Wanaume tupunguze kulalamika, kuhonga ni asili yetu

Wanaume tupunguze kulalamika, kuhonga ni asili yetu

Mkuu niliogopa kuiweka hivyo kwani wangedai hadi waoane ndo watabeba hizo responsibilities

sasa mbona hapa umejichanganya..so unajua dhahiri kuwa mwanaume anatakiwa aoe ndio ahudumie sio kuhonga.
 
alafu mfano wako pia unaonyesha by nature vidume lazima wagegede wanawake wengi sasa mbona wanawake hawataki kukubali hiyo nature
 
Bora umeliona hilo japo vidume vinapinga...ila likija swala la kuwa na wanawake wengi utaskia hiyo ni nature!!!
pambaffff...
 
kijana acha mbwembwe,, ww unatafuta ujiko tu. Wala huna lolote
 
Anajitangaza kuwa yeye ni muongaji mzuri kiaina.

Wengi wao ni malofa wa kutupwa, nalisema hili through my experience.

Halafu humu kuna tabia ya kijinga kugenarise maisha ya watu, lets say kwa mfano mimi namtafuna Halima Mdee halafu linatokea pimbi linahamasisha watu wenye akili zao kuhonga mtu wa namna hii ni wa kupimwa akili haraka.
 
Hattuwezi kuishi kama wanyama...binadamu wana akili na utashi....ndo maana unaweza kuhonga na mapenzi usipewe akapewa asiehonga.......

ahaaa The Boss hivi kuna asiehonga kweli in real world? au pengine definition ya kuhonga ni subjective
 
Last edited by a moderator:
sasa mbona hapa umejichanganya..so unajua dhahiri kuwa mwanaume anatakiwa aoe ndio ahudumie sio kuhonga.

unajua mkuu ukishaoa neno kuhonga linabadilika na kuwa kuhudumia, but the vise-verse is true kwamba kumhudumia girlfriend ni kuhonga, na mada yangu ililenga hili kundi la boy friend girl friend relationships
 
Kuna madem wengine wanapenda kupewa ela lakn lakin ukitaka kuwaomba OPEN STRUCTURE wanazingua. sasa inakuaje apo

aaha umenichekesha sana, we unadhani kutoa hela ndo kupewa papuchi? umesoma comment ya kikonyoro hapo juu, pesa ni ya ku-sustain hayo mahusiano basi, so inabidi uimbishe kwanza ndo uendelee kui-sustain kwa kuhonga
 
Last edited by a moderator:
alafu mfano wako pia unaonyesha by nature vidume lazima wagegede wanawake wengi sasa mbona wanawake hawataki kukubali hiyo nature

hapo chacha! kumbe na wao wanataka kukinzana na nature, ila hii point wadau huwa wanaisema mara kwa mara (men ar polygamous in nature) sema ndo hivyo hawataki kuikubali kama sisi tunavyokuwa wagumu kukubali dhana nzima ya kuhonga
 
Bora umeliona hilo japo vidume vinapinga...ila likija swala la kuwa na wanawake wengi utaskia hiyo ni nature!!!
pambaffff...

umeona eeh! wao wakiambiwa kuhonga ni nature ya mwanaume wanakuja juu na matusi kibao! Nature isiyo na responsibilities wanaipenda sana, kimbembe waambie sasa wawahudumie hao wanawake wengi wanaowataka utaona wanavyotelekeza upande wa pili! I wish mzabzab reads your comment
 
Last edited by a moderator:
kijana acha mbwembwe,, ww unatafuta ujiko tu. Wala huna lolote

siyo hivyo mkuu, penye ukweli lazima tuusimamie, ngoja nimwite Tyta aje na database yangu uone kama mimi mtu wa mbwembwe au mpenda sifa za kijinga
 
Last edited by a moderator:
Anajitangaza kuwa yeye ni muongaji mzuri kiaina.

Ahaa! umenikumbusha dogo mmoja nilikutana naye Dodoma, yeye anadai ktk maisha yake hajawahi kumkopa demu, anasema bora akope chakula kwa mama ntilie kuliko kumkopa demu. Anadai hiyo lif style yake imemfanya ajulikane sana kwa mademu na imemrahisishia kuwapata, manake wanajilengesha wenyewe kwa kuambiana kuwa jamaa ni mtoaji wa ukweli.

I'm not of this extreme, but my argument is that kuhonga ni nature ya mwanaume, so tupunguze kulialia
 
siyo hivyo mkuu, penye ukweli lazima tuusimamie, ngoja nimwite Tyta aje na database yangu uone kama mimi mtu wa mbwembwe au mpenda sifa za kijinga

ww ni mpenda sifa tena ukiendelea na sifa hzo za kuhonga utakufa hvo hvo na hakuna dem atakae kujua..umeniboa sana na uzi wako huu
 
Last edited by a moderator:
ww ni mpenda sifa tena ukiendelea na sifa hzo za kuhonga utakufa hvo hvo na hakuna dem atakae kujua..umeniboa sana na uzi wako huu

hujaelewa key point yangu ndo maana umeandika hivi
 
Back
Top Bottom