wanaume muwape penzi la kutosha wake zenu

wanaume muwape penzi la kutosha wake zenu

Watu hapa wanatoa mapovu ya nini.

Ndoa ni tendo linalohitaji maridhishano ambayo ndiyo yatapelekea trust katika ndoa. Kama hakuna maridhishano basi hata trust inakuwa haipo.

Tatizo siyo la huyu jamaa 'anayekula' wake za watu bali ni mahusiano yasiyo na maridhishano. Tunaweza kusema anachokifanya na hao wake/wapenzi za watu ni immoral lakini kichocheo cha immoral ni maridhishano.

Huyu jamaa anajaziliza tu hata kama ujazo ni wa muda mfupi kwa sababu binadamu katika maisha tunasukumwa na satisfaction.

Truth sometime is painful.
 
Ngumu kumesa......lakini ndio hivyo

Asante sn Binti Dominick na mtoa mada.
Binafsi mi sijaoa, ila napata tabi sn na hawa walioolewa! Whether u believe or not, that z the truth & I myself had experienced the situation!
Kwa kuongezea, sio mapenzi tu kunako 6x6, bali kauli na matunzo pia. Ni chungu kweli, lkn we meza tu!
 
Unavyosema huenda inaweza kuwa kweli ila angalia wasije kujipanga na kukufanyia kitu mbaya siku moja ambapo itakufanya usisahau kitendo utakachofanyiwa like kuliwa 0712[tigo].
Huyu babukijana naona anaishi kijiji kilichofiwa na waathirika mwacheni achezee mali za watu Utoto unamsumbua. Hajawahi fumaniwa na kufumiliwa marinda (0715) mwacheni aje huku au aende Pwani au Zenj km hawajamvunja huyo babukijana yake na akawa PUNGA mm kaniudhi nimemsamehe Rep Power
 
Last edited by a moderator:
Wewe kaa mkao wa tahadhari kwani 40 yako imekaribia.
Lazima UTATAFUNWA TU si unajua siku hizi inavyokuwa?
Utashuhudia foleni ya madume manne yamepanga nyuma yako, huku picha za video zikichukuliwa. Tokea hapo utazifaham pampas.
Kwa upande wa wake zetu akiamua kubadili radha hata ujitume vipi atatoka tu.
 
Huyu babukijana naona anaishi kijiji kilichofiwa na waathirika mwacheni achezee mali za watu Utoto unamsumbua. Hajawahi fumaniwa na kufumiliwa marinda (0715) mwacheni aje huku au aende Pwani au Zenj km hawajamvunja huyo babukijana yake na akawa PUNGA mm kaniudhi nimemsamehe Rep Power

Angekua huku kwetu tayari ameshagongwa 0712 kwani huku watu hawataki mchezo na wake zako.
Au angegeuzwa mtetea kila siku lazima apandwe na majogoo kadhaa.
 
hivi babukijana hao wake na gf zao huwa hawagaramii wenyewe hiyo shughuli?
 
Mnakasirika bure.ongezeni juhudi kupiga show.vinginevyo mtaendelea kusaidiwa
 
Naona una ujumbe ni mzuri ila umeuwalikilisha kwa lugha ya ukali sana.
Mimi nakutahadharisha tu mambo mawaili;

1. Kutembea na wake za watu ni hatari kwani wenyewe wakikufaham wanaweza kukubadilisha jina na kuwa.... hapo zamani za kale alikuwepo....

2. Kutembea na wake za watu unajihatarishia sana maambukizi...kwa kuwa kila mmoja unayetembea naye tayari anaye mwenzake na umesema mwenyewe.. vigezo vinavyowafanya wasitimize majumuku yao ya unyumba ni pamoja na pombe, nyumba ndogo nk.....jiulize mko wangapi??
 
Polesana,mi sina mke bana nimetosa wote



avatar17481_9.gif


Pole sana ukikua utaingia mjini, maana bado utoto tu unakusumbua mpaka unatembelea mkongojo
Du Town huwezi pata mtu kwani hata inch 2 hufikii, huku kuna watu wana size sawa na hako kamkono kako na wanaogopa wake za watu
HERI YA MWAKA MPYA 2013 KWA KUTUANZISHIA KICHEKESHO
 
Safi sana....basi ukimaliza kuzini na huyo mke wa mtu mwambie "kamridhishe mumeo" kwa sababu huenda wewe ukiwa unakamua huku, mume wake nae anapigwa massage moja ya nguvu somewhere! Dunia duara mkuu, but be very careful, happy 2013
 
hili nalo neno ,mwaka huu lazima awe anatembea kila siku anachechemea nitakavyokuwa naisasambua hiyo k.

ila mbona almost wanawake wote waliochangia hapa mmeikubali hii kitu kuanzia evelyn salt , zion daughter, king'asti, elizabeth Dominic inaonesha kuna kaukweli fulani.
wanaume tuache kutokwa pozi tujitume kuwajibika atii ,lishaonekana ni tatizo hili
 
hili nalo neno ,mwaka huu lazima awe anatembea kila siku anachechemea nitakavyokuwa naisasambua hiyo k.

ila mbona almost wanawake wote waliochangia hapa mmeikubali hii kitu kuanzia evelyn salt , zion daughter, king'asti, elizabeth Dominic inaonesha kuna kaukweli fulani.
wanaume tuache kutokwa pozi tujitume kuwajibika atii ,lishaonekana ni tatizo hili
Asante mkuu kwa kuelewa mada.bora uitafune mwenyewe ati,najua machungu ya kutafuniwa
 
Mpumbavu mkubwa sana wewe babukijana! Yaani unajivunia kutia wake za watu kwa kisingizio eti waume zao hawawatimizii, shenzi kabisa! Koma ndugu yangu kama unajipenda ili huu mwaka 2013 uuanze vizuri la sivyo maisha yako yapo hatarini! Mwanamalundi nakuomba uje huku umsaidie huyu anayejifanya babukijana make mie napata kichefu chefu!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums


Muuza ubuyu,sijui unacho mlaumu huyu babukijana ni nn..maana amekuambia kwamba hao wakeza watu ndo huwa wanamtaka awafanye ..na hata hivyo alikua akiwa sisitiza kwamba wameolewa ila walikua hawasikii...bwana babukijana..endelea kuwatia ukuni kama kawa..mwanawaneeee....!!!!!!!!!!!!
 
Asante mkuu kwa kuelewa mada.bora uitafune mwenyewe ati,najua machungu ya kutafuniwa

mimi nashangaa sana ,kama mke wako anajitambua ,anajiheshimu ,ni mvumilivu na wewe unamtimizia mahitaji yake yote ikiwemo kumkandamiza vizuri na kwa ustadi akitoka kuliwa papuchi huko nje unapaswa kudeal naye kwasababu huyo atakuwa ni kunguru hafugiki.
 
Back
Top Bottom