipo mitaani siku nyingi sana, hujawahi kusikia kuhusu ma "shuga mami"?
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Aisee! kwahiyo ngoma droo!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 1,622
    Trophy Points: 280
    Sio club tu, hata maofisini vijana wadogo wanajilengesha kwa wamama na wake za watu. Msisingizie mabaunsa wa watu.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kuweni mtayajuwa wengi ya watanzania wanawekwa na wanawake, chunguza hata nyumbani kwenu utakuta mama'ko ndio aliomuweka baba'ko.

    Ni utamaduni wa Kiafrika, nenda vijijini, wanawake ndio hufanya kazi zote na wanaume kazi yao kubwa ni kukaa vilabuni na kunywa pombe tu.
     
  14. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 5,401
    Likes Received: 4,887
    Trophy Points: 280
    Source plz
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    wataitwa makahada..
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kheee kumbe maofisini kuna mambo enheee...
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Sio club tu, hata mitaani.
    Vivulana vimekuwa na tabia mbaya ya kujichekesha chekesha kwa akina mama, tena nawapa pole wenye hata vistalet maana wanapendwa kweli.
     
  18. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawa waitwa makababu (Maana yanaliwa tuu). Kwa sasa Tanzania wanaume wengi wanapenda mteremko! We unacheza

    pool table asubuhi mpaka jioni unategemea nini? Ndo kujiuza kunaanzia hapo
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mie nashindwa kukuunga mkono kusema wanapenda mteremko!
    Kwa nini usichukulie hiyo ni AJIRA (sekta binafsi ?)
    huoni anapokua kibaruani kulisatisfai jimama huyu mtu anatumia energy ?
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,420
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    Mungu anashida kweli yani hata hili ni lake jamani. manake nashindwa kudadavua, kuna wanaopenda majimama na kuna wanaopenda wababa wenzao sasa kazi kweli. lakin wenzetu kaka zetu mbona sisi wa umri wenu tupo?na tunawapenda?
     
Loading...