goroko77
JF-Expert Member
- Jul 9, 2019
- 8,839
- 13,149
Nakumbuka nilikuwa nakaza kila siku mpk mwanamke akaona mbona mm nawaza ngono tu kila siku jmn asbh kbla ajaondoka anapokeaa akirudi kazi usku tumelala anapokeaa tukienda kuoga lazma nimzibue moja Hadi ataki kuoga na mm . aliniwekee kikao na dad ake kuwa mm sas hivi nawaza ngono tu simpi mapumziko na Bado sijatoa mahari Kuna siku alikimbia baada ya kumnyweya kvant kubwa kwa hasira za kufungwa na Kenya ktk fainal za afco 2019 alikimbia siku mbili aonekani napiga simu huko Huko nikaambiwa kakimbilia kwa dad ake ,,show show