Don Moen
JF-Expert Member
- Nov 12, 2020
- 1,719
- 3,294
Umesomeka mama la mama
Umesomeka mama la mama
Weee mwamba Mungu anakuona [emoji2][emoji2][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23]
Lugha kali sana baba, ndio mama ma dada zetu hawaKazi unayo mwaka huu, na uwe umejichubua na ni kibonge mbona utakoma maana , wanasema vibonge ni wachafu, mwili haujapangika unakua kama furushi la mavi
Kujiumizaje tena ?!
Dah we mdada umenichekesha[emoji1317][emoji1317][emoji1317][emoji1317]Mchagua kei.....?
Utajijuu.Kujiumizaje tena ?!
😬
Paka kiwi tuu hakuna namna au ufie nyumbani, sisi ni mwendo wa black beauty.Aisee tumejichubua tena hamtutaki!!
Wewe hata sikuelewi lugha yako.Wasanii wa wcb wao hupenda hayo mafungu mawili kama nyanya za masaro
Na ijulikane wazi hapa hatuchagui kei..Mchagua kei.....?
😃😃😃 Huo msemo wa mwaka 2000 hukoUtajijuu.
Ila JF mammmae wallah! 😂😂😂Na ijulikane wazi hapa hatuchagui kei..
nyie weupe ni kwaajili ya kuwachezea tuu ila tunaoa wanawake weusi, rangi ya chocolate na rangi ya andazi
Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app
Ila JF mammmae wallah! [emoji23][emoji23][emoji23]
Kwa hiyo mie mweupe [emoji1787]
Si mto....?👂Mchagua kei.....?
Ariririririririiii🥰wanawake wenye chocolate kala Mungu azidi kuwabariki huwa hamringi, nyie wengine liwakute lolote
Mwanamke mweusi hachoshi, ana bashasha muda wote, na rangi yake inapendeza, ana harufu ya uumbaji halisi.Habari ndugu zangu..
Wanawake weupe hawana mvuto kabisa na wala hawana ladha hata kidogo kunako sita kwa sita.
kwa upande wangu mwanamke rangi ya andazi au mweusi wa asili anavutia sana nani warembo sana hakika wana ukosha sana moyo wangu.
Unakuta mwanamke mweusi au rangi ya andazi, mtoto haringi wala, mwili umepangika, hipsi na paja la kueleweka, mtoto kiuno, joint za nyuma ya goti ndiyo usiseme zinaongea. Mtoto mtoto kweli hakika wanawake wa hivi sifa ziende kwenu. Muishi sana hamnabaya hata kidogo
Kweli wanawake weusi au wenye rangi ya andazi sifa ziende kwenu.
Mbinguni nafasi yenu ni ya mbele , Mungu awatunze sana kwaajili yetu sisi wanaume.
Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app