Wanaume mnapenda sana kubembelezwa eee!!!!


MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
Habar ya jion wapendwa bila shaka mko poa

Hapa nimekuja na hii mada ya hawa wanaume zetu.
Kuna hii kitu huwa inaniboa sana eti wao wawe wanabembelezwa weee ndio wanachotaka asa hawajui kama kuna mambo mengi ya kufanya na sio kubembelezana. Inasemekana nyie wanaume mko wachache eti....
Kwaio kama mko wachache sisi tupo wengi ndio mnataka mkiwa na mwanamke awabembelezeni kama anamnyamazisha mtoto mdogo??? Kwa maana kwamba hawezi kupata mwanaume mwingne au
Shit sifanyi huo ujinga, hata kama mko wachache me napiga chini sina mda wa kubembeleza mtu, mda mwingne mnatumia udhaifu wetu kwamba tunahuruma sijui tunasamehe haraka sijui me sielewi. Basi mwanaume akijua ndio anaekuweka mjini ndio baaasi tena anataka akuendeshe weeee kama gari bovu. Heheheeee hapa utajuta kwenda zako kule......
Hii tabia mjirekebishe. Unakuta mwanaume anatamba kwa rafiki zake eti "huyu demu HAKUNJUI hapa" kwamba nguvu za kukunjua sina au? Acheni sifa za kijinga mda mwingne amefanya kosa yeye lakin anataka umuombe msamaha wew looo!!!! Hii siielewi hata kama ndio mahaba niue hapa BIG NO!!. Acheni kutuone jaman
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
Kwani kumbembeleza mwanaume wako ni sh ngapi? Mie tu huwa naweka binduki pembeni, nabembeleza weeeh nabembeleeeza weeh hadi anakoma. Bembeleza bwana, acheni uvivu nyie mabinti.
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
Kwani kumbembeleza mwanaume wako ni sh ngapi? Mie tu huwa naweka binduki pembeni, nabembeleza weeeh nabembeleeeza weeh hadi anakoma. Bembeleza bwana, acheni uvivu nyie mabinti.
na bunduki unaweka ili iweje sasa kama mtu hawezi ujue hawezi tu hata kwa mtutu
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Ehe!he!he!he!
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Mh mwanaume ni kama mtoto, mbembeleze, mpetipeti,muweke kifuani apate joto lako huku unamuambia maneno laini ya kimahaba, mlee kama unavyomlea mtoto

"no matter how great or respected a man is he is still a baby to the woman he loves"


Kama hutaki kumbembeleza wapo watakao kusaidia

Usije tu kutuanzishia thread Hata, eti ooh anatoka njee

The earlie u understand this the better
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Tubembelezane...
Mie mwenyewe napenda kubembelezwa na kudekezwa...
Ntakubembembeleza na kukudekeza huku nikitegemea kubembelezwa na kudekezwa pia.
Mkienda hivyo mambo swafi...
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
Mh mwanaume ni kama mtoto, mbembeleze, mpetipeti,muweke kifuani apate joto lako huku unamuambia maneno laini ya kimahaba, mlee kama unavyomlea mtoto

"no matter how great or respected a man is he is still a baby to the woman he loves"


Kama hutaki kumbembeleza wapo watakao kusaidia

Usije tu kutuanzishia thread Hata, eti ooh anatoka njee

The earlie u understand this the better
seriously????.......
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,241
Likes
23,801
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,241 23,801 280
Teh bambeleza upewe unachotaka bana

Ikiwezekana unashika shika na vindevu kwenye kidevu
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
Tubembelezane...
Mie mwenyewe napenda kubembelezwa na kudekezwa...
Ntakubembembeleza na kukudekeza huku nikitegemea kubembelezwa na kudekezwa pia.
Mkienda hivyo mambo swafi...
kama mtakuwa mnabalance mambo yataenda ila kama ni kwa upande mmoja mnachosha
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
Kwani kumbembeleza mwanaume wako ni sh ngapi? Mie tu huwa naweka binduki pembeni, nabembeleza weeeh nabembeleeeza weeh hadi anakoma. Bembeleza bwana, acheni uvivu nyie mabinti.
wakiona

usd

tshs

euroz and pounds ndio wanabembeleza!!
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
Bado hujapenda MankaM utabembeleza mpaka ujiulize hivi huyu kweli ni mimi au?
Eti eee bas training inahitajika
maana wenyew wanasema ukimbembeleza sana mwanamke analeta mashauzi eti atajisikia sana ila wao ndio wabembelezwe sasa niki kifanyike hapo
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,260