Nancet
Member
- Feb 3, 2022
- 47
- 50
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mimi nasikia ninyi ni wavumilivu sana linapokuja suala la kula na kulana hivyo naomba muendelee kuvumilia hadi mwaka huu uishe.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mimi nasikia ninyi ni wavumilivu sana linapokuja suala la kula na kulana hivyo naomba muendelee kuvumilia hadi mwaka huu uishe.
Unawakilisha vema Sana mkuu[emoji4]Me ninavyomtaka huyo mwanamke anaetaka aguswe kila siku wangu mm goli tatu tu analialia anataka akae week ndio akupe tena
ningempata huyo anaetaka Mtalimbo kila siku mbna ningenenepaView attachment 2108033
MamboPole mwayego
Kupima afya muhimu[emoji4]Kuna kirusi kipya cha HIV ndugu.
Stay loyal.
Penye miti pamekosa wajenz,Naomba uni connect katika Hilo group please [emoji120][emoji120]
Kutulia ndo muhimu zaidi.
Acha kuolewa na vibabu kisa unataka maisha mazuri🤣🤣🤣🤣Hivi nyie binadam mmekuaje siku hizi? Mnaboa ujue agriiii!!
Wanawake wengi sasa hv wanalalamika hamuwagusi kabisa ndan ya nyumba, hapa nawaongelea mlio oa
Mi ninamwez sasa tangu trh 3 mpaka leo hollaaa , mpaka nimuanze mimi nikijikausha ndio kama hivi mwez umeisha
Nipo group la wanandoa uko wanalia
Hawaguswi
Mnamatatizo gani? Njoon tujadili hapa
Ni kweli stress zinasababisha, lakini mwanaume rijali akikumbatiwa na mwanamke Lazima kitu isimame. Mwanamke anayejua wajibu wake ana uwezo wa kumsahaulisha mume wake matatizo ya Dunia, japo kwa muda.Shost...maisha yamekua magumu nowdays...
Stress ni nyingi sana...tunapitia...
So perhaps father house yuko na stress esp kifedha..kazi etc
...na zile mambo zinataka mood.sio kufanya tu ilimaradi
Yani Hadi mtu unajifanya umelala😂 au unaomba poo mapemaa bebi Leo tupumzike,Mbona nitashukuru
Dahh.. inawezekanaje Mimi mwanamke wangu kaondoka juzi sahii nahisi ni kama ameondoka mwaka Jana yani nikifiria Ile kiuno nyigu na kitako chake kimbinuko flani hivi amazing Kwa dogy kichwa kinauma balaa..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hivi nyie binadam mmekuaje siku hizi? Mnaboa ujue agriiii!!
Wanawake wengi sasa hv wanalalamika hamuwagusi kabisa ndan ya nyumba, hapa nawaongelea mlio oa
Mi ninamwez sasa tangu trh 3 mpaka leo hollaaa , mpaka nimuanze mimi nikijikausha ndio kama hivi mwez umeisha
Nipo group la wanandoa uko wanalia
Hawaguswi
Mnamatatizo gani? Njoon tujadili hapa
Kuna shida mahala kwenye ndoa yao...ni ngumu kwwnye ndoa kukaa mwezi mzima bila kujigijigi!
Unaongelea tarehe 3 mm wangu sijamgusa mwaka wa 3 sasa and we a re very happy, ila ndo nina michepuko permanent 3 anytime naongeza wa nneHivi nyie binadam mmekuaje siku hizi? Mnaboa ujue agriiii!!
Wanawake wengi sasa hv wanalalamika hamuwagusi kabisa ndan ya nyumba, hapa nawaongelea mlio oa
Mi ninamwez sasa tangu trh 3 mpaka leo hollaaa , mpaka nimuanze mimi nikijikausha ndio kama hivi mwez umeisha
Nipo group la wanandoa uko wanalia
Hawaguswi
Mnamatatizo gani? Njoon tujadili hapa
😂😂😂😂😂😂😂Mbona nitashukuru
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]kaah...mko happy?!!hyo ni ndoa!????3yrs no kupeana utamuuu...ekschuzi mii[emoji1][emoji1][emoji28]!!!na mkeo nae anao permanent michepuko!Unaongelea tarehe 3 mm wangu sijamgusa mwaka wa 3 sasa and we a re very happy, ila ndo nina michepuko permanent 3 anytime naongeza wa nne
Nchi ina vijana wa hovyo sana.Me ninavyomtaka huyo mwanamke anaetaka aguswe kila siku wangu mm goli tatu tu analialia anataka akae week ndio akupe tena
ningempata huyo anaetaka Mtalimbo kila siku mbna ningenenepaView attachment 2108033