wanaume muwape penzi la kutosha wake zenu

wanaume muwape penzi la kutosha wake zenu

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Posts
16,441
Reaction score
21,149
Asalamu alekumu wana jf,heri ya mwaka mpya
Mada ya leo ni hii

Katika miaka ya nyuma nimekuwa na mahusiano na wanawake mbalimbali na tukaachana kwa sababu tofauti zisizopingika.baada ya hapo wengi wao wameendelea kuwa marafiki zangu na tunawasiliana mpaka sasa.wengi wao pia wameolewa au wana ma-bf,tatizo linakuja kwamba karibia wote huwa nikionana nao wanahitaji penzi!zamani nilikua mwoga sana wa wake za watu lakini nikajikuta nafanya hiyo zambi.hao mabinti mi huwa sina morale nao ila nawachukulia poa,sasa inapokuja swala la wao kudai penzi wakati ni wake za watu huwa nashangaa sana.na pia nawakumbusha kuwa una mume ww lakini hawajali.mwishoni naishia kuwatafuna ingawa sipendi.sababu kubwa ninayodhani inasababisha wafanye hivyo nahisi ni nyie wanaume kutowapa penzi inavyotakiwa.mnaendekeza sana pombe,mnapenda sana kuangalia mechi na kukaa baa kula vitimoto huku wake zenu wanaliwa huko mitaani.inabidi tubadilike maana hiyo tabia ndio inasababisha matatizo ktk mahusiano.muwapende wake zenu na msiwachukulie km baiskeli.vinginevyo kina babu k tupo around na tutaendelea kuwahudumia wake zenu mpaka mtakapo badili tabia
Muwe na mwaka mpya wa uchungu mkilifikiria hili.
 
Asalamu alekumu wana jf,heri ya mwaka mpya
Mada ya leo ni hii

Katika miaka ya nyuma nimekuwa na mahusiano na wanawake mbalimbali na tukaachana kwa sababu tofauti zisizopingika.baada ya hapo wengi wao wameendelea kuwa marafiki zangu na tunawasiliana mpaka sasa.wengi wao pia wameolewa au wana ma-bf,tatizo linakuja kwamba karibia wote huwa nikionana nao wanahitaji penzi!zamani nilikua mwoga sana wa wake za watu lakini nikajikuta nafanya hiyo zambi.hao mabinti mi huwa sina morale nao ila nawachukulia poa,sasa inapokuja swala la wao kudai penzi wakati ni wake za watu huwa nashangaa sana.na pia nawakumbusha kuwa una mume ww lakini hawajali.mwishoni naishia kuwatafuna ingawa sipendi.sababu kubwa ninayodhani inasababisha wafanye hivyo nahisi ni nyie wanaume kutowapa penzi inavyotakiwa.mnaendekeza sana pombe,mnapenda sana kuangalia mechi na kukaa baa kula vitimoto huku wake zenu wanaliwa huko mitaani.inabidi tubadilike maana hiyo tabia ndio inasababisha matatizo ktk mahusiano.muwapende wake zenu na msiwachukulie km baiskeli.vinginevyo kina babu k tupo around na tutaendelea kuwahudumia wake zenu mpaka mtakapo badili tabia
Muwe na mwaka mpya wa uchungu mkilifikiria hili.

Mpumbavu mkubwa sana wewe babukijana! Yaani unajivunia kutia wake za watu kwa kisingizio eti waume zao hawawatimizii, shenzi kabisa! Koma ndugu yangu kama unajipenda ili huu mwaka 2013 uuanze vizuri la sivyo maisha yako yapo hatarini! Mwanamalundi nakuomba uje huku umsaidie huyu anayejifanya babukijana make mie napata kichefu chefu!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Subiri Mwanamalundi aje.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Hahahahahaa dah!! Hii fungua mwaka! Jamaa anapuliza wake za watu kisa waume zao hawatimizi unyumba .
**** Mke wa mtu SUMU.*****


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 
Hukuwa na sababu ya kueleza kuwatafuna hao wake na GF's wa watu...ingawa ujumbe umefika.
 
MKE WA MTU SUMU JAPO PANYA HAIUI!!!!!!!!!!!!! Mungu akusamehe dhambi zako kwa kuwa hujui ulitendalo!!!!!!!
 
Ujumbe mzuri sana.

now this is maturity! Thanks PJ, graph yako imekwea.

Badala ya kufukia kichwa mchangani, fanyeni self assessment na kurekebisha jahazi kabla halijajaa maji pomoni. Mwenye masikio na asikie!
 
Na wewe huoni aibu dushelele lako linavyotumiwa hovyo hovyo,! Ptuuuu!
 
Ushauri wako mzuri lakini la kucheza na wake za watu maisha yako ni mafupi sana.

Hakuna kitu kinauma kama hicho, nawengi huwa hawana breki wakiona nakudhani, adhabu ya kifo kama 100% perfect.

Jitafakari na chukuwa hatua vinginevo tutakusahau muda si mrefu.
 
ndo umeamua anza mwaka namna hii
 
Unavyosema huenda inaweza kuwa kweli ila angalia wasije kujipanga na kukufanyia kitu mbaya siku moja ambapo itakufanya usisahau kitendo utakachofanyiwa like kuliwa 0712[tigo].
 
wala hata sijasikia uchungu wowote...maana akithubutu kuingia anga zangu namkeketa na kipande cha chupa...
Duuuuuu.Wewe ni ndugu yake na Mwita Maranya ???
Na kwa nini umkekete wakati wewe ndio umesababisha kwa kuendekeza computer na kutomhudumia??
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom