Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Haya mtuite 'ma Boss Dady' siunaona vile vgogo wanaendeshwa kweny magari, sasa na sisi mjue ni vigogo a.k.a 'boss dady'

Wingi wa (vi)gogo ni wetu nyie bakini na ule wa (ma)gogo [emoji3][emoji3]
 
Waziri wa nyege na huduma za kitandani...

Ulikuwa wadandia mweyewe...

Niceeeee...
[emoji87] [emoji87] [emoji87][emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] sikuangaliiiiii naonaje aibuuuuuu mwenzio
 
[emoji87] [emoji87] [emoji87][emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] sikuangaliiiiii naonaje aibuuuuuu mwenzio
Huniangalii dakika chache za mwanzo... Baada ya hapo ni balaa... Unalegea na kujilegeza...
 
Anaogopa itachomoka
Hahahahahahahah
Kama anaogopa kuchomoka basi huyo atakuwa na Kibamia.

Nachojua hapo labda anakuwa ameona feni inazunguka kwa speed/ kasi ya ajabu na ya kufurahisha hivyo anakuwa anaipa nafasi ili asiisumbue, ila ni kwa muda kidogo then mnaendelea na shughuli za kurekebisha kitanda.

Akisimama mwanzo mwisho, hilo ni tatizo kabisa.
 
Mwanaume mashine bana na sio mauno..! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom