Demi
JF-Expert Member
- Nov 22, 2016
- 42,820
- 95,690
Inafikirisha sana😅😅Tukioa unaumia, tukipiga ma dada poa unaumia..
Kwahyo unataka tuishije kama ma hanisi si ndio?
Inafikirisha sana😅😅Tukioa unaumia, tukipiga ma dada poa unaumia..
Kwahyo unataka tuishije kama ma hanisi si ndio?
Tumeanza kupangiana matumizi ya pesaMimi nikionaga mtu hasa mwanaume anaenda kununua madada powa iwe wale wa 5K au wale wakujikuta matawi zaidi ya 100K naumia sana
SIKU UTAKAYOPATA AKILI NDO UTAGUNDUA KUA UKITOA Ngono HAKUNA JAMBO LENGINE MWANAMKE ANAWEZA KU OFFER KWENYE MAHUSIANO YOYOTE NA NDO MAANA NAPINGA NDOA
Hiyo hela si ukawasaidie hata yatima basi au kuna watu wanapambana na jua kali wanachoma vitumbua , mahindi na kuuza ndizi hata hao kama hela huna kazi nazo.wasapot tu
najua sio kazi yangu ila value pesa yako
Jaribu kua na akili za kiume Bro upwiru usikufanye ushindwe kujitambua value pesa ya jasho lako u
Hutimiz malengo yako kwa sababu ya kuendekeza tamaa za ngono
Niwakumbushe pia Ndoa ni scam. Fanya makosa yote ila usioe wala usijaribu kuoa
Ndoa ndo chanzo cha umaskini na kuanguka kwako
NB: wanasema hawatak Mwanaume asie na hela sasa na wewe nini kinakufanya upende mwanamke asiye na hela ilibidi na wewe kigezo chako kiwe hela sio matako kama hana hela Usidet nae Bro
Wenye akili wamenielewa ila wanaoskilizia kwenye Kishundu hawatanielewa ila USINUNUE MALAYA WALA USIHONGE MWANAMKE YOYOTE YULE
Nina hasira sana na wajinga mnaonyenyekea Ngono
Mjue pia hakuna bilionea mdangaji na utajiri ni mindset so usishangae hata siku moja kumuona maskin mwenye pesa ndo kama hivyo hela yake anatumia kuhonga n.k
DMC
😃😃😃 Kwa kweli
😃😃😃 Ndoa ni utapeliInafikirisha sana😅😅
Uwezo mdogo 😃Upwiru ni ugojwa, si unaona yeye kakaa nao sasa kaanza kudata
Nipee niichape masaa 3 Non stop 😃Sidhani kama ananguvu za kiume...Mara nyingi huwa na hasira nasiye balaa
UNALIWA 😃UMEZUNGUKA SANA , SEMA TU watu wasiwe na mahusiano wala kuoa ila WAJE KUKUNYANDUA WEWE BURE KABISA
HANITHI WAHIDI
Focus naaisha uone upwiru utatokea wapiKwanza wewe ni dhaifu kwa sababu ushamtukana mtu anayekupinga hoja yako. Muhimu toa hoja subiri watu wakupinge kwa hoja mwenyewe
Turudi kwenye hoja yako.
Umeshauri tusioe na tusinunue malaya NAKUBALI SAWA. Lakini hujashauri tufanye nini kupambana na upwiru kwa sababu umesema tusihonge ina maana hata dating hamna hapo. Ndugu wewe ni mpiga nyeto?
Ni utumwa pia😃😃😃 Ndoa ni utapeli
😃😃😃Si bora mpiga nyeto Huyu msengerema mtoa mada 9atakua msaganaji Huyu
Pisi zimekuwa ombaomba sana nowdays
Ashraf HakimiUmeongea kitu cha maana sana lakini ndani yake umekuja kuharibu ulipoanza kuibeza ndoa.
Siijui family background yako ipoje yan umetokea kwenye familia ya wazazi wawili ambao ni mke na mume au familia ya mzazi mmoja (single mother/father).
Kama umetokea kwenye familia ya ndoa basi ukikaa chini ukajitafakari kwa kina utagundua kuwa mazuri/faida ya ndoa ni mengi kuliko mabaya/hasara.
Kama umetokea kwenye familia ya mzazi mmoja basi ni wazi siyo kosa lako sana kuibeza ndoa kwan hukuwahi kuexperience maisha ya familia yenye ndoa(baba na mama kama mume na mke) hivyo huenda hali hiyo imekuathiri.
Tuliotoka na tunaoishi kwenye familia za ndoa kamwe hatuwezi kuibeza ndoa kwakua ni wazi tunaziona faida zake ni nyingi sana kuliko hasara/mabaya.
Vijana tujitafakari na tujitambue tuache kufata mkumbo bila kutumia akili na pia tukumbuke kuwa hapa duniani kila mtu ana maisha yake hivyo kila mtu aishi maisha yake kama inavyompendeza na sio kulazimisha wote tuishi maisha ya mtu fulani.
Saizi nina 36Ko hutazaa mkuu?, Kwani maisha ni kuwa na pesa tu? Vipi kuhusu familia? Na uhakika wewe ni under 28 years
Genye zikizidi zinahamia nyuma. Wewe endelea kuziendekezaFocus naaisha uone upwiru utatokea wapi
HAKIKISHA UNA DATE NA MTU AMABAYE HAJAKUZIDI SHIDASasa kama wanaume nanyi mtaanza kutafuta wanawake wenye hela kwa sababu wanawake wanatafuta wanaume wenye hela, maana yake na wanawake nao itabidi waanze kutafuta wanaume wanaojua kufanya kazi za nyumbani kwa sababu hata wanaume mnatafuta wanawake wa aina hiyo, kama mnataka haya mambo yaanze kuenda tit for tat semeni kabisa ili tujue tunaingia kwenye mfumo wa 50 50 mazima na mjue hakuna mtu kumtawala mwenzie maana majukumu yenu yamewashinda
Ulivyo na akili kisoda maisha au mapito ya mtu una hitimisha kuwa ndio maisha/mapito ya binadamu wote..Ashraf Hakimi
Wewe si special kuliko woteUlivyo na akili kisoda maisha au mapito ya mtu una hitimisha kuwa ndio maisha/mapito ya binadamu wote..
Grow up young man.