Wanaume wa Dar wamewashindwa walimbwende hawa

Wanaume wa Dar wamewashindwa walimbwende hawa

Naomba nitofautiane na wewe kidogo, nahisi wanaume wa Dar hawako sawa, Prof. Ndalichako kasoma mpaka mwisho na kufundisha juu lakini wandava wamepita nae. Sasa hawa wengine vipi??
Mwingine huyuView attachment 1015386
Kusoma si kujielewa mzee!?laaahh sikweli!!Yule Ndalichako huwezi mfananisha nahao ulio watupia picha zao,halafu kuna mambo ni private sana haswa kwa watu kama hawa,unataka uyajue mambo yao ili muwaandike magazetini kila weekend?Mbona kukazwa wanakazwa tu sana hawa,sema sinahakika na Halima.Ila hao Mashangazi mbona sana tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe uliye shupavu mbona umepita mbali? Lakini lile smile lililotoka kwa Kigwangala linaonekana lina mengi nyuma yake
Kigwangala nae ni wa kumhofia? na hao warembo wanaonekana wana milio inayovutia mno unapokula tunda
 
Hawa wajuaji juaji no ukishinda kumkaza atakushitaki siku ukimkaza vizur bado atakushitaki siku ukimkunja kisawasawa kesi mahakamani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanawaogopa kwakuwa wanajielewa, wanaume wengi wanapenda wanawake wenye akili Kama chura, ukimwambia ruka kichura chura anaruka....lakini wanawake wenye kujua hata mwanaume ana maternity ya kulea mtoto ndani nyumba hatuwataki....

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha Wanaume tunapenda wanawake vilaza. Hao waache waendelee kulipigania taifa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni uoga wenu tu hakuna mkate mgumu mbele ya chai, na papuchi haina chakula kingine zaidi ya dushe, mnapoingia ndani sheria zake anaziacha mlangoni ndani lazima afate mfumo dume atake asitake, labda uwe huyawezi mambo ya kihuni
Sidhani kama amemaanishwa hawagongeki bali, wanaume wanapenda kuweka ndani mwanamke asie "mbishi mbishi"! Hawa "wabishi wabishi" watu hawataki kuweka ndani wasije wakawekeana zamu hadi kufua nepi za watoto!!
 
Nimejiwekea ka tabia ka kuangalia tu ID nazooom weeee avatar halafu natabasamu hususan nikiona zile za "Ke" nitakuwa naumwa ugonjwa gani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanawaogopa kwakuwa wanajielewa, wanaume wengi wanapenda wanawake wenye akili Kama chura, ukimwambia ruka kichura chura anaruka....lakini wanawake wenye kujua hata mwanaume ana maternity ya kulea mtoto ndani nyumba hatuwataki....

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu inaitwa Paternity...ila kimsingi nimecheka kinooomaa hahahahaha
 
Hao Lawyers hata ukimkunja style matata kwa bed anaenda fungua kesi ya udhalilishaji! Nani wa kutaka hizo habari
Na unatakiwa umkunje kwa adabu mkuu....kwanzamsomi, Babu, baba wote washakuwa Marais, Nyerere walikuwa wakishinda wote kwenye zumari, mwanamke huyo unawezaje kumkomoa kitandani na mastyle yenu ya hovyo Mara kafie kwenu, sijui nyoka shimoni mbuzi mla mlonge,na kesho ukawa uraiani.....[emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom