Marine creature
JF-Expert Member
- Nov 2, 2019
- 2,255
- 2,978
Shekhe Yahya ushafanya yako..ngoja tuoneUtabiri: Huu uzi utakuwa mrefu sana
Shekhe Yahya ushafanya yako..ngoja tuoneUtabiri: Huu uzi utakuwa mrefu sana
Aisome DeepPondTatizo baadhi ya wanawake hawajui lugha ya vitendo, yaani mfano: mwanamke anaweza kukuangalia tu ukajua anahitaji kupenzika.
Au akavaa kimitego muda wa kupumzika, au wakati mpo ndani mnaendelea na mambo mengine.
Sasa kuna wale wengine mpo ndani tu lakini atachagua nguo za rafu haswa, ukimuelekeza anakwambia wewe umenipendea nilivyo kwa hiyo ukitaka nipendeze au kuvutia muda wote inakuwa mtihani. Si tulikubaliana mwanamke ni pambo la nyumba? Kwa nini usijiweke sexy kwa mume wako?
Lakini kuna wale akina dada wanajua kukaa sexy, wanaelewa mapenzi ni mchezo unaohusisha akili nyingi kwa hiyo lazima atakutega tu, na ukishaingia mchezoni ni full kupenzika tu.
Ndiyo maana unaweza kukuta mtu amepata mchepuko lakini haachani nao kwa sababu mchepuko anaijua sanaa ya mapenzi.
Punguza kuwa GOGO madam...Hivi nyie binadam mmekuaje siku hizi? Mnaboa ujue agriiii!!
Wanawake wengi sasa hv wanalalamika hamuwagusi kabisa ndan ya nyumba, hapa nawaongelea mlio oa
Mi ninamwez sasa tangu trh 3 mpaka leo hollaaa , mpaka nimuanze mimi nikijikausha ndio kama hivi mwez umeisha
Nipo group la wanandoa uko wanalia
Hawaguswi
Mnamatatizo gani? Njoon tujadili hapa
Lipia tangazo mkuuNakumbuka nilikuwa nakaza kila siku mpk mwanamke akaona mbona mm nawaza ngono tu kila siku jmn asbh kbla ajaondoka anapokeaa akirudi kazi usku tumelala anapokeaa tukienda kuoga lazma nimzibue moja Hadi ataki kuoga na mm . aliniwekee kikao na dad ake kuwa mm sas hivi nawaza ngono tu simpi mapumziko na Bado sijatoa mahari Kuna siku alikimbia baada ya kumnyweya kvant kubwa kwa hasira za kufungwa na Kenya ktk fainal za afco 2019 alikimbia siku mbili aonekani napiga simu huko Huko nikaambiwa kakimbilia kwa dad ake ,,show show
Kuna upungufu wa maarifa namna ya kuiishi ndoa, penzi tamu ni la mwanamke anaijua kuichukua muda wowote.Hivi nyie binadam mmekuaje siku hizi? Mnaboa ujue agriiii!!
Wanawake wengi sasa hv wanalalamika hamuwagusi kabisa ndan ya nyumba, hapa nawaongelea mlio oa
Mi ninamwez sasa tangu trh 3 mpaka leo hollaaa , mpaka nimuanze mimi nikijikausha ndio kama hivi mwez umeisha
Nipo group la wanandoa uko wanalia
Hawaguswi
Mnamatatizo gani? Njoon tujadili hapa
We Acha life is not fair...
Maana dah mi mbrunye na mwezi sijajilamba
Alafu unakuta Kenge mmoja ana lala nayo tuu
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Nini tatizo mpaka muishi kama kaka na dada Marlon EliasUnaongelea tarehe 3 mm wangu sijamgusa mwaka wa 3 sasa and we a re very happy, ila ndo nina michepuko permanent 3 anytime naongeza wa nne
Hahaaaaaa Ina maana kukurukakara zooted hazimpi amsha amsha?Limtu linaacti linataka kuguswa ukiligusa linalala unakula huku limelala unaenda kukojoa limelala unafuta mdomo limelala.. si inabidi usijisumbue tokea Tarehe tatu ya mwezi Jana... Mianamake mnaudhi Sana.
Tatizo ni ninyi wenyewe, mume akitaka visingizio vingi mara nimechoka au sijisikii mume akilazimisha hapo unamtengea tu amwage ulale hapo unafikir bado ataendelea kuona unainjoi Kulala naye si ataona amegeuka kuwa kero kwako?? Kwahiyo kiubinadamu anaona asikusumbueHivi nyie binadam mmekuaje siku hizi? Mnaboa ujue agriiii!!
Wanawake wengi sasa hv wanalalamika hamuwagusi kabisa ndan ya nyumba, hapa nawaongelea mlio oa
Mi ninamwez sasa tangu trh 3 mpaka leo hollaaa , mpaka nimuanze mimi nikijikausha ndio kama hivi mwez umeisha
Nipo group la wanandoa uko wanalia
Hawaguswi
Mnamatatizo gani? Njoon tujadili hapa
wengine mpaka wanatukimbia vitandani..kweli kwenye miti mingi hakuna wajenziSasa ukiuliza unaambiwa nilijisahau tu, ni mpaka umuanze sasa ww itakua kilasiku umuanze tu
Wenye vijumba jee?Waliooa mnaitwa huku. Mna kesi ya kujibu
Hivi nyie binadam mmekuaje siku hizi? Mnaboa ujue agriiii!!
Wanawake wengi sasa hv wanalalamika hamuwagusi kabisa ndan ya nyumba, hapa nawaongelea mlio oa
Mi ninamwez sasa tangu trh 3 mpaka leo hollaaa , mpaka nimuanze mimi nikijikausha ndio kama hivi mwez umeisha
Nipo group la wanandoa uko wanalia
Hawaguswi
Mnamatatizo gani? Njoon tujadili hapa
Ukiona hivyo ujue umepandishwa cheo,hongera sanaHivi nyie binadam mmekuaje siku hizi? Mnaboa ujue agriiii!!
Wanawake wengi sasa hv wanalalamika hamuwagusi kabisa ndan ya nyumba, hapa nawaongelea mlio oa
Mi ninamwez sasa tangu trh 3 mpaka leo hollaaa , mpaka nimuanze mimi nikijikausha ndio kama hivi mwez umeisha
Nipo group la wanandoa uko wanalia
Hawaguswi
Mnamatatizo gani? Njoon tujadili hapa
Mwanaume akimkinai mwanamke Ni HAtari Sana mpaka naona Huruma Na akiwa muungwana hawezi kusema!
Sex is so important Kwa mwanaume; Kama haulizi ujue pasi Na Shaka Ana mke mwingine , wala sisemi award maana watakuwa very close!
Nikupe pole Sana; cha kufanya:
1. Angalia una tofauti gani, mfano: ulikuwa slim Na sasa umekuwa kibonge Sana!
2. Umekuwa mchafu, haujiweki vizuri Kama zamanan.
3. Hii tabia kaanza lini, labda toka hamjaanza ndo yuko hivyo hivyo.
4. labda mna mazingira mengi Sana ya kugombana mpaka anakuchoka!