mshipa
JF-Expert Member
- Jun 16, 2015
- 12,407
- 23,239
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] huyo hata uje na kiboko umchape hasikii hadi amalize ndo atakuuliza mbona umenichapabora mimi kuna jamaa yeye huwa anaachia vishuzi
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] huyo hata uje na kiboko umchape hasikii hadi amalize ndo atakuuliza mbona umenichapabora mimi kuna jamaa yeye huwa anaachia vishuzi
Umelilia wembe mwenyewe wacha ukushughulikie...Lol wee mwanaume weeweee!! [emoji117] [emoji117] [emoji117][emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] mhhhh nitasema badae
Kuna tofauti kati ya kupump na kukata kiuno. Pump ni up and down. Na mwanaume hachukui DKK wazee hutoka.Kila mwanaume anakata kiuno sema ukataji upo tofauti, sawa na bao likija kila mtu analipokea tofauti wapo wanaolia machozi, wapo wanaopiga mayowe na wengine wanakoroma kama simba
Kuna Mchungaji mmoja anacho. Anakilamba sana kwa ulimi.[emoji3] [emoji3]Hahahaaa. Sawa mkuu. Nitaleta mrejesho. [emoji85]
[emoji23] mbavu zangu mmHabari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?
Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .
Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.
Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
Kuna jamaa mmoja analiaga kinoma siku akaenda kusalimia ukweni mke wake akamwambie huku sikupi mzigo maana utalia utawaogopesha wazee, jamaa akasema mi sitalia nipe kidogo. Akapewa mzigo wee acha aangushe kilio usiku hadi baba mkwe akaamka akamuuliza bint yake unafamnyaje mwenzako...noma sana yaanibora mimi kuna jamaa yeye huwa anaachia vishuzi
My king jana kanizimishaaa nakuja kushangaa eti kushakuchaaa haaaa nani wa kuamka sasa ndokwanzaaa nilitaka tena natena natena yaniiiiiii wacha nipoe tu Sina hata nguvuu alinifanya mpaka [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji39]
Waziri wa nyege na huduma za kitandani...My king jana kanizimishaaa nakuja kushangaa eti kushakuchaaa haaaa nani wa kuamka sasa ndokwanzaaa nilitaka tena natena natena yaniiiiiii wacha nipoe tu Sina hata nguvuu alinifanya mpaka [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji39]
eeee afu alikua analia anasemaaaa si nlikwambiaa siliiii si nlikwambiaaa siliiiiiKuna jamaa mmoja analiaga kinoma siku akaenda kusalimia ukweni mke wake akamwambie huku sikupi mzigo maana utalia utawaogopesha wazee, jamaa akasema mi sitalia nipe kidogo. Akapewa mzigo wee acha aangushe kilio usiku hadi baba mkwe akaamka akamuuliza bint yake unafamnyaje mwenzako...noma sana yaani
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]eeee afu alikua analia anasemaaaa si nlikwambiaa siliiii si nlikwambiaaa siliiiii
[emoji2] [emoji2] [emoji2]Kuna Mchungaji mmoja anacho. Anakilamba sana kwa ulimi.[emoji3] [emoji3]
Mwanamke akipata goli ngapi( za haja) zinamtosha? Kwa mkutaniko mmoja?My king jana kanizimishaaa nakuja kushangaa eti kushakuchaaa haaaa nani wa kuamka sasa ndokwanzaaa nilitaka tena natena natena yaniiiiiii wacha nipoe tu Sina hata nguvuu alinifanya mpaka [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji39]
Hebu leo pateni maumivu kidogo hata kama yanapaswa au hayapaswi kuwepo hayo mauno
Umemjua? Basi kitafute hicho emmyta! Maji ya mgongo lazima yamwagike. Hicho kilamba mchuzi kinakusugua uvinza![emoji2] [emoji3][emoji2] [emoji2] [emoji2]
Leo kibao kimewageukia haya mje mseme sasa mpewe jina gani nyie msiojua hayo mau*o.
Ila nimecheka kwa sauti aisee sababu sijawahi waza hii kitu. Hahaaaa
sumbai njoo huku jirani.
Hahaaa. Cheka tu my kaka sababu hakuna jinsi.Hahaaa umenifanya nicheke bila kupenda, khaaa!!
Sawa Mkuu itabidi. Hahahaaa.Umemjua? Basi kitafute hicho emmyta! Maji ya mgongo lazima yamwagike. Hicho kilamba mchuzi kinakusugua uvinza![emoji2] [emoji3]
[emoji85] [emoji85] [emoji85].Unapenda mauno?
[emoji85] [emoji85] [emoji85].
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]