Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Ila bwana michambo ishazoeleka upande mmoja leo upo kwa me inaonyesha dhahiri mlivyo na maumivu.

Nataka niwaambie na sie huwa inatuuma vivyo hivyo japokuwa mmeshatufanya jalala.

Hebu leo pateni maumivu kidogo hata kama yanapaswa au hayapaswi kuwepo hayo mauno
 
Hahaaaah nimefikiria jins mwanaume ndo uko u(/-/! Sasa unakata viuno, hahaaaaah unakuwa kama unacheza kiwanzenza, dah aliyebuni ule mchezo mbunifu mno
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji125]
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Khaaa natamani nikuchombeze ka Siri lakin naogopa
Kama unataka yale mauno yaliyopitiliza tafuta mlemavu siku moja umpandishe alafu uchukue dushe lake uchomeke alafu usikilizie mauno
 
Ila bwana michambo ishazoeleka upande mmoja leo upo kwa me inaonyesha dhahiri mlivyo na maumivu.

Nataka niwaambie na sie huwa inatuuma vivyo hivyo japokuwa mmeshatufanya jalala.

Hebu leo pateni maumivu kidogo hata kama yanapaswa au hayapaswi kuwepo hayo mauno
Hahaha please mods wafute huu uzi.

Khaaa mnasema saana.
 
Duh! Hii nayo kali ya kufungia mwaka!!!!

Siamini kama yupo mwanaume wa namna hiyo! Maana raha ya gegedo ni kupump na kuzungukia kona zote za nyumba ya mwanamke(Papuchi)
Sasa asipopump na akawa hivyo hadi wazungu wanatoka litakuwa tatizo.
Anaogopa itachomoka
 
Ww ukikata mauno inatosha dudu kufika unakotaka la sivyo ww mwnyw utakuwa hujui kukata
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]


Hahaa vibamia lazima tucheze game kwa akili na kimkakati zaidi.

So wewe hufiki kileleni kama asipo katika??

Mbona mnapenda kutusumbua saana
Yan mm bila mauno nakufukuza Kama Mugabe wa zimbabwe
 
Back
Top Bottom