Wanaume njooni nina kikao na nyinyi

Wanaume njooni nina kikao na nyinyi

Nakumbuka nilikuwa nakaza kila siku mpk mwanamke akaona mbona mm nawaza ngono tu kila siku jmn asbh kbla ajaondoka anapokeaa akirudi kazi usku tumelala anapokeaa tukienda kuoga lazma nimzibue moja Hadi ataki kuoga na mm . aliniwekee kikao na dad ake kuwa mm sas hivi nawaza ngono tu simpi mapumziko na Bado sijatoa mahari Kuna siku alikimbia baada ya kumnyweya kvant kubwa kwa hasira za kufungwa na Kenya ktk fainal za afco 2019 alikimbia siku mbili aonekani napiga simu huko Huko nikaambiwa kakimbilia kwa dad ake ,,show show
 
Waliooa mnaitwa huku. Mna kesi ya kujibu
Nishasogeza kiti kabisa[emoji4]
IMG_20220127_133820.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi nyie binadam mmekuaje siku hizi? Mnaboa ujue agriiii!!
Wanawake wengi sasa hv wanalalamika hamuwagusi kabisa ndan ya nyumba, hapa nawaongelea mlio oa
Mi ninamwez sasa tangu trh 3 mpaka leo hollaaa , mpaka nimuanze mimi nikijikausha ndio kama hivi mwez umeisha
Nipo group la wanandoa uko wanalia
Hawaguswi
Mnamatatizo gani? Njoon tujadili hapa
Anza na wewe mwenyewe kujikagua sifa za mke mwema na mwenye mvuto zipo? Na unazi maintain ndani ya ndoa?

Baada ya hapo tuhamie kwa mwanaume
 
Mwezi mzima hakugusi umejaribu kumuuliza ana tatizo gani?ama swali ulilouliza linawahusu zaidi wanaume wa JF kuliko mume wako ambaye hakupi?

Ama ndio uko kwenye ile aina ya ndoa ya ukimwaga mboga namwaga ugali?
Tatzo la, kiugomvi kidg anatishia kukunyima utamu, Afu ukute Sasa utam wenyewe wa kawaida Sana.

Tukisusa ndo tunasusa mazima[emoji4]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi nyie binadam mmekuaje siku hizi? Mnaboa ujue agriiii!!
Wanawake wengi sasa hv wanalalamika hamuwagusi kabisa ndan ya nyumba, hapa nawaongelea mlio oa
Mi ninamwez sasa tangu trh 3 mpaka leo hollaaa , mpaka nimuanze mimi nikijikausha ndio kama hivi mwez umeisha
Nipo group la wanandoa uko wanalia
Hawaguswi
Mnamatatizo gani? Njoon tujadili hapa
Naomba uni connect katika Hilo group please [emoji120][emoji120]
 
Hapo unajipa moyo kwamba mpo wengi, kumbe wenzio wanapigwa ukuni deile.

Hebu kaa chini na mwenzio mjadili ndoa yenu. Wanaume wakiwa stressed kidogo tu sex kwao ni mtihani.

Cut him some slack.
Sio Mimi uyo,
KICHWA changing Cha juu hakina mahusiano kabisa na hiki Cha chini.

Ata niwe na stress vipi, Lazima TU ntataka.

Otherwise ubize au niamue TU kua Sitaki. Ila bado hata wiki moja TU kwangu mtihani Sana.

Hii miez 3 Ni habari ya kuogofya Sana kwa kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio Mimi uyo,
KICHWA changing Cha juu hakina mahusiano kabisa na hiki Cha chini.

Ata niwe na stress vipi, Lazima TU ntataka.

Otherwise ubize au niamue TU kua Sitaki. Ila bado hata wiki moja TU kwangu mtihani Sana.

Hii miez 3 Ni habari ya kuogofya Sana kwa kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna kirusi kipya cha HIV ndugu.

Stay loyal.
 
Back
Top Bottom