Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Duh! Hii nayo kali ya kufungia mwaka!!!!

Siamini kama yupo mwanaume wa namna hiyo! Maana raha ya gegedo ni kupump na kuzungukia kona zote za nyumba ya mwanamke(Papuchi)
Sasa asipopump na akawa hivyo hadi wazungu wanatoka litakuwa tatizo.
 
Wanaogopa itachomoka Wewe umewatukana vibamia ujue mm sipo [emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]


Hahaa vibamia lazima tucheze game kwa akili na kimkakati zaidi.

So wewe hufiki kileleni kama asipo katika??

Mbona mnapenda kutusumbua saana
 
Demiss ni kungwi.... Anawakilisha watu.

Sema kwa vile wanaume wamekuwa wagumu kutoa pesa mwaka huu watatukanwa saana.
Faken kabisa ww hujui kuwa siku hizi tunawale viben ten hata hela hamna namna mapenzi hamuwez lazma tuwape panadol
 
Kweli Demiss. Jisemee ya rohoni.hakuna asiyependa utamu. Uwekewe matone tuuu.
Ikiwezekana na uvinza aende.
Boxing day njema.
 
Nimecheka yan umejua kuvunja mbavu zangu
sasa unafikiri nakutania....kama kila kitu mnachofanya mnataka na sisi tufanye mamalaiii nakwambiaaa tutakuja kuta watu washapigwa doggy stail na mamanzi zaooo tena na ku pigwa bibao vya nyox na kuminywa minywa matako
 
Watu wameshiba pilau za Christmas wana hang oveu za savanna lazima tu waseme hivi.

Ila wanawake bwana[emoji12]
 
Back
Top Bottom