NakaziaWanawake wengi weupe joto Ni kipengele[emoji4]
Sio mtomberji[emoji28]Mchagua kei.....?
Bwana bwana! Maua yanawatembelea leo sisi ni mayatima 🤣Mtulieee
Leo zamu ya wenye rangi zao za maaandazi
Nimecheka 🤣🤣🤣
Cheupe huyu hapa[emoji23]Bwana bwana! Maua yanawatembelea leo sisi ni mayatima [emoji1787]
Kumamae alikuwa akisema mzee fulani.(.Mchagua k kumamae.)Mchagua kei.....?
Watu mmepinda sana hahaKumamae alikuwa akisema mzee fulani.(.Mchagua k kumamae.)
Hili sijajua ukweli wake ila nadhani ni ntu na ntu,kuna watu ni weusi ila ni kama reptileWanawake wengi weupe joto Ni kipengele[emoji4]
Kwa kweli wapewe 🌹🌹🌹 yao!....mwanamke rangi ya andazi au mweusi wa asili anavutia sana nani warembo sana hakika wana ukosha sana moyo wangu.
Naunga mkono hoja nishapata demu mmoja bar nikalala nae aisee alikuwa mweusi kama kunguru halafu kala bonge la Kilemba.Aisee lilikua linatisha balaa.Naandika nafuta.
Kila mtu na chaguo lake ila white bebes wanaupiga mwingi sana hata sokoni bei zao zko juu mda wotee.
Jf vituko haviishi walah 😂😂Naunga mkono hoja nishapata demu mmoja bar nikalala nae aisee alikuwa mweusi kama kunguru halafu kala bonge la Kilemba.Aisee lilikua linatisha balaa.
Trakooooo for lifee😅😅😅kwa walio oa ukilikosaa ndani hakikisha unalipataa nje..Cha muhimu tako tu mengine ziada
Jf vituko haviishi walah 😂😂
Sina ubaguzi katika rangi.Eh[emoji23][emoji23][emoji23]kumekucha tena sa itakuwaje wenzenu wanajichubua wawe weupe nyie hamuwapendi tena![emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]