Omary Ndama
JF-Expert Member
- Apr 16, 2017
- 3,367
- 4,074
Ndioooo mkuu, jiwe magogoni hakukaliki kwa ajili ya vichwa hivi[emoji23]Kwani hawa ndio wana IQ kubwa kwa hapo Dar?
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndioooo mkuu, jiwe magogoni hakukaliki kwa ajili ya vichwa hivi[emoji23]Kwani hawa ndio wana IQ kubwa kwa hapo Dar?
Wanaume tunapenda kunyenyekewa na wake zetu lazima tuwe wawazi....Kama wewe hupendi inawezekana mkeo anakuzidi kipato...umekubali kuwa mnyonge
Madame Rither mnyonge tu huwezi fananisha na mtu Kama Halima mdee au Fatuma.....masela wanatupia Sana tu....Ila Mimi namtakaga Madam Rither sana, kila nikimuona naona raha, Sijui akinikumbatia itakuaje..
Mwenye namba zao anirushie nijitolee kumshughulikia mmoja kati yao, hasa huyo wa bara nitamwezaWanawaogopa kwakuwa wanajielewa, wanaume wengi wanapenda wanawake wenye akili Kama chura, ukimwambia ruka kichura chura anaruka....lakini wanawake wenye kujua hata mwanaume ana maternity ya kulea mtoto ndani nyumba hatuwataki....
Sent using Jamii Forums mobile app